• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Asphalt4 Full !!! Game đua xe cực đỉnh.

hoanghai1992

uh, rapid chờ mấy s xong bấm vô DOWNLOAD lại bị quay về trang cũ, nản luôn :(
pác down cái file đc mấy KB kia chắc bị delay lâu quá nó die link ấy mà :|
Up lên mediafire đi pác, down ngon ơ, mà cái này có dùng đc cho P1 hok nhỉ ;)

hoanghai1992

:-?? hình như pác post nhầm link rồi, bấm vào nó đưa đến cái shared folder j trống rỗng :|

hoanghai1992

chán quá, cái này ko tương thích với P1i đâu pác ơi, lúc cài thì báo ứng dụng ko tương thích, cứ cài vào thì lúc vào trò chơi ko sử dụng đc 1 nút nào cả :(

thichchi123

P1i chịu khó chơi asphalt 3 vậy mình thấy ngay với p9 nút cũng lung tung benh nhưng đủ nút để chơi là đc rồi thank bác rồi đó ^^

tuan6566

P1i chịu khó chơi asphalt 3 vậy mình thấy ngay với p9 nút cũng lung tung benh nhưng đủ nút để chơi là đc rồi thank bác rồi đó ^^

Bác chỉ giùm mấy nút điều khiển trái phải được không bác, mình vẫn chưa mò ra. Thank bác trước.

hoanghai1992

sao P990 chơi đc, mà P1i lại hok được vậy trời :((, chơi Asphalt 3 xong ghiền cái trò này quá, vừa có bản 4 thì ko chơi đc :(

demonntl

Active Member
mi`nh cai` tren p1i dc va` choi dc nhu*ng thao ta'c phi'm hoi kho'
du` sao dung luong cu~g be' hon asphalt3 nen xoa' luo^n

halogen

đã cài nhưng không một phím bấm nào có tác dụng(w950).bác nên test qua trước khi chia sẻ cho anh em

pam

cho mình hỏi là mình cài file sis thì báo là lỗi protect UID, google 1 lúc thì nghe bảo phải sign , nhưng sign thì lại báo là

FAILURE: Submitted .sis file uses a UID that is not allocated to the account holder matching this email address (0x20017535 )

bó tay thật đấy, không hiểu các bác P9 khác có bị lỗi giống mình ko ?

hoanghai1992

FAILURE: Submitted .sis file uses a UID that is not allocated to the account holder matching this email address (0x20017535 )

Pác sign = web đúng ko, nếu ko nhầm lỗi này là do file đã đc protect, chỉ tác giả mới có thể sign đc thôi, pác muốn cài cách duy nhất là hack ổ C, tha hồ cài unsigned :D
vậy là p1i ko cài đc trò này các pác ha?!?!?!
P1i ko chơi đc nha, trò này mới test ổn trên P990i thôi thì phải

pam

e đã cài đc, nhưng mà ngồi mò mãi chả thấy nút theo thứ tự gì :(

smiler

Well-Known Member
Pác sign = web đúng ko, nếu ko nhầm lỗi này là do file đã đc protect, chỉ tác giả mới có thể sign đc thôi, pác muốn cài cách duy nhất là hack ổ C, tha hồ cài unsigned :D

P1i ko chơi đc nha, trò này mới test ổn trên P990i thôi thì phải

Hôk biết chạy kiểu ji. Hix
Mình đang P990, cài được, nhìn rất Pro. Mỗi tội không bấm được nút nào cả. Cả số lẫn chữ đều vô dụng.
Ai đã chơi được trên P9 chỉ dùm mình nhé. Đến mỗi chọn fone chữ là ... hjx