• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game Loft] Wonder Blocks- Xây kỳ quan.

NokuaN70

Well-Known Member
Một game dơn giản dễ chơi( chơi được bằng cảm ứng). Bạn sẽ vào vai một vị thần đèn( chắc vậy) giúp các vị vua ở các nước từ Ấn độ, Ai cập, Trung quốc v.v... xây dựng các công trình kiến trúc nổi tiếng như đền Taj Mahal, Kim tự tháp, Vạn lý trường thành. Nhiệm vụ của bạn khá đơn giản: chỉ việc sắp xếp các khối màu đến vạch Goal là xong, tuy nhiên để Unlock dc các vật phẩm bạn phải đạt dc nhiều Combo càng tốt, để dc Combo bạn phải sắp các khối cùng màu tiếp xúc với nhau càng nhiều càng tốt. Game còn nhiều điều thú vị đang chờ bạn khám phá. Cùng nhau xây nhà nào. Đã test OK trên P1.
Link down: http://www.4shared.com/file/142173786/9f773263/WonderBlocks.html

Kid_sea

Hôm nay bác NokuaN70 xả kho à 8-|. Bác có game nào về các máy bay chiến đấu hiện đại như F16 hay F14 F15 thì cho em xin với nhé

NokuaN70

Well-Known Member
còn một số game nữa nhưng chưa test xong nên chưa up lên. Thử ganme này đi bạn, giống như trên máy chơi game gắn băng ngày xưa:p