• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
BLADES AND MAGIC 3D

Tuy game này hơi cũ nhưng hôm nay mình test thử trên E71 thấy quá tuyệt nên up lên cho a e xài máy có màn hình ngang chơi cho vui.
Đây là game phiêu lưu nhưng có cách đánh theo lượt giống fantasy khá hay.
Hình ảnh lại đẹp nữa.

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?ttwhjmy2zj0
Hình đính kèm

giangvungtau

xin cho hỏi có game brother in arm cho e71 ko bạn??mình tìm mãi mà ko thấy.chỉ có java thui.mình thích đuôi sis hơn

BuuPhucCT

Well-Known Member
xin cho hỏi có game brother in arm cho e71 ko bạn??mình tìm mãi mà ko thấy.chỉ có java thui.mình thích đuôi sis hơn

Game sis thì ai mà chẳng kiếm nhưng game sis cho màn hình đứng đã hiếm rồi còn cho màn hình ngang thì còn hiếm hơn nữa. Đa phần vẫn là game java thôi.;;)

giangvungtau

Game sis thì ai mà chẳng kiếm nhưng game sis cho màn hình đứng đã hiếm rồi còn cho màn hình ngang thì còn hiếm hơn nữa. Đa phần vẫn là game java thôi.;;)

cái đó mình ko chỉnh resize được hả bạn??mình nhớ là có phần mềm đó mà bạn???

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái đó mình ko chỉnh resize được hả bạn??mình nhớ là có phần mềm đó mà bạn???

Thường là resize từ game có màn hình lớn như 240x320 thành 176x208 chứ theo mình biết thì rất khó resize từ 240x320 sang 320x240 vì như vậy hình sẽ bị vỡ, khó mà chơi được. Mình cũng chưa thử nên cũng k rành lắm. Mình chỉ biết thông tin đó qua mạng thôi.

nouvu2372

Capcom Mobile – 1942 J2me Game S60v3

BuuPhucCT

Well-Known Member
Spin3 Tomb Raider Slots ALL VERSIONS S60v3 J2ME

Tomb Raider For gaming adventure in a new dimension, An exclusive chance to play with Lara Croft on the ever popular Tomb Raider video slot. Players are sure to enjoy all the thrills of this famously branded slot game on their mobile device. Tomb Raider is a five-reel, fifteen-payline and seventy-five coin slot machine. The multiple paylines increase your player's chances of winning. Tomb Raider also has a wild symbol, scatter symbol and Free Spins bonus game and a bonus game.

22326d1249364110t-spin3-tomb-raider-slots-all-versions-s60v3-j2me-giftailor0016.png

BuuPhucCT

Well-Known Member
[FuguMobile] Hell Rider ALL VERSIONS S60v3 J2ME by Goga1964

Are you a death defying adventurer with a skill for spectacular airborne stunts? Can you drive through a ring of fire? Can you jump over double Decker buses? Can you withstand the pain? If yes, then you are ready to play Hell Rider, the most extreme experience on your mobile phone.

BuuPhucCT

Well-Known Member
[GL] Cops L.A. Police (S60v3 EN) retail negrohernan

- Đây là một game hành động cực kỳ hấp dẫn và hồi hộp. Bạn phải chiến đấu chống lại những tên tội phạm độc ác và những kẻ khủng bố cực kỳ nguy hiểm.

- Game có đồ hoạ đẹp và âm thanh sống động.

- Ngôn ngữ: Tiếng Anh.

- Bản dành cho màn hình 320x240.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn nào có game Domino for E71 thì cho mình xin. Thanks

Mình đã tìm nhưng không thấy. Chỉ mới có cho màn hình 240x320 thôi. Xài E71 phải chịu khó thôi vì game cho màn hình ngang không nhiều như game cho màn hình đứng.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Age of Magic v0.07.3 320x240

Thế giới Age of Magic - thế giới của những câu chuyện thần tiên vànhững truyền thuyết. Đó là người Tiên, người Lù và các nhân vật thần tiên khác. Những anh hùng đi chu du trên thế giới để tìm kiếm các kho tàng và giành lấy nhưng vinh quang.

Magic - mọi nơi trong thế giới AoM. Hiện có 6 trường ảo thuật: đất, nước, lửa, không khí, ánh sáng và bóng đêm. Và để khám phá hai trường đối lập có thể không được hướng dẫn, ví dụ, những hiểu biết kỳ diệu của đêm tối, sự kỳ diệu của thế giới sẽ không có sẵn. Mỗi chủng tộc nhưng năng lực bẩm sinh thiên về một loại phép thuật. Vì vậy, đối với con người là nước, cho elves - ánh sáng và cho necromancy - bóng tối, cho barbarians - lửa ..v..v
Phép thuật bạn có thể được mua lại trong trong thành phố hoặc trong những tháp phép thuật được tìm thấy trên bản bản đồ. Hiện có 5 mức độ phép thuật, nhân vật có cấp độ phép thuật cao thì sức sát thương sẽ mạnh hơn và đòi hỏi kỹ năng cao hơn.

Trò chơi có 6 loại tài nguyên - đó là đá, gỗ, thủy ngân, sulfur, magic crystals và vàng. Mỗi tài nguyên được trích xuất trong một lĩnh vực cụ thể.

Tập hợp các nguồn lực, xây dựng thành phố, để tìm hiểu phép thuật, và lãnh đạo quân đội. Đây là chiến lược cơ bản của trò chơi. Một anh hùng-đào tạo với đội quân lớn - một chiến lược hiệu quả để giành chiến thắng!

http://www.4shared.com/file/123256326/c903a1fa/AgeOfMagic.html

Manhut

Có pro nào cài được game Haven Moon ko? chỉ mình với, minh down về rồi mà không thấy file sis

nouvu2372

Midnight Pool 2
S60V3
Ngôn Ngữ Tiếng Anh

Hình ảnh và các nhân vật sinh động hơn so với các phiên bản trước
Các lever đuợc nâng cấp với mức độ khác nhau
Cách đánh để ép phê phong phú và tương đối thực
Hỗ trợ nhiều dòng máy Nokia
Và nhiều thứ khác đang chờ các bạn khám phá

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có pro nào cài được game Haven Moon ko? chỉ mình với, minh down về rồi mà không thấy file sis

Không phải game nào cũng là game sis đâu bạn. nếu game có đuôi .jar thì cũng cài được mà.;;)

Manhut

Thanks! pro nhiều nhung mình giải nén ra trong đó có nhiều file *.class và *.gbc nên mình không biết cài làm sao. Pro biết thì chỉ cho mình với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thanks! pro nhiều nhung mình giải nén ra trong đó có nhiều file *.class và *.gbc nên mình không biết cài làm sao. Pro biết thì chỉ cho mình với.

File bạn down về có đuôi gì?

BuuPhucCT

Well-Known Member
[Qplaze] Retro Games : 5 in 1 ALL VERSIONS S60v3 J2ME ML by Goga1964

You do remember these games? They not a bit did not become obsolete all the same familiar sensations, familiar control and the mass of pleasure.If you got tired from the too complex and incomprehensible games, if you want simply to spend well time Of retro games from Qplaze precisely for you. They were class, and they remained class you look themselves!They are immortal, these toys and now they on your telephone, five games in one!

Features:

- Five well familiar games on price of one;
- The simple and stylish drawing, which creates the unforgettable play atmosphere;
- The pleasant music, which accompanies game;
- Simple and intelligible control of all games;
- The outstanding operating speed on all telephones;
- That loved by gameplay and is complete nothing excess!
- The accessibility of game in nine languages: Russian, Ukrainian, English, Italian, German, Czech, Polish, French, Spanish.

vandunga3

Cái mà bác gọi là file nén chính là file *.jar đấy.
Trên máy tính file java bị hiển thị thành file nén (*.rar). Kinh nghiệm của em là cứ click đúp vào, nếu thấy cả list file thì đấy sẽ là file jar =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.