• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games cho 6600 (6béo) và hướng dẫn chơi

sannhago

Chào các bạn mình mở chủ đề này để tổng hợp các games mình đã chơi trên chính con 6600 (6béo) của mình, cộng với hướng dẫn bằng hình ảnh mình chụp từ máy, trong lúc text cũng như post bài hướng dẫn có thể sai xót hoặc chậm trễ mong các bạn thông cảm, mình sẽ cố gắng hết sức, rất mong các bạn ủng hộ.

Đầu tiên là games Assassins-Creed-HD http://www.mediafire.com/?nzwgeytyw4e

Level 1 Mission 1

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn bạn đã có ý tốt nhưng nên 1 lần post nên hơn 5 game và cần có file đính kèm từng game luôn.

sannhago

Chào các bạn mình mở chủ đề này để tổng hợp các games mình đã chơi trên chính con 6600 (6béo) của mình, cộng với hướng dẫn bằng hình ảnh mình chụp từ máy, trong lúc text cũng như post bài hướng dẫn có thể sai xót hoặc chậm trễ mong các bạn thông cảm, mình sẽ cố gắng hết sức, rất mong các bạn ủng hộ.

Đầu tiên là games Assassins-Creed-HD

Level 1 Mission 1

Không post liên tục được nhỉ, nên mình mới làm thế này.
Tiếp nhé

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ko cần thiết chụp ảnh từng màn, bạn chỉ cần 3-4 ảnh đại diện cho 1 game thôi.
Bạn vẫn chưa up link tại game.

hoanghuy16vn

Đầu tiên là games Assassins-Creed-HD http://www.mediafire.com/?nzwgeytyw4e
Level 1 Mission 1
Bạn ơi game này k chơi được trên 6680 à? Mình download game về cài bằng di động thì máy báo k cài được. Dùng unmakesis bung trên Pc rồi chép vào thẻ nhớ rồi thấy ở menu cũng đã xuất hiện icon của game. Khi nhấn vào icon để chạy thì nó báo memory full...

thanhtu8888

Bạn ơi game này k chơi được trên 6680 à? Mình download game về cài bằng di động thì máy báo k cài được. Dùng unmakesis bung trên Pc rồi chép vào thẻ nhớ rồi thấy ở menu cũng đã xuất hiện icon của game. Khi nhấn vào icon để chạy thì nó báo memory full...

chơi tốt trên 6680 nhưng trò này rất nặng bạn phải tắt hết ứng dụng chạy nền đi thì mới chơi được, bạn đè luôn phím menu xem có em nào chạy nền không nếu có thì tắt đi còn không thử khởi động lại máy :)

sannhago

hiện tượng memory full là do máy của bạn chạy nhiều chương trình quá bạn có thể tắt bớt chương trình đang chạy ngầm đi.
Để máy chạy nhanh bạn nên dùng FExplorer vao bộ nhớ của máy xóa nhưng thứ không cần thiết cũng làm như vậy với thẻ nhớ

kakalot29307

bộ nhớ máy của bạn còn trống bao nhiêu Mb nếu ít quá thì coi lại nhé .Những game này bộ nhớ phải trống chừng 6-7 Mb thì chơi mới được(tất nhiên không có pm chạy ẩn)