• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game WeSpot - Tìm những điểm khác nhau giữa 2 tấm hình

NguyenThanhLuan

Bác nào hay mua báo "thế giới phụ nữ " thì bik ngay trò này đéy mà :D

Các bạn phải "Nhanh mắt" , "nhanh tay" tìmđiểm khác nhau giữa 2 tấm hình không thì hết giờ!
++Source :http:// app.weiphone.com/installer/
Tìm ở Weiphone

++Cách cài đặt dành cho ai không có Wi-fi :
WeSpot.app đây thì cài vào Application.Sau có download phần flile "data" đây bỏ vào :

For 1.1.1,1.1.2 bỏ vô var/root/Library/WeSpot/
For 1.1.3,1.1.4 bỏ vô var/mobile/Library/WeSpot/
Set permission 0755 cho folder WeSpot
(Nhớ là đánh chữ in W và S giống như vậy nhé,WeSpot là mình tự tạo thêm)
Dowwnload thêm 100 level nữa ở đây rồi chép vào đường dẫn ở trên :

Chỉnh sửa cuối:

phatnhoc

huhu sao add source rùi và vào Weiphone sao chỉ có 2 mục 1/iphoneDom và 2/Launcher vậy caubetocdaido ??? giúp mình với mình ghiền game này lâu lắm rùi :(

NguyenThanhLuan

huhu sao add source rùi và vào Weiphone sao chỉ có 2 mục 1/iphoneDom và 2/Launcher vậy caubetocdaido ??? giúp mình với mình ghiền game này lâu lắm rùi :(

Ủa sao kì vậy !?
Cái Source này ình delete từ lâu lắm rồi , nên cũng không chú ý !
Bạn thử Add lại coi , mình nhớ không nhầm thì sau khi add xong file chứa game tên là Weiphone ở gần cuối !

jirachi

source nì ngộ á , add dc 1 ngày , hum sau tự mất tiu >.< mà làm mình refresh sources lâu chít dc ....
dù sau di nữa, game này cũng hay, thú vị, ^^
thaz

titanvn05

sao mình làm đúng như hướng dẫn. Trong IP vào icon cua WeSpot nó hiện ra màn hình WeSpot rùi out luôn hem hỉu tại seo nữa? ko chơi được gì hết. Em mới mua con Iphone nên còn nhìu thứ ko bít các bác có thể hướng dẫn cụ thể cho em được ko

jirachi

bạn vào dc hok, vào dc thì no bảo mình xoay ngang IP mới chơi dc...vào hơi bị lâu tí ^^ từ từ ^^

titanvn05

hix, vẫn ko được bác ơi, xoay ngang ra rùi chờ 1 chút rùi tự động out tiếp!! pó tay

NguyenThanhLuan

sao mình làm đúng như hướng dẫn. Trong IP vào icon cua WeSpot nó hiện ra màn hình WeSpot rùi out luôn hem hỉu tại seo nữa? ko chơi được gì hết. Em mới mua con Iphone nên còn nhìu thứ ko bít các bác có thể hướng dẫn cụ thể cho em được ko
Bạn cài bằng gì ?
Nếu có gì thắc mắc add nick mình vào nè : caubetocdaido@yahoo.com mình sẽ cố gắng giúp đỡ bạn :D

jirachi

^^ mình hỏi hơi ngớ ngẩn tí, mình hay thấy mí bạn bảo set 0755 là sao nhi ^^ hic

XuanTruong

Super V.I.P
đừng dùng IDM down từ trang Mediafire nha .

Mình đã down bằng chính 4 trình duyệt web khác nhau nhưng vẫn vậy, chỉ từ 70-99% là tịt ngòi! Các File chính Mình up lên mà down về cũng vậy!!! Hay dạo này Host đó dở chứng bắt mua hết đây không cho Free???:-?:-??

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Mediafire bây giờ các bạn nếu dùng trình hỗ trợ download như IDM thì sẽ bị die ở 99% , cách khắc phục là download bằng cách thông thường thui . Ví dụ xài IDM thì nhấn Alt rồi click vào download . Hơi lâu 1 chút nhưng cũng còn hơn không download được :D

ladata2006

Mediafire bây giờ các bạn nếu dùng trình hỗ trợ download như IDM thì sẽ bị die ở 99% , cách khắc phục là download bằng cách thông thường thui . Ví dụ xài IDM thì nhấn Alt rồi click vào download . Hơi lâu 1 chút nhưng cũng còn hơn không download được :D

Hi, có nhiều trang UP file rất tiện lợi mà không sợ Link die. Ví dụ Rapidshare, megaupload,... Mình down bằng Firefox download hoặc FlashGet được đấy.
:):|