• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game pikachu(java)

TruongHan

Super V.I.P
Hôm qua mình edit game này cho 5800 nhưng bị lỗi,không cài được.Vừa làm lại xong,đã test,chơi ok từ sáng tới giờ,cũng đỡ buồn ngủ :))

viettung89

game pikachu này chỉ bé thế thôi à mà làm thế nào để thoát game thế tôi toàn phải ấn nút đỏ ?

CongVoi

Super V.I.P
game pikachu này chỉ bé thế thôi à mà làm thế nào để thoát game thế tôi toàn phải ấn nút đỏ ?

Có 1 nút x bé tí ở góc phải màn hình đó.Phải chọt chọt mấy làn mới đc :(

TruongHan

Super V.I.P

Nút X ở góc màn hình ấy ;;)
Chắc bạn chọn level easy nên thấy nó bé phải ko?vì level này ít hình mà :|nó có 3 level lận áh,easy-normal-hard
Tuy be bé nhưng cũng căng thẳng lắm nghen,mình chơi hoài mà không qua khỏi level normal =))

CongVoi

Super V.I.P
Nút X ở góc màn hình ấy ;;)
Chắc bạn chọn level easy nên thấy nó bé phải ko?vì level này ít hình mà :|nó có 3 level lận áh,easy-normal-hard
Tuy be bé nhưng cũng căng thẳng lắm nghen,mình chơi hoài mà không qua khỏi level normal =))

Cái này mình chơi cảm ứng trên P990i lâu rồi.Bản này giống hệt :)) .Nhưng chưa bao rờ phá đảo cả b-)

LeMyChinh

game gì hình xấu quắc,ko xứng với màn hình của 5800 chút nào,nhìn rất phản cảm,ko hứng thú chơi rồi.

trò này đang hot đó :-/chơi hay ko phụ thuộc vào bạn cũng đừng nên nói như vậy làm người up lên buồn chứ

daicadautroc

đúng luôn.chơi k hay thì để người khác còn chơi.nếu giỏi up game đẹp xem nào.ngồi đó mà chém gió

frankiej

Ai bik cách set up chỉ em với, em mới chuyển qua xài PDA mua con 5800 mà h chẳng bik gì cả >.<

m0nk3y86

Ai bik cách set up chỉ em với, em mới chuyển qua xài PDA mua con 5800 mà h chẳng bik gì cả >.<
Bất kể là file .sis, .jar hay .wgz đều copy vào thẻ nhớ, sau đó làm theo hướng dẫn: Quản lý tập tin -> thẻ nhớ -> tìm chỗ vừa copy file -> tuỳ chọn -> cài đặt -> chọn cài trên thẻ hay máy -> sau đó chỉ là ok & ok :-/

frankiej

Còn cách xòa game thì sao bạn, mình cài rồi mà ví dụ muốn xóa thì phải vào đâu, mình vào file manager lục tung cả lên mà ko thấy

LeMyChinh

Còn cách xòa game thì sao bạn, mình cài rồi mà ví dụ muốn xóa thì phải vào đâu, mình vào file manager lục tung cả lên mà ko thấy

úi vào đêy' làm jie`=))
bạn tìm trong setting =>> tìm APPLICATION manager(các file đã cài đặt) rùi tìm PM cần xóa remove đi nhá
cách nữa là ấn menu (nút trắng ấy) chọn option(tùy chọn)=>>organize(sắp xếp) rùi chọn PM cần xóa remove đi thế là xong hehe>:)