• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME XXX FOR S60v1&2

vanhuan

mọi người vào bằng điện thoại vào trang này www.waptrick.com vào "games">"sexygames" hàng tá cái này tha hồ down nà

Thực sự các trang WapWeb về game thì nhiều vô cùng mà lên online bằng điện thoại cho những người không có điều kiện lên Internet down thì cũng bất tiện( do tốc độ không nhanh vì cấu hình điện thoại yếu, Tốn tiền...). Còn Topic này là nơi mình sưu tầm và share cho mọi người trong Forum mà thôi. Thấy thích và hữu ích thì làm thôi!!! Mình cũng mong là những ai quan tâm thì vào chia sẽ với nhau trong cộng đồng Forum. That's all.=D>b-):))

bibadbop

ah wen bạn bảo 7610 mà ko sài đc file jar hả=)) ải bảo với bạn thế vậy. có phải bạn dung x-plore để mở nó kô. nếu thế là kô đc phải mở bằng "open by system" thì mới đc bạn ơi.

hjhj bây giờ mới biết đó chứ, lúc trước mình chỉ biết bung file .sis ah. bây giờ biết ời thank bạn nha:D

JuRay-Duan

Thực sự các trang WapWeb về game thì nhiều vô cùng mà lên online bằng điện thoại cho những người không có điều kiện lên Internet down thì cũng bất tiện( do tốc độ không nhanh vì cấu hình điện thoại yếu, Tốn tiền...). Còn Topic này là nơi mình sưu tầm và share cho mọi người trong Forum mà thôi. Thấy thích và hữu ích thì làm thôi!!! Mình cũng mong là những ai quan tâm thì vào chia sẽ với nhau trong cộng đồng Forum. That's all.=D>b-):))

Đúng òy topic này cũng đc lắm her her, lúc mình choi game bọn bạn nhìn vào cứ tưởng...=))