• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME S60v3 : Cập nhật P1

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
War Diary Crusader 2D

Thêm 1 game chiến thuật nữa, chơi khá giống Hero III

BatKid

Super V.I.P
Snowed In 5

Games cho dịp lễ Giáng Sinh, chơi rất vui :)) :))

Merry X-Mas ....

BatKid

Super V.I.P
System Rrush Evolution N93

game đua phi thuyền không gian, hình ảnh 3d siêu đẹp, tiếc là bản demo. Có thể cài trên N73 tuy nhiên tốc độ khá chậm .

BatKid

Super V.I.P
Monkey King

Trong vai Vua Khỉ, bạn cùng những người bạn tham gia một chuyến phiêu liêu về Phương Tây rất thú vị . (giống Tây Du Ký b-) )

Game chiến thuật, khá hay

BatKid

Super V.I.P
Pixiem ESPN X-Games Snow Moto X 240x320

Game dàng cho những người ham mê chương trình X - Games trên kênh ESPN, biễu diễn tài nghệ lái xe moto siêu đẳng của mình để là đạt những ving quang :D

Chỉnh sửa cuối:

BatKid

Super V.I.P
7 Wonders os9.1

Game chơi sắp xếp, bạn xây dựng kim tự tháp cho những vua chúa Ai Cập !

BatKid

Super V.I.P
The Sims 2 Pets v4.4.44 N73

Tiếp nối theo những phiên bản The Sim trước, bản The Sim lần này lại có cách chơi lạ hơn, hứa hẹn nhiều hấp dẫn.

Lần này các Sim lại là những chú cún dễ thương, bạn chăm sóc chơi đùa với chúng, nếu con cún của bạn vui và hạnh phúc thì bạn cũng vậy .. và ngược lại .

Hình ảnh giả 3D nhưng khá sống động, âm thanh hơn chán

BatKid

Super V.I.P
Horse & Pony OS9.1

Huấn luyện những chú ngựa của bạn thật tốt và đem nó đến các trường đua để săn những tấm huy chương. Ngoài ra bạn còn phải gây giống và sản sinh những chú ngựa con xinh xắn, nếu may mắn bạn sẽ bán những chú ngựa này với giá hời.

Nếu bạn muốn giải trí sau những buổi chăm sóc mệt nhọc, bạn có thể cưỡi 1 trong những chú ngựa của mình vượt qua những cây gỗ. Nhưng hãy lưu ý về thời gian, vì sau 1 khoảng thời gian nhất định bạn sẽ nghe thấy tiếng hí vang, có lẽ ngựa con đang đói ???

BatKid

Super V.I.P
Disney Winter Fun

Bạn không cần đi ra ngoài trong sự lạnh để chơi trong tuyết! Disney's Winter Fun là một tập hợp những trò chơi theo ngẫu hứng, dưa theo những nhân vật Disney ưa thích các bạn. Game có 3 lthể loại Ice Sculpting, Snow Battle và Snowman Building!

BatKid

Super V.I.P
Meteor v1.3 (sis)

Game rất quen thuộc với cúng ta, đón những trái banh và khéo léo điểu khiển chúng phá những kiện hàng, khó sơi lắm nghe.

Có 3 phiên bản dành cho từng màn hình .

Status
Không mở trả lời sau này.