• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game online [Trung Quoc]­ Tam Quoc Chi

angelboy12

côt truyên và nhân vậy nó khác nhau hoàn toàn và nó củng rất là khác biên trông các màn chơi đả chơi thử chưa và đả đi qua tùng màn chưa phông cảnh rất đẹp đó bạn hệ thống skill và cử động rất đẹp..cứ chơi minh châu và game này đi rồi sẻ hiểu nó có khác nhau hay không..... và game china nên rất nhiều game gần giống nhau nha bạn và mình củng là người chơi rất nhiều game china nên mình biết ....

darkness90vt

côt truyên và nhân vậy nó khác nhau hoàn toàn và nó củng rất là khác biên trông các màn chơi đả chơi thử chưa và đả đi qua tùng màn chưa phông cảnh rất đẹp đó bạn hệ thống skill và cử động rất đẹp..cứ chơi minh châu và game này đi rồi sẻ hiểu nó có khác nhau hay không..... và game china nên rất nhiều game gần giống nhau nha bạn và mình củng là người chơi rất nhiều game china nên mình biết ....

hehe. Là 1 đấy bạn, mình chơi cả 2 rồi,

angelboy12

vậy ý bạn là mình chưa chơi ư. Thế mình hõi bạn cái nãy game minh châu nó mua bản quyền game này là ở web đâu.vậy .còn game ỡ trên là cua pipgame.cn san suất

darkness90vt

vậy ý bạn là mình chưa chơi ư. Thế mình hõi bạn cái nãy game minh châu nó mua bản quyền game này là ở web đâu.vậy .còn game ỡ trên là cua pipgame.cn san suất

bạn này hay cãi nhỉ, cua pipgame.cn mình chơi 2 bản rồi, cả skill lẫn map, phái đều là 1 cả