• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GameLoft Rayman Ultimate - GAME PHIÊU LƯU THÚ VỊ

PhamQuang

Manager
GameLoft RaymanUltimate v1.0​

Game phiêu lưu thú vị có giao diện và âm thanh tuyệt vời.
Game đã cũ nhưng giới thiệu lại để cùng chơi.

Link sau:
http://www.mediafire.com/?fgqggoygd3d

Chú ý: hỗ trợ WM2003-6.1.

Last edited by a moderator:

Atemis

Active Member
hihi ngày xưa dùng Ngade kết trò này phát điên nay chuyển wa sài ppc nên không thể nào bỏ qua được.:D cảm ơn bác PQ nhiều.em luôn ủng hộ bác đó

VIETHOANGBABY

Bác PQ có bản cho WM5.0 -QVGA không.Nhìn thèm quá mà máy không chơi đươc thế mới đau em không cơ chứ.

thanhlong20

anh quang ơi sao em chơi tro này tới khoảng màn 7 màn 8 là n1 bị thoát ra ngoài không chơi được nửa . em dùng o2i

AmDuongTu

Bác Quang ơi, có cái Rayman nào cho O2 Zinc ko?
Mình lục tung cả internet ma ko thấy :(

thanh31889

Các bác ơi! ai down dc up dùm link khác dc ko? Mình không down dc vi chưa phải thành viên chính thức ! Thank nhiều!

nhathuy

GameLoft RaymanUltimate v1.0​
Bản này không chỉ hỗ trợ WM3 mà còn chơi ngon trên WM5, WM6, WM6.1​

sinbad123

Các bác ơi! ai down dc up dùm link khác dc ko? Mình không down dc vi chưa phải thành viên chính thức ! Thank nhiều!

Ủa ,mình cũng là newbie nhưng vẫn down ngon lành mà .Có lẻ bạn ko down dc link Mediafire dó thôi .

Chỉnh sửa cuối:

nhathuy

Ủa ,mình cũng là newbie nhưng vẫn down ngon lành mà .Có lẻ bạn ko down dc link Mediafire dó thôi .

Tất nhiên là không down đc vì link đc fix sau vài giờ mà :). Để ý thời gian bài viết sẽ thấy ;;)