• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Gameloft] Real Football 2010 Cập nhật Version 1.09 signed

minhhoang1989

Real Football 2010 V1.09
View attachment 187379

Hãy sẵn sàng với mùa bóng đá mới với RealFootball 2010 hay nhất cho trò chơi bóng đá trên điện thoại, Chọn từ 245 đội bóng trong 8 giải đấu với hầu hết các cầu thủ hiện nay. 18 sân vận động với hiệu ứng hoàn toàn 3D giúp bạn duy chuyển tuyệt vời và cực kỳ đơn giản trên điện thoại của bạn phím cảm ứng hướng cho phép độ chính xác cao.

Mình đã test ok trên N8, cảm ứng nhạy hơn,tốc độ nhanh hơn và cầu thủ thì...kĩ thuật cũng nhiều hơn :))
[DOWNLOAD]http://www.filesonic.com/file/23338863/GL_R_F_2010_HD_1.033_S_3.zip[/DOWNLOAD]=D>=D>=D>
[DOWNLOAD]http://www.duckload.com/dl/s73U2[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

foxcracking

Cái gì cũng hơn bản V.1.0.0(3) mà .... Sao dung lượng lại thấp hơn bản 1.0.3 vậy Pro?

LastKnight

XIn thêm 1 chút hình ảnh nữa đi bạn...chỉ mỗi cái hình đó thì chưa phận biệt đc :| nhiều loại game wá :D

minhhoang1989

XIn thêm 1 chút hình ảnh nữa đi bạn...chỉ mỗi cái hình đó thì chưa phận biệt đc :| nhiều loại game wá :D

cũng tựa Real Football 2010 V1.03 thôi pạn, bản v1.09 này nâng cấp mượt hơn và nhanh hơn thôi pạn;;)

manle

minhhoang xem lại đi. Bản này là bản củ chứ mới gì. Bản này là 1.00(9), bản trong máy là 1.03(3). Và tất nhiên 1.03(3) phải mới hơn chứ. Ai lại đi thay bản 1.03(3) bằng bản 1.00(9) bao giờ

foxcracking

minhhoang xem lại đi. Bản này là bản củ chứ mới gì. Bản này là 1.00(9), bản trong máy là 1.03(3). Và tất nhiên 1.03(3) phải mới hơn chứ. Ai lại đi thay bản 1.03(3) bằng bản 1.00(9) bao giờ

Đây là bản 1.09 đó bạn. Chất lượng hơn hẳn bản 1.03. Bạn cài vào chơi sẽ rõ. Cầu thủ chạy và bắt bóng kỹ thuật hơn, tốc độ chạy nhanh hơn, đặc biệt là tên của các cầu thủ đã được sửa lỗi chính tả hoàn toàn. P/S: Game này có một lượng lớn lập trình viên là người Việt Nam tham gia đó. ha ha ha. Bạn vào phần about để xem sẽ rõ....

j_cage

Member
trò này nếu quen cách đá thì mê lắm, mình lấy Chelsea đá thắng được 1 giải, Drogba vua phá lưới luôn, chơi cũng phải phối hợp xử lý tình huống nhiều phết !

bichtram1104

Fix lại link đi chủ thớt ơi.

"This file is either removed due to copyright claim or is deleted by the uploader."

Chỉnh sửa cuối:

xiaohuang

Bản này bình luận có đọc tên cầu thủ ko bạn?
bản cũ mình bung ra thấy có nhiều file đọc tên cầu thủ mà khi vào đá thì không thấy đọc