• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-gage trên 5320 XpressMUSIC

ptnmylove

Thứ xài magickey xem thế nào ?

Hahaha, cuối cùng cũng gán nút được rồi, cái magickey này đúng là chương trình tuyệt vời. Cám ơn bạn đã gợi ý nha. Chơi game N-gage trên E71 được rồi...hahaha vui quá =D>=D>

spectral

ai giúp mình với mình lượt qua tất cả các 4rum về hack phone rùi. mà ko tài nào hack được 5320 XpressMusic S60v3 OS9.3 fw 3.26.
Tại cứ đến bước chạy chương trình helloCabide xong thì vào lại X-plore cũng vẫn ko truy cập được thư mục "sys" nên ko tài nào giải nén file hack.rar vào sys được huhuhu

k7rapper

ai giúp mình với mình lượt qua tất cả các 4rum về hack phone rùi. mà ko tài nào hack được 5320 XpressMusic S60v3 OS9.3 fw 3.26.
Tại cứ đến bước chạy chương trình helloCabide xong thì vào lại X-plore cũng vẫn ko truy cập được thư mục "sys" nên ko tài nào giải nén file hack.rar vào sys được huhuhu

fw 03.26 của 5320 chưa hack được đâu bạn ạ, phải chờ thôi

hahaconbamay

đã có phiên bản hack dành cho Nokia 5320 Xpressmusic rồi đấy bạn
chuơng trình HelloOX 1.5.0 này đơn giản là cài vào và install ra
nó hỏi gì thì cứ ấn ok là xong hết
mình đã cài được cho máy mình rồi
tuy nhiên 5320 không chơi được một số game như Brother In Arm chẳng hạn
mình đang chờ xem Fix lỗi của những trò này còn các trò khác thì chơi được hết

http://www.mediafire.com/?tmymzmmruzb

MAN16678

game N-gage chơi được trên N6220 classic không vậy các huynh.

Ai biết hoặc đang sử dụng chỉ giúp. Thanks nhiều ...nhiều. !!!