• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game ninja school full

keenmobile8x

Đây là game của bạn tiephien1 bên khu vuc s60. Mình đa test trên p990i của mình rui. chay tốt. moi nguoi cam on tiephien1 nhe

linhhon0007

Cái này đã crack(full) chưa vậy bạn?hình như cái này cũng có lâu rồi mà,bạn thử seach lại bên UIQ thử xem,dù sao cũng thank.=D>

keenmobile8x

Cái này đã crack(full) chưa vậy bạn?hình như cái này cũng có lâu rồi mà,bạn thử seach lại bên UIQ thử xem,dù sao cũng thank.=D>
full rùi bạn ah. nhưng chú ý khi chơi cẩn thận ko bị mất tiền khi mua đồ đó

NMLD

P1i, M600i, w960i, w950i không chơi đc nhá :))
P990i, G700i, G900i chơi đc :D
buồn quá mình dùng P1i với M600i mới đau.
mấy game Java kiểu này toàn phải lấy con w595 của người yêu chơi cho đỡ ghiền thôi T.T

Joker2Go

bạn ơi cái này chỉ chơi được khi có bàn fim flip thôi đúg k?mình tháo ra rồi nên k chơi được bằg cảm ứng :-<

Joker2Go

game này có chơi được trên P9 đâu?cứ đến đoạn vào chọn có nhạc hay ko là chịu.k thể làm gì được nữa.hay là tại mình k bít?ai co EXP chỉ dùm mình với:(