• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game loạn 12 sứ quân online- Hot

hieuna

Game loạn 12 sứ quân online

Giới thiệu
Năm 944, Ngô Quyền mất, em vợ là Dương Tam Kha cướp ngôi, tự lập mình làm vua, xưng Dương Bình Vương. Thủ lĩnh các nơi không phục, tự ý nổi dậy đánh chiếm lẫn nhau khiến cho đất nước bị chia năm xẻ bảy, ác nhân và yêu quái xuất hiện gây rối khắp nơi, dân chúng lầm than, đất nước loạn lại càng loạn.

Thời thế tạo anh hùng! Hóa thân vào một nhân vật sinh ra trong thời loạn, bạn sẽ làm gì với sức mạnh, phép thuật của mình? Chạy trốn hay chiến đấu? Hãy chọn con đường của bạn và hoàn thành sứ mệnh ngay hôm nay trong phiên bản Open Beta.

Tính năng

1.Tạo nhân vật: nước da, màu tóc, mắt...
2.Hỗ trợ 3 hệ nhân vật: Hỏa, Thủy, Lôi với những khác biệt khắc chế nhau độc đáo.
3.Tính năng thách đấu có đặt cược.
4.Tính năng xem trận đấu của người khác.
5.Hệ thống NPC và nhiệm vụ phong phú.
6.Hệ thống vật phẩm trang bị, vũ khí hấp dẫn.
7.Hệ thống giao dịch, chợ mua bán vật phẩm.
8.Tính năng chat nhanh bằng những câu chuẩn bị sẵn với phím tắt.
9.Hỗ trợ chat, xem Me, đọc báo...

Lưu ý

1.Trang chủ duy nhất của game 12 Sứ quân Online là sq.ola.vn
2. Tài khoản game là tài khoản ola của bạn.
3.Clan hoạt động của game là #sq, đây là nơi để trao đổi thông tin giữ mem và báo lỗi.
4.Vàng thu lượm được trong game, khi tích lũy đủ 10k hệ thống sẽ tự động chuyển thành 10k Ken.

Game loạn 12 sứ quân online

Game loạn 12 sứ quân online full(không phải chờ tải data của game)

:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

mquithpv

open beta rồi bạn ơi . nhưng mình chơi thấy Laggggg . Tích hợp cả Chat ola . xem me . đọc báo và chơi game . Đồ họa đẹp nhưng mà laggg . máy mình đã chạy 3g mà nhiều khi còn lag . kiểu này chắc phải qua chơi bằng Wifi mất thôi ,

hieuna

open beta rồi bạn ơi . nhưng mình chơi thấy Laggggg . Tích hợp cả Chat ola . xem me . đọc báo và chơi game . Đồ họa đẹp nhưng mà laggg . máy mình đã chạy 3g mà nhiều khi còn lag . kiểu này chắc phải qua chơi bằng Wifi mất thôi ,
Đã bảo trì hệ thống trưa nay nên hết lag

LoiPT

chơi giống bản off không bạn. kiểu chơi như xếp kim cương đúng không

nguyentien93

tình hình là sau khi text tớ thấy chơi tạm ổn, tuy nhiên nhiều lúc đăng nhập chả được, lại còn lag. Tớ dùng gprs, chả biết 3g thế nào, nhưng nhìn chung thì ổn

ngunhi

tớ lên lvl 31 rồj...chán vì hok Cr@ck đc nản vô cùng...☹ phảj káj này đc cr@ck như pản off thì hay biết mí....