• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game nhập vai cực hay "Vương quốc Rồng" (Tiếng Anh) s60v3 240x320 J2ME!

BuuPhucCT

Well-Known Member
y' sao lai co nguoi che^ game online nhi ? ^^, mà xài mobifone thì duoc free chu' sao lai bao là den ?!

Xài GPRS mà free chắc Mobifone dẹp tiệm quá. Xài một tháng vài trăm k đồng chứ free đâu chẳng thấy. Chỉ thấy chóng mặt thôi. Bộ bác là VIP của mobifone nên được free à. Sướng nhỉ?

luzlie

Posted via Mobile Device
có lão nào reg acc Ðc ko reg in game và trên web Ðêù ko Ðc

taotoine68

Xài GPRS mà free chắc Mobifone dẹp tiệm quá. Xài một tháng vài trăm k đồng chứ free đâu chẳng thấy. Chỉ thấy chóng mặt thôi. Bộ bác là VIP của mobifone nên được free à. Sướng nhỉ?

Cũng chẳng cần VIP mới đc đâu, mấy thằng gà gà như tớ tháng nào cũng vào Web ầm ầm mà có tốn đồng bạc nào đâu, Mobi đấy. Múc ngon lắm.

Posted via Mobile Device

i_love_baby387

Cũng chẳng cần VIP mới đc đâu, mấy thằng gà gà như tớ tháng nào cũng vào Web ầm ầm mà có tốn đồng bạc nào đâu, Mobi đấy. Múc ngon lắm.

Posted via Mobile Device

Sướng quá vậy:( mình là khách hàng Vàng của Viettel, có thẻ hẳn hoi mà chẳng thấy được thưởng cái quái gì cả! May ra sn nó tặng cho cái bút và thiếp. Không khuyến mãi tiền GPRS sao mà chơi game online được:(

bluedragon0307

Nhớ ko nhầm thì Mobi khuyến mại thuê bao cho trả sau là miễn phí 1 tháng 70k tiêf Gprs, còn dc tặng thêm 30mb nữa thì bạn xài sao ko sướng?

vqt0812

ae oi. Wod ra ban 0.3.2 hom 19/6 rui.no bat update ma e ko the update dc. Vao trag chu cua no vao fan foreign country request thi mai chua thay no gui thu ve ca. Ai co ban moi thi up len pda nha.thank cac bac trc zay!
Sr e ngai viet co dau bang dd lem.thog cam nha!
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
THẾ GIỚI RỒNG-GAME RPG CỰC HAY CHO ALL MÀN HÌNH!!!

World of Dragons v0.3.3 ALL VERSIONS S60v3 J2ME

THẾ GIỚI RỒNG là một game nhập vai trực tuyến cực kỳ hấp dẫn. Bạn sẽ trải qua một cuộc phiêu lưu tuyệt vời trong một thế giới với đầy rẫy những quái vật, ma thuật và khung cảnh thần tiên trong sứ mệnh trợ thành người anh hùng vĩ đại của Iglion, và bạn có thể chia sẻ với hàng ngàn game thủ trên toàn thế giới.

Dưới đây là một số chi tiết về game:

* Chọn lựa nhận vật: Bạn có thể chọn:

o 4 chủng tộc: Người, tiên, orc và dark elf.

o Có 6 nghề nghiệp:Warrior, Mage, Thief, Priest, Druid, Shaman.

o Nam/nữ

* Có hơn 2000 laọi vũ khí khác nhau bao gồm gươm, giáo, chùy, búa, dao găm, gậy...

* Hàng trăm loại phép thuật khác nhau.

* Có hơn 500 loại items trong hộp đồ.

* Diện mạo của nhân vật:Nhân vật của bạn có thể có diện mạo riêng, quần áo và vũ khí có thể hiện thị rõ ràng trong game. Bạn có thể trang bị cho mình những trang bị tốt nhất để có thể giành chiến thắng.

* Bạn có thể hoàn thành câu chuyện chính của trò chơi trong hơn 20 giờ.

* Hơn 50 giờ để hoàn thành nhiệm vụ phụ.

* Có hơn 200 nhân vật NPC trong game.

* Nhân vật của bạn có thể lên cấp từ 1 đến 60 và có thể cao hơn nữa trong những bản mở rộng sắp tới.

* Có hơn 40 loại quái vật và ma quỷ khác nhau.

PM: GAME NÀY TRƯỚC ĐÂY VIP DUNG1291985 CÓ POST RỒI NHƯNG ĐÂY LÀ BẢN NÂNG CẤP ĐÃ FIX LẠI MỘT SỐ LỖI VÀ HỖ TRỢ TẤT CẢ CÁC LOẠI MÀN HÌNH TỪ 176X208, 208X208, 240X320 VÀ QUAN TRỌNG LÀ ĐÃ HỖ TRỢ 320X240 VỐN RẤT KÉN GAME. MÌNH ĐÃ TEST TRÊN E71 RẤT OK. ĐẶC BIỆT BẢN NÀY ĐÃ HỖ TRỢ NHẬP LIỆU BẰNG BÀN PHÍM QWERTY CHO E71. QUÁ TUYỆT=D>=D>=D>.

Chỉnh sửa cuối:

karlovo

cài đặt thế nào hả bạn, mình giảu nén ra cả đống file:-??

hueanh

Nó bắt đăng ký tài khoản là sao hả bác? nó còn bắt cả crack nữa chứ.

daokay

wao, cái này có ở bên s60v2 ko bác, cho e chơi với, mừk hình như java đâu cũng cài dc đúng không ạ :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nó bắt đăng ký tài khoản là sao hả bác? nó còn bắt cả crack nữa chứ.

ĐÂY LÀ GAME ONLINE NÊN CÁC BẠN PHẢI ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN CỦA TRANG CHỦ THÌ MỚI ĐĂNG NHẬP VÀ CHƠI ĐƯỢC. THỦ TỤC BẮT BUỘC VỚI GAME ONLINE.

BuuPhucCT

Well-Known Member
wao, cái này có ở bên s60v2 ko bác, cho e chơi với, mừk hình như java đâu cũng cài dc đúng không ạ :D

Game java miễn phù hợp độ phân giải là chơi được. Bản 176x208 phù hợp với nhiều máy S60v2 lắm bạn.;;);;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
trang chủ của nó để đăng kí đâu bác ơi ?

Khi vào game nó có mục regisster để bạn đăng ký tên đăng nhập, password và email và bạn phải đăng ký qua internet. game online nên phải có internet mới chơi được.

thanhlongnd

Khi vào game nó có mục regisster để bạn đăng ký tên đăng nhập, password và email và bạn phải đăng ký qua internet. game online nên phải có internet mới chơi được.

Mình đã thử đăng kí, điền các thông tin. Nó đòi kết nối GPRS. ok. Nhưng nó báo lỗi gì server ấy, và hỏi có đăng kí lại ko, mình ấn yes là đơ luôn. Lỗi gì vậy bạn?
Hay do file giải nén có 3 file, mình chỉ cop mỗi file .jar vào thẻ, 2 file có hình cái máy vi tính 1kb mình ko cop vào?