• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] 9mm (HD) - GAME GANGSTER for ANDROID (Update)

hieu_kid

co ai hk giup mjh voi. cho mjh họ tai sao may galaxy mini mjh su dung lạ hk su dung dc wifi moi lan zo thi may bao tot do duong truyen tot ma len internet thi hk cho len lai bi de o khoa voi dong IP cua wifj. cac bac giup mjh zoi. thanks truoc nha.

mars_huce

Bác Quang ơi cho cháu hỏi, cháu cài game này trên HTC sensation, download data bằng wifi xong rồi nhưng bắt đầu vào chơi thì cứ bị Force close. Cháu đã thử cả 2 bản low và high đều bị.

BroThong

Hôm nay, mình đã chơi được game này với máy GS2. Không biết có phải file apk bị lỗi hay không nhưng mình không thể chạy game được với file apk mình down của bác BroThong và bác Quang. Cũng may, mình tìm được file apk (ver 1.0.1) bên diễn đàn tinhte và chạy thành công game này. Lưu ý, máy thông báo là sẽ down về 1109 mb (~1 gb) nhg thực chất con số sau cùng sẽ là 2.2 gb nên bác nào muốn down game này phải chừa bộ nhớ lớn hơn con số đó để không xảy ra hiện tượng "nửa đường gãy gánh" nhé.

Cảm ơn bạn đã test giùm mình, zậy là các part đều ok, chắc apk bị hỏng :(. Nghe bạn nói mình cũng suýt choáng, tưởng đâu sai part :D

PhamQuang

Manager
Trong bài đầu tôi đã sưu tầm được Link tải Data cho khoảng trên 10 dòng máy:
- DesireHD, Desire S, Sensation...
- Một số dòng SamSung

Các bạn có thể tỎoif copy vào thẻ mà chơi Game.

congkhoi3

f-1024-0

DATA GAME (CHỈ DÀNH CHO ARMv7 VÀ GALAXY S2)

APK

DATA INSTALL

Mình dùng Samsung Galaxy S2
Mình dow bản trên của bạn.giải nén ra là 2.05 GB.
Mình vào game cho máy bắt Wifi 1 lúc để máy tạo thư mục rồi thoát game.
Sau đó mình vào SDCARD\Gameloft\Games\Gloft9MHM rồi copy toàn bộ File dow trên về cho vào
khi mình bật lên máy vẫn bắt dow thêm 548 MB nữa.Mình không hiểu lắm? không biết mình làm sai gì không
Mới dùng nên không biết lắm.Mong các bạn giúp đỡ

congkhoi3

Mình chơi được rồi
Mình dow link APK http://www.mediafire.com/?8ig8o7kvbe0y5y8
trên là V 1.0.1
cho máy bật Wifi tạo Folder rồi copy data vào.
Vẫn thiếu 577Mb đành phải ra dow qua WIFI
Khi dow xong chơi mượt lắm.Mình dùng Galaxy s2

Mình hỏi thêm 1 câu hơi gà tí
chỉ những game crack mình cài vào máy mới chạy được đúng không?
hay là những game chưa crack mà minh cài vào máy chạy được nhưng là bản demo chỉ cho chơi vài màn?

Mình từ Symban sang nên còn nhiều cái không biết.mong các bạn giúp đỡ

BroThong

Mình chơi được rồi
Mình dow link APK http://www.mediafire.com/?8ig8o7kvbe0y5y8
trên là V 1.0.1
cho máy bật Wifi tạo Folder rồi copy data vào.
Vẫn thiếu 577Mb đành phải ra dow qua WIFI
Khi dow xong chơi mượt lắm.Mình dùng Galaxy s2

Mình hỏi thêm 1 câu hơi gà tí
chỉ những game crack mình cài vào máy mới chạy được đúng không?
hay là những game chưa crack mà minh cài vào máy chạy được nhưng là bản demo chỉ cho chơi vài màn?

Mình từ Symban sang nên còn nhiều cái không biết.mong các bạn giúp đỡ

Như trên mình đã nói, mình đã test trên I9003 và không chơi đc nên mình pó tay. Còn link down là do các thành viên ở các forum nước ngoài họ cung cấp, mình cũng ko thấy họ phàn nàn gì nên mới dám đem link về :D. Thực chất game cho Android đã crack tức là bạn ko phải bỏ tiền ra mua bản game đó. Không như bên Symbian, bạn đc dùng thử và hạn chế vài tính năng. Ngược lại, đối với Android bắt buộc bạn phải mua mới xài dc, bỏ tiền ra thì Market mới cho down về. Từ nay, nếu bạn thấy phần mềm nào có kí hiệu như Pro, Premium, Adfree, Donate, Cracked thì tức là bạn đã có thể xài thoải mái :D

PhamQuang

Manager
Đã có phiên bản Update v1.0.1 cho game hành động thú vị và tuyệt vời này.
Hiện tại là bản dành cho các dòng máy thích hợp từ Market, link tải trong bài đầu.
Các dòng khác sẽ đưa lên sau.

tuan_manh_1986

Bác Quang ơi cho cháu hoi game ban 1.0.1 có chơi đươc cho disere hd k vây bác Quang cháu cám ơn bác nha

JacobVo

Bac Quang oi ! sao khi down toan hiện ra trng tieng Nga khong va khong down duoc ! Co link nao khac khg vậy bac Quang !
Thank bac Quang nhieu...

tettit

Member
ít link dât nào dùng dc trực tiếp quá.game crack đa số bị phát hiện hết rồi ko chơi dc.mà sao bị phát hiện dậy ta.tắt wifi vẫn bị

nguyen_lee

e đã dow data về cài như bác hướng dẫn nhưng khi bật lên chơi vẫn bị bắt download. thế là sao nhỉ? e dùng DHD