• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME VÕ LÂM TRUYỀN KỲ DÙNG CHO MOBILE

boyrangsun

bạn N5320 có thể hướng dẫn mình chơi trò bạn vừa up lên không ? mình nhìn thích wa

hurryghost

Posted via Mobile Device
AI có PC up files dính kèm cho tôi down cái. File dính kèm hoac up lên 4shared.net cung dc. Mong dc giup do

thanhlongnd

@N5320: bạn có thể bỏ chút thời gian hướng dẫn sơ lược cho anh em chút về game bạn post ko ?

N5320

game này chơi cũng giản đơn. Đầu tiên là MAP nào có hình chấm than đỏ là nơi nhận và trả Q. Q nào có * trên đầu NPC là Q chính, các Q khác là Q phụ. Có 1 Q tuần hoàn làm hoài ko hết mỗi lần làm đc 500 vàng. Nhận và trả Q này tại Quán rượu, nó bảo bạn đi đánh hổ cẩn thận nha vì hổ cắn đau lắm :))(đây là Q kiếm tiền :D) còn Q chính nó bảo bạn vào cửa hàng VK mua cái kiếm cấp 1 hay 10 j đó ko nhớ và trả tại thằng nào có * trên đầu. Các map sau cũng như vậy các bạn tự tìm hiểu thì mới tốt. Chúc chơi vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

hurryghost

game ny ch01i c06ng gi57n 0401n. 0361u tin l MAP no c hnh ch59m than 0461 l n01i nh67n v tr57 Q. Q no c * trn 0461u NPC l Q chnh, cc Q khc l Q ph63. C 1 Q tu61n hon lm hoi ko h65t m69i l61n lm 04c 500 vng. Nh67n v tr57 Q ny t55i Qun r0661u, n b57o b55n 04i 04nh h67 c63n th67n nha v h67 c69n 04au l69m :))(0409y l Q ki65m ti67n :D) cn Q chnh n b57o b55n vo c61a hng VK mua ci ki65m c59p 1 hay 10 j 04 ko nh63 v tr57 t55i th61ng no c * trn 0461u. Cc map sau c06ng nh06 v67y cc b55n t65 tm hi69u th m63i t63t. Chc ch01i vui v61
N5320 oi! Up cho mnh 1 file dnh km mnh down, ch mediafire mnh kh00ng down dc. Lm on up nhanh ci nha. 04ang mu choi vo lam. Trong volam2 cua VNG,mnh level 85 set Tng km 80 +7.:) .thanks, gip mnh nha.

Posted via Mobile Device

hurryghost

game này chơi cũng giản đơn. Đầu tiên là MAP nào có hình chấm than đỏ là nơi nhận và trả Q. Q nào có * trên đầu NPC là Q chính, các Q khác là Q phụ. Có 1 Q tuần hoàn làm hoài ko hết mỗi lần làm đc 500 vàng. Nhận và trả Q này tại Quán rượu, nó bảo bạn đi đánh hổ cẩn thận nha vì hổ cắn đau lắm :))(đây là Q kiếm tiền :D) còn Q chính nó bảo bạn vào cửa hàng VK mua cái kiếm cấp 1 hay 10 j đó ko nhớ và trả tại thằng nào có * trên đầu. Các map sau cũng như vậy các bạn tự tìm hiểu thì mới tốt. Chúc chơi vui vẻ

Posted via Mobile Device
N5320 oi! Làm on up cho mình 1 files dính kèm mình down chú trên mediafire mình không down dc. Thanks, mong ban up nhanh 1 chút, dang thèm quá.

thanhlongnd

oài, thật là buồn, đây là bản cho màn hình 240x320 . Mình dùng E 63 down về mở lên muốn thoát cũng ko tìm thấy chỗ nào mà thoát :( nhìn hình đẹp quá mà chơi ko đc buồn ghê :( bác cố kiếm xem có bản 320x240 ko ?

Chỉnh sửa cuối:

N5320

Posted via Mobile Device
N5320 oi! Làm on up cho mình 1 files dính kèm mình down chú trên mediafire mình không down dc. Thanks, mong ban up nhanh 1 chút, dang thèm quá.

đã up lại bạn down về bỏ đuôi 7z đi và giải nén chơi thui

handsome_hcm

Tiếng china thì pó tay,tiếng anh hay Nhật còn bik chứ tiếng china khó quá,có một số bik và đa số đều ko bik nên chơi cũng đành pó hand.

tivet

cac bac oi! co ai bik cach choi khong, sao kiem wai ma khong co duong di

Last edited by a moderator:

boyrangsun

mình đi đến cửa đánh thằng đeo mặt nạ trên nóc nhà thì chịu không thể oánh được nó, nó khoẻ wá. Hit cho mình 1 phát lốc xoáy là mình ằng lun. Có ai qua được cừa í chưa ? Hd mình với

DrDuc

Chú ý.các bạn nên hack phone trước khi cài các phần mềm.đặc biệt là PM này.vì nếu ko hack thì cài vào báo lỗi liên tục.hơi khó để thưởng thức đc PM này.
tìm hiểu hack phone tại đây.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=24568
mình cũng như các bạn,sau khi hack thành công cài đc cái Remote này,dùng thử cũng hay lắ'm.Mình Dùng N95,:p