• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Cờ Tướng Và Cờ Vua Pro Nhất Cho S60 V1 vàv v2

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
thì người sửa mang nick của em mà . với lại ngoài em hay các mod ra thì đâu có ai đủ quyền sửa bài em chứ, có gì vào khai giảng em lên lớp hỏi tụi bạn học nó có chơi sỏ em không đã ,vì trong pv cũng có mấy đứa học cùng lớp nhưng nó ở bên box 3rd hù:-/

hic khổ nhỉ bạn nên đổi pass cho chắc.sao bây giờ không còn line nhỉ.lỡ post rồi thì nên edit lại line nha bạn

ngocthanhdhgtvt

Vấn để bây giờ là bạn nên edit lại bài còn chuyện kia thì tính sau chứ bài không có hình minh họa lẫn file thì anh em biết lấy gì mà chơi. :|

bây giờ tìm lại 2 cái game đó cũng khó bạn àh , vậy chỉ mong anh em nào đang dùng thì up lên cho anh em PV dùng là được ấy mà, mọi người giúp nhau vượt qua hoạn nạn nhé :(:)((

JuRay-Duan

bây giờ tìm lại 2 cái game đó cũng khó bạn àh , vậy chỉ mong anh em nào đang dùng thì up lên cho anh em PV dùng là được ấy mà, mọi người giúp nhau vượt qua hoạn nạn nhé :(:)((
Chài!!!:| Thảo nào hum qua onl = đt kô thấy link đâu tưởng đt kô hiện link down, giờ ra pc mới bít nguyên nhân. Tốt nhất là đổi pass đi thui Thành ui ! :)

Status
Không mở trả lời sau này.