• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Gameloft] SpiderMan_Total Mayhem HD V1.0.6 symbian^3 signed

minhhoang1989

[Gameloft] SpiderMan_Total Mayhem HD V1.0.6 symbian^3 signed
View attachment 185841
View attachment 185842

Thân thiện với khu phố muốn bảo vệ thành phố của anh. SPIDER MAN phải sử dụng tất cả sức mạnh của mình để giữ lại NewYork từ những kẻ phản diện muốn đưa NewYork trở thành đống hoan tàn, và giờ đây SPIDER MAN đang đấu tranh ngăn chặn sự điên rồ và trình trạng lộn xộn được tạo ra bởi Super Villains muốn tiêu diệt thành phố và phán tán một loại virut độc hại...
Spider-Man: Total Mayhem gồm các pha hành động hài hước và vui nhộn của một lọat Ultimate trạng thái nghệ thuật và hình ảnh động.
* Các tính năng :
- Thưởng thức trò chơi cực kỳ năng động với hơn 20 chiến đấu combo mà tận dụng sự nhanh nhẹn phi thường của Spider-Man, quyền hạn siêu.
- Tìm chính mình trong lúc cần? Kích hoạt cuộc tấn công đặc biệt của Spidey, Ultimate Web Combo đến vụ nổ nguy hiểm.
- Một kiểu dáng đẹp phong cách đồ họa với màu sắc đậm và hình ảnh động ấn tượng - bao gồm cả chuyển động chậm - mang đến cho các Ultimate Spider-Man vũ trụ sống ở bên phải bàn tay của bạn
-Chơi 12 cấp độ trong duy nhất thành phố New York địa điểm như mô tả trong loạt truyện. Trận từ các mái nhà đến các tàu điện ngầm và ngược lại!
-Khám phá thành phố! Bám vào các bức tường và leo lên chúng ,sau đó nhảy sling web, hoặc trượt từ trên mái nhà qua mái nhà trong chuỗi đáng nhớ trên không.
-
Mở khóa Black Suit, và xem lại tất cả các cấp sử dụng năng lực mới của bạn được hỗ trợ bởi các chất Symbiote bí ẩn.

Hướng dẫn cài đặt game
1.Hãy bấm nút thank trước nhé ;;) \-/
2.Các bạn tải game về và thay đổi tên nó thành SpiderMan_Total_Myhem_HD_Nokia_N8_0pvjCWIWpR1.sisx
3.Sau khi cài xong, nhấp vào biểu tượng của nó nó sẽ đòi hỏi kết nối internet để kích hoạt và sẽ tải về các dữ liệu bổ sung của trò chơi(khuyến cáo các bạn nên kết nói vào WIFI để tiết kiệm chi phí)
ĐÂY LÀ BẢN DEMO NÊN CÁC BẠN PHẢI TẢI DATA ĐÓ LÀ YÊU CẦU CỦA GAME Free
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?p7ovf8sbq33w511[/DOWNLOAD]

PHIÊN BẢN FULL [DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/107565200/9ff58f0/28SymbianZone.us29web_sp_man_symbian3.tar.html[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

manle

Đã làm theo hướng dẫn nhưng khi vào game nó đòi active và kết nối internet nhưng ko active được và báo close app. Game này cũng như game Hero of Spatar bản 1.01 chưa rack. êề nghị chủ thớt xem lại. Và hãy test trước hãy up cho anh em. Thanks.

minhhoang1989

Đã làm theo hướng dẫn nhưng khi vào game nó đòi active và kết nối internet nhưng ko active được và báo close app. Game này cũng như game Hero of Spatar bản 1.01 chưa rack. êề nghị chủ thớt xem lại. Và hãy test trước hãy up cho anh em. Thanks.

bạn chưa xem kĩ rồi,bạn bị như vậy là lý do "bạn đã đổi tên tập tin sai,hàng cuối cùng là số0 chứ không fải chữ O"

manle

bạn chưa xem kĩ rồi,bạn bị như vậy là lý do "bạn đã đổi tên tập tin sai,hàng cuối cùng là số0 chứ không fải chữ O"
Bạn sai đấy. Mình đâu tự đổi tên. Mình copy nguyên cái tên mà chính bạn ghi trên đó đấy. Mình ko có tự ghi đâu

huyphong7722

game hay,đã cài trên n8 thành công,(phải đổi tên SpiderMan_Total_Myhem_HD_Nokia_N8_0pvjCWIWpR1.sisx trên mobile mới được)

ankct

đã phá đảo games này trong 1 ngày :))........phải chơi từ màn dễ trước mới chơi màn khó dc :p

minhhoang1989

Bạn sai đấy. Mình đâu tự đổi tên. Mình copy nguyên cái tên mà chính bạn ghi trên đó đấy. Mình ko có tự ghi đâu

bạn thử làm lại xem ae test tốt mà bạn,bạn thử 3G xem sao

đã phá đảo games này trong 1 ngày :))........phải chơi từ màn dễ trước mới chơi màn khó dc :p

ok,mình công nhận sym^3 game này đáng thức để chơi lắm \-/

Chỉnh sửa cuối:

manle

Mình thử lại rồi mới nhấn thanks bạn á. Hi. Do mình đổi tên trên PC chư cái ko phãi đổi trên mobile, sau đổi trên mobile thì ok. Hi. Vậy cái game hẻo of spatar v1.01 có làm theo cách này được ko ta. Nó cũng tình trạng tương tự. Cài vào cũng đòi active nhưng active ko được buộc phải close app. Bạn đã cài thành công bản mới này chưa

minhhoang1989

Mình thử lại rồi mới nhấn thanks bạn á. Hi. Do mình đổi tên trên PC chư cái ko phãi đổi trên mobile, sau đổi trên mobile thì ok. Hi. Vậy cái game hẻo of spatar v1.01 có làm theo cách này được ko ta. Nó cũng tình trạng tương tự. Cài vào cũng đòi active nhưng active ko được buộc phải close app. Bạn đã cài thành công bản mới này chưa

bạn up lên cho anh em xài rồi bàn luận bạn ;;)

minhhoang1989

m cái game này cũng lạ đời thật phải đổi tên như chủ thớt mới tải dữ liệu được :|

bạn ak,mình đã cố gắng kiếm game cho ae test bạn đừng nói jậy nhá, vì đây là bản crack của ae bên nước ngoài đã chia sẽ cho~X(
nếu bạn không muốn lằng nhằng thì bạn cứ mua key của gameloft mà xài,bao nhiêu đó thôi tuỳ bạn hiểu
"ĐÂY LÀ BẢN DEMO NÊN CÁC BẠN PHẢI TẢI DATA ĐÓ LÀ YÊU CẦU CỦA GAME"

Chỉnh sửa cuối:

manle

Game này nó nuốt của mình 180k đấy. Hihi. Tải bằng 3G mất 30p. Nhưng công nhận game này chơi phê thật, âm thanh sống động, hình ảnh sắc nét. Nhưng ko biết có bạn nào chơi hết chưa. Sao mình chơi đến đoạn gặp thèn quái nhân bốc xe ô tô 4 bánh ném mình, mình né hết rồi nó chạy và mình phải đuổi theo nó, nhưng đuổi thì gặp bọn đàn em phải wánh tụi nó nên đuổi ko kịp thế là phải retry chơi lại. Có bạn nào biết cách đuổi theo thèn quái nhân cho kịp để khỏi phải chơi lại ko?

bạn ak,mình đã cố gắng kiếm game cho ae test bạn đừng nói jậy nhá, vì đây là bản crack của ae bên nước ngoài đã chia sẽ cho~X(
nếu bạn không muốn lằng nhằng thì bạn cứ mua key của gameloft mà xài,bao nhiêu đó thôi tuỳ bạn hiểu
"ĐÂY LÀ BẢN DEMO NÊN CÁC BẠN PHẢI TẢI DATA ĐÓ LÀ YÊU CẦU CỦA GAME"

mình đâu có nói gì bạn đâu
ý mình là sao cái game này nó lạ đời thật
bắt buộc phải đổi đúng tên đó thì mới cho download dữ liệu
ý mình là nó lạ ở chỗ đó
chứ mình đâu nói gì bạn !

minhhoang1989

Game này nó nuốt của mình 180k đấy. Hihi. Tải bằng 3G mất 30p. Nhưng công nhận game này chơi phê thật, âm thanh sống động, hình ảnh sắc nét. Nhưng ko biết có bạn nào chơi hết chưa. Sao mình chơi đến đoạn gặp thèn quái nhân bốc xe ô tô 4 bánh ném mình, mình né hết rồi nó chạy và mình phải đuổi theo nó, nhưng đuổi thì gặp bọn đàn em phải wánh tụi nó nên đuổi ko kịp thế là phải retry chơi lại. Có bạn nào biết cách đuổi theo thèn quái nhân cho kịp để khỏi phải chơi lại ko?

made ak khi bạn bắt đầu cuộc rượt đuổi thi bạn đừng để ý đến bọn đàn em của nó hjhj. Bạn chỉ đuổi 1thằng đầu đàng thui

manle

made ak khi bạn bắt đầu cuộc rượt đuổi thi bạn đừng để ý đến bọn đàn em của nó hjhj. Bạn chỉ đuổi 1thằng đầu đàng thui

Mình biết chứ. Nhưng rượt đuổi trên cao cần phải bắn tơ nhện mà bắn tơ ra nó ko đúng vào điểm trên cây trụ điện mà nó cứ bắn vào mấy thèn đàn em nên rượt ko kịp. Bạn đã chơi qua chỗ đó chưa

j_cage

Member
Mình biết chứ. Nhưng rượt đuổi trên cao cần phải bắn tơ nhện mà bắn tơ ra nó ko đúng vào điểm trên cây trụ điện mà nó cứ bắn vào mấy thèn đàn em nên rượt ko kịp. Bạn đã chơi qua chỗ đó chưa

Bạn đừng vội bắn, cứ nhảy vào cài vực trước mặt, trong lúc nhảy bạn sẽ thấy có điểm hồng tâm màu xanh thì bắn tơ nhện nó sẽ trúng đích. Mình chơi phá đảo rồi, bây giờ đang đi lại phần Ulitmate và kiếm điểm để lên level lực!

manle

Tức là phải đợi cái điểm đó chuyển sang màu hồng thì mới bắn hả bạn. Để mình thử lại xem sao.