• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

isek

Mình đang xài Motorola Q9c, ko hỉu sao khi chơi những game Java nếu mình chọn Sound là On thì tự động thoát ko cho chơi, còn nếu chọn Sound Off thì mới chơi được, mình đang xài EsmertecJbed200802223.1, các bạn giúp mình làm sao chơi game Java mà có Sound với nha, thanks nhìu

kiet_xu

Mình đang xài Motorola Q9c, ko hỉu sao khi chơi những game Java nếu mình chọn Sound là On thì tự động thoát ko cho chơi, còn nếu chọn Sound Off thì mới chơi được, mình đang xài EsmertecJbed200802223.1, các bạn giúp mình làm sao chơi game Java mà có Sound với nha, thanks nhìu

Bạn thử remove EsmertecJbed và cài lại bản khác xem sao

unlive22

Mình đang dùng máy HP iPAQ 514 WM05 khi mình cài game có hướng dẫn là copy CR đè lên file là như thế nào vậy. Chỉ chomình với . Xin cảm ơn nhé

kiet_xu

Mình đang dùng máy HP iPAQ 514 WM05 khi mình cài game có hướng dẫn là copy CR đè lên file là như thế nào vậy. Chỉ chomình với . Xin cảm ơn nhé

Copy CR đè lên file tức là bạn copy CR vào thư mục chứa file .exe mà bạn đã cài ra. CR và file bạn đã cài thường có tên giống nhau, như vậy file .exe sẽ bị thay thế bằng file CR, và bạn chạy file CR là xong

dinhtrung

ai đó giúp em tìm cái game bắn trứng (full) cho smartphone QVGA 240x320 được không, có topic post game này rùi nhưng link die rùi mà mãi không thấy sửa. máy em chạy WM6.0, mong phản hồi.....

kianh88

bác cho em xin cái soft nào để chơi game giả lập trên con c720 cái...em có cái gbace mà chay nó cứ bị văng ra ngoài ko ..ko chơi dc

boybuiHN

Giả lập GBA đòi hỏi cấu hình máy mạnh lắm, c720 ko chịu nổi nhiệt đâu bạn ơi.

kianh88

thế có cách nào chơi game tựa tựa trên em này ko bác...thèm chơi game dragonball giả lập wa' ..

boybuiHN

thế có cách nào chơi game tựa tựa trên em này ko bác...thèm chơi game dragonball giả lập wa' ..

Cái này là vô vọng với dòng Exca. Cấu hình máy có 201mhz ko chịu nổi. Vào là văng ngay. Đến con Atom life cấu hình khủng vậy mà mình chơi cũng giật tứ tung. Muốn chơi game giả lập GBA ngon chỉ còn nước xài máy dòng Symbian S60v3 mới chạy nuột. Dòng v2 chạy vẫn còn khá giật và không mượt.

i_love_baby387

Giả lập GBA không cần cấu hình mạnh lắm đâu bạn ơi! trước mình đã dùng qua dòng ppc. có những con cấu hình yếu hơn S620 và ngang S620 vẫn chạy ầm ầm mà! Tiên đây bác có link chương trình giả lập không?? Share cho anh em được chứ:D