• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game pikachu for S60v2 :D

haduytintyt

sau 1 thời gian tìm kiếm thì cuối cùng e cũng đã tìm ra.e đã test thành công trên 6600, vạy mà có người lại bảo có tìm mãi cũng kô ra 8-|

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

sau 1 thời gian tìm kiếm thì cuối cùng e cũng đã tìm ra.e đã test thành công trên 6600, vạy mà có người lại bảo có tìm mãi cũng kô ra 8-|

Cái này chỉ là Game đuôi Jar chán lắm. Anh có cái Sis em nào cần anh up cho

haduytintyt

thế mà khi mình post bài để xin anh e game này thì CongVoi lai del bài và bảo là có tìm mãi cũng kô thấy. :-??

Kojiro

Super V.I.P
thế mà khi mình post bài để xin anh e game này thì CongVoi lai del bài và bảo là có tìm mãi cũng kô thấy. :-??

Đừng nói thế chứ! bài bạn post ở khu vực nào và là lập chủ đề mới hay tập trung vào đúng chủ đề yêu cầu.
Có thể có sai sót nhưng giờ có game rồi thì đừng đào xới chuyện cũ bạn à.

haduytintyt

Đừng nói thế chứ! bài bạn post ở khu vực nào và là lập chủ đề mới hay tập trung vào đúng chủ đề yêu cầu.
Có thể có sai sót nhưng giờ có game rồi thì đừng đào xới chuyện cũ bạn à.

thì mình biết là mình đã post sai qui định nhưng vì mình là mem mới mà, MOD thì cần nên hứong dẫn cho mem mới biết chứ.:-?

Kojiro

Super V.I.P
thì mình biết là mình đã post sai qui định nhưng vì mình là mem mới mà, MOD thì cần nên hứong dẫn cho mem mới biết chứ.:-?

Nói chung mình cũng ko muốn làm căng thẳng nhưng bạn càng nói càng sai qui định rồi, từng Khu vực có qui định riêng thì bạn phải tìm hiểu để chấp hành chứ ai cũng là thành viên mới như bạn, up bài như bạn thì sao bọn mình quản lý cho nổi., đúng ko?

kimlien1990

Nói chung mình cũng ko muốn làm căng thẳng nhưng bạn càng nói càng sai qui định rồi, từng Khu vực có qui định riêng thì bạn phải tìm hiểu để chấp hành chứ ai cũng là thành viên mới như bạn, up bài như bạn thì sao bọn mình quản lý cho nổi., đúng ko?

ờ ờ đúng roài,<--- ai dám nói kô đúng chứ :D(bảo kô đúng bị band nick mất công lập cái khác :)) ) . ah cái game này cũng hay đấy chứ :D

Chỉnh sửa cuối:

d102

hixhix

các anh ơi sao em down pikchu về intalls xong nó chỉ hiện mỗi icon lên mà không vào chơi được anh à!em đang dùng 7610!vậy là sao hả các anh?em thick chơi pikachu lam!anh nào đã test thành công trên 7610 chỉ dùng em với!thank.......:(( <cả 2 file .jar và sis đều không chơi được>

jimmyvn88

các anh ơi sao em down pikchu về intalls xong nó chỉ hiện mỗi icon lên mà không vào chơi được anh à!em đang dùng 7610!vậy là sao hả các anh?em thick chơi pikachu lam!anh nào đã test thành công trên 7610 chỉ dùng em với!thank.......:(( <cả 2 file .jar và sis đều không chơi được>

dùng Picachu này nhé,vẫn là bản anh Tám up lên trước nhưng đây là bản Việt hóa, File Sis đấy nên tha hồ mà chơi nha

chemi1209

Màn hình game này ko giãn đc hết, chỉ đc 1 bên góc trái thôi, chơi cũng ko hay!

d102

huhu

anh oi anh poss 3part của anhtamdalat lên ma không cho em pass giải lén thì làm sao mà em mở được hả anh!

jimmyvn88

anh oi anh poss 3part của anhtamdalat lên ma không cho em pass giải lén thì làm sao mà em mở được hả anh!

qua đây coi thử bạn nhé
Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=51726