• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Cướp biển Caribe java 240X320&320X240.

THCN

PIRATES OF THE SEVEN SEAS
Java game by Gameloft 240X320&320X240​

Nếu bạn đang chìm đắm trong thế giới của cướp biển và đã luôn luôn mơ ước mình cùng với thanh kiếm và súng lục để chiến đấu với những kẻ thù khát máu, hoang dã thì Pirates of the Seven Seas cùng chiếc điện thoại của bạn sẽ đáp ứng ước mơ ấy qua trò chơi của Gameloft. Bạn sẽ được trải nghiệm một cuộc phiêu lưu tuyệt vời đang chờ bạn trên chiếc điện thoại của mình, bạn sẽ trở thành một tên cướp biển mà ở đó sự thiếu thận trọng của bạn sẽ không vượt qua những mối nguy hiểm lớn nhất trên con đường săn lùng kho báu bị mất. Cuộc phiêu lưu từ rừng sâu, trên thuyền, tại thị trấn cướp biển, hoặc trên một hoang đảo nào đó, và bạn cũng sẽ có cơ hội để trả tự do và cùng vui đùa với các nữ tù nhân quyến rũ nhất trên đường đi!

Đặc tính:
8 hành động / mức độ mạo hiểm trải rộng trên 3 môi trường tái tạo lại toàn bộ thế giới cướp biển.
Những chuỗi hành động kéo dài buộc bạn phải trãi qua nhiều trò chơi đòi hỏi sự nhanh trí duy nhất mà game mang đến cho thể loại này.
Sử dụng súng lục và thanh kiếm của bạn để thực hiện các đòn Combo và tìm hiểu để xử lý các chức năng trên đường đi.
Các pha nhảy và nhào lộn ấn tượng cộng với rất nhiều đòn Combo chiến đấu để làm chủ vũ khí của mình.
Quét sạch Hordes của kẻ thù: cướp biển zombie, trùm, quái vật biển, v.v...

Và cuối cùng là click Thanks nếu thấy game hay!!!

Last edited by a moderator:

bluedragon0307

Bác này post Game mà nói lộn tên làm mình tường game mới. Cả 2 Game này có lâu lắm rồi mà:)