• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Bida 3D đây các bác ơi...

doananh

Game 3D về Bida hình ảnh ngon lành lắm, em đã test trên P990i rồi.
Chạy ngon lành chỉ tội nó đòi hơi nhiều RAM nhé, con máy mình còn 9Mb RAM mà nó nói vẫn không đủ để chạy, khởi động máy còn khoảng 15Mb chạy ngon lành.
Các bác thưởng thức nhé.
Thấy hay Thanks mình cái nhé:p

Bác down ở đây
http://www.mediafire.com/?fcyxszn2vjn

Last edited by a moderator:

chimchim

game này khá hay, hồi mới chơi cả đêm không chán, về sau chuyển sang tennis cũng hay không kém

XuanLam

Chạy ngon lành chỉ tội nó đòi hơi nhiều RAM nhé, con máy mình còn 9Mb RAM mà nó nói vẫn không đủ để chạy, khởi động máy còn khoảng 15Mb chạy ngon lành.
Các bác thưởng thức nhé.

Bác down ở đây
http://www.4shared.com/file/26167543/526af8db/game_bi_da_3D_MidnightPool3D.html

Game chơi rất hay nhưng đôi lúc hay bị lỗi. Có Bác nào biết cách khắc phục xin chỉ giáo!

doananh

Game chơi rất hay nhưng đôi lúc hay bị lỗi. Có Bác nào biết cách khắc phục xin chỉ giáo!
Lỗi là lỗi như nào hả bạn, bạn phải viết cụ thể ra thì anh em mới biết mà giúp bạn được chứ. Mình chơi thấy ok mà chỉ tội nó hơi nặng thôi bạn ah.

XuanLam

Lỗi là lỗi như nào hả bạn, bạn phải viết cụ thể ra thì anh em mới biết mà giúp bạn được chứ. Mình chơi thấy ok mà chỉ tội nó hơi nặng thôi bạn ah.

Mình chơi thỉnh thoảng bị treo cứng máy không nhúc nhích được gì cả phải khởi động lại máy?:-? Chắc bị đụng Soft chăng? Hay thiếu ram Bác nhỉ? Máy Mình cài hơi nhiều chương trình! Thân chào!

doananh

Này doananh bạn có game pokemon không nếu có thì up lên cho mình nhé.
Cái này thì mình:| bó tay, mà bạn vào chỗ yêu cầu game thử coi, có nhiều cao thủ giúp bạn, mà hình như mình biết thì chưa có game này cho UIQ 3.0 đâu bạn ah.

p800noob

cài sao được hay vậy ? mình install nó cứ báo cái gì mà...component failed là sao vậy

doananh

cài sao được hay vậy ? mình install nó cứ báo cái gì mà...component failed là sao vậy
Sign rồi cài bạn nhé, nhớ để bộ nhớ trong thẻ nhìu nhìu chút, tại game này nặng lắm nhưng hình ảnh thì ngon lành canh.

danhthangvn

Các bác thưởng thức nhé.

Bác down ở đây
http://www.4shared.com/file/26167543/526af8db/game_bi_da_3D_MidnightPool3D.html

W950i của em thì dùng gì để điều khiển hả bác, nó bảo dùng phím Q để chọn khi mới ở màn hình chọn ngôn ngữ, nhưng em bấm nút nào cũng không được hết.

doananh

W950i của em thì dùng gì để điều khiển hả bác, nó bảo dùng phím Q để chọn khi mới ở màn hình chọn ngôn ngữ, nhưng em bấm nút nào cũng không được hết.
Tớ dùng P990i nên cũng không bít W950 của bạn điều khiển thế nào, bạn thử mày mò xem hi hi. Thử dùng cảm ứng xem

natta

Với W95pi bạn thử dùng nút cuộng xem sao,nhiều game mình cài dùng nút cuộng là ok à,hoặc chọt vào màn hình cũng ok,game nặng quá ko dám cài,RAM W95p của mình free có 7MB a` hihix