• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game pikachu(java)

Inuyasha1987

game này thú vị đấy chứ, thanks chủ topic nha, nhưng sao nó ko có bảng lưu điểm cao nhỉ, cái này fá đảo khó mà ko đc lưu :(

TruongHan

Super V.I.P
game này thú vị đấy chứ, thanks chủ topic nha, nhưng sao nó ko có bảng lưu điểm cao nhỉ, cái này fá đảo khó mà ko đc lưu :(

Tới giờ mình vẫn chưa phá đảo nè,sao biết có lưu điểm hay ko :((,ngày chơi được chừng 2 màn àh :|

LeMyChinh

Tới giờ mình vẫn chưa phá đảo nè,sao biết có lưu điểm hay ko :((,ngày chơi được chừng 2 màn àh :|
vợ tớ chơi chỉ 1 buổi chiều là ok hết luôn.nhưng ko luu đươc điểmP:(

galabuon

full màn hình ! chơi bằng bút ! hot

choi rất tuyệt !

cái full này cài thế nào vậy, ai rõ chỉ mình với. thx

biết rùi , trích lại cho ai chưa biết

chỉnh thẳng file MANIFEST.MF trong *.jar (Nhớ không để lại bất kỳ dòng trống ), chỉ cần sao chép và dán những dòng này:

A. Để chơi full màn hình:
-------------------------------------------
Nokia-MIDlet-Original-Display-Size: 240,320
Nokia-MIDlet-Target-Display-Size: 360,640

B. Đối với trò chơi tối đa kích thước, mà không có đồ họa bị méo:
Nokia-MIDlet-Original-Display-Size: 240,320
Nokia-MIDlet-Target-Display-Size: 360,480

Nếu bạn không muốn các bàn phím ảo để hiển thị trên màn hình khi chạy trò chơi, chỉ cần thêm dòng này:
Nokia-MIDlet-On-Screen-Keypad: no

Khi thoát winrar hỏi thì đồng ý thay đổi

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

tớ cũng thế, mod giải thích giùm cái, ghiềm quá mà down không dc
PDA mình bị hacker tấn công hồi tháng 5 vừa rùi nên bậy giờ không down được file đính kèm đâu. bạn PM xem có ai còn giữ game này thì cho link mà down bạn ah

dinhvandaidk

PDA mình bị hacker tấn công hồi tháng 5 vừa rùi nên bậy giờ không down được file đính kèm đâu. bạn PM xem có ai còn giữ game này thì cho link mà down bạn ah
oh thank bác nha, mình nhớ có lần vào web pdaviet nó toàn báo load virus, thì ra là bị hacker tấn công cơ đấy,
bên vn-zoom mình tham gia lâu lắm rồi mà chưa thấy lần nào bị

joeD

Có pro nào có game pikachu cho màn hinh ngang ko vậy nảy bên diẽn đàn MW mình thấy sangbenh có game này mà mình down ko đc pro naò có cho mìmh xin nha