• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game ninja school cưỡi heo rừng

hai_phanthiet

Game ninja school cưỡi heo rừng ( cập nhật bản hack Item free )

đây là game ninja school 1 nhưng đặc biệt bản này đã được cr2ck.các quái vật trong game được đổi gần hết giống những quái vật trong game ninja school2.
Chiếc xe đổi thành con heo rừng và nhiều thay đổi khác nữa.
Trước khi down về đổi tháng năm thành tháng 7.2009 rồi down về cài nhé

download here

Tiếp theo mình xin cập nhật bản hack item (mua đồ ko hề mất tiền) nên có thể mua đồ thoải mái, khỏi lo bị trừ tiền trong tài khoản, ở bản này cũng phải đổi ngày tháng trên máy về tháng 7-2007 rồi install nha, chúc vui

Còn đây là link down :
Nịna School hack Item.jar

Chỉnh sửa cuối:

peacewar

chẳng biết Crack mới lạ thế nào?không có hình thì ai dám test thử chứ cứ install rồi lại remove thì mệt lắm...

Nynk_102

chẳng biết Crack mới lạ thế nào?không có hình thì ai dám test thử chứ cứ install rồi lại remove thì mệt lắm...
Đã tet ,
"phiên bản đã hết hạn sd, tải bản mới hơn". Ặc

jeffer2

đã test, chỉnh về 7/7/2009 trước khi cài
sau đó vào game ok
vào dc rùi thì thoát ra chỉnh lại ngày giờ bt
:)

xem7610

Chỉnh về 7.2009 rồi cài thì mới chơi đc bạn ơi!

Posted via Mobile Device

game này gô'n Ram kinh. 7610 chơi ~ 1phút thì Ram còn 24kb -> 20kb -> 4kb -> Memory Full => rùi treo luôn => và Disconnect... Hjx Ðê'n phaj thay 7610 2nd sang sài 3rd thui

Posted via Mobile Device

hai_phanthiet

đây là game Java mà hỗ trợ hầu hết các máy.có thể bị lỗi trong quá trình dơnload.bạn thử down lại xem sao

duccanh15

Bạn cài ngày của máy về 07-2009 là dc thôi chứ k jaj chỉnh ngày của game đâu! Chúc vui!

pinochio09

game khá vui.nhưng mình vẫn thấy chú ninja này cưỡi xe máy mà bạn. thank bạn vì đã chia sẻ

linktink

Hix làm nhiêm vu mà dâñ cái con bé gì gì Ðó Ði Ðâu vây? Mình k nhìn kï bây giò nó kêu Ði mà ko bíêt Ði Ðâu