• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game online [Trung Quoc]­ Tam Quoc Chi

angelboy12

;;) game này mình chơi thấy hay nên úp lên đây cho mấy bạn cùng chơi cho vui hihi chủ yếu là tự khám phá mày mò chơi củng hay hay mình chơi nhiều game online cua trung quoc nhung chi duoc vai game minh thấy hay hay hihihi
đầu tiên là hình ảnh cho các bạn đở phải hình dung:

cuối cùng là dowload cho các bạn nào thích chơi game online giải trí như mình vì khỏi phải ra tiệm net chơi gamre hehehhe game online nào củng tụa tụa nhau mà thôi hihi....

dowload :http://www.mediafire.com/?0s8blb8s9g2728h

mai_tien_dat_251

hình ảnh đẹp đấy nhưng toàn tiếng Trung thì không biết chơi đâu bác ơi!

...........................:(

angelboy12

mih thì thích mày mò nên tiếng gì mình củng bụp đươc hết hehe. Mày mò một lúc là nhớ hêt dòng nào và ý nghja ra sao liền hjhj. Mìng đang chơi o sever 15 nha các bác. Lv 32 up hjh như la 75 va đat cấp 75 là lên sao hjhj y như volam vây trùng sjnh nhân vật

vxth4nh

Game Này hiện giờ đang được C.ty Minh Châu việt hóa và phát hành sever Việt Nam đấy ;)) Tiếc là đang closed beta :( Mà chỉ có 300 acc Test thôi ;)) không bít bao giờ mới được chơi nhỉ nhìn thèm quá :D Trang chủ ở đây nè mấy bạn ;)) đành đợi thôi không thì chơi tạm bản tiếng khựa cho đỡ thèm :))

Dragon459

Manager
tàu khựa online.nghe onl thì có vẻ phê đấy nhưng tàu khựa thì độ phê giảm đi 2/3
nản quá.bác nào cao tay việt hóa đi.

thanchet0612

bạn vxth4nh nói đúng đó nhưng sao mình vào trang đó mà không tải được game vậy hix

tuanvu202

hình như ko fải minh châu. Cái này là sangou online. Tró này lâu lắm uj từ hồi có võ lâm ol cơ. Nhìn gjống lắm...

darkness90vt

hình như ko fải minh châu. Cái này là sangou online. Tró này lâu lắm uj từ hồi có võ lâm ol cơ. Nhìn gjống lắm...

thì là nó chứ là gì, việt nam mua bản quyền đặt lại tên MC, đang chờ ob để chơi

tuanvu202

Vậy hả bjờ thì open vậy. Thấy bảo gjờ chỉ cho 300 ac dky đúg ko vậy

quan89tn

MÌNH CHƠI ĐẾN 55 RỒI THI HẾT CLOSE BETA..TRÒ NÀY HAY LẮM...KHI NAO OPEN AE CHƠI CHO VUI^^

thanchet0612

hĩ bao giờ mới có bản open thế mong đơi quá. mà mình chưa chơi game online trên đt bao giờ nhưng thấy trò này hấp dẫn quá và không biết chơi băng 3g thì có tốn tiền không vậy

darkness90vt

hĩ bao giờ mới có bản open thế mong đơi quá. mà mình chưa chơi game online trên đt bao giờ nhưng thấy trò này hấp dẫn quá và không biết chơi băng 3g thì có tốn tiền không vậy

bạn hỏi hay ghê, chơi = 3g mà không tốn tiền thì chơi gì mới tốn, game nhẹ không mat nhiều lắm đâu, 1h chỉ khoảng 1-2mb thôi

angelboy12

ai bảo đây là beta vậy..... Nó co rất lâu rồi và chơi đến lv 75là max sau đo là trung sinh nhân vât.... Chưa chơi mà fán nghe hay qúa.....

noí trươc mấy bạn là game naỳ ko phải game minh châu và cung hay hơn minh châu rất nhiêu đo nhe....

cleverboy1102

đấy vẫn là game Minh Châu mà , chỉ là game TQ nó việt hóa hoàn toàn ra mà thôi .
gần giống thế

thanchet0612

thì ý mình nói là có tốn nhiều tiền không chứ mất tiền thì chắc chắn rồi hihi