• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

HeroCraft.Arcade.From.Hell.240x320.320x240.v1.40.S 60v3.SymbianOS9.1.*******-BiNPDA

8 Game In 1
**Dành cho 2 loại màn hình 240x320 và 320x240**

ArcadeHell là một bộ sưu tập các trò chơi phổ biến mà đã có hàng triệu người hâm mộ trên toàn thế giới. Hình ảnh động tuyệt vời, vui vẻ và đồ họa dễ thương,game là một bộ sưu tập khổng lồ về mặt giải trí cho điện thoại di động của bạn. Các bộ sưu tập bao gồm các tùy chọn để chơi trong chế độ chơi game khác nhau, bao gồm các khoản tiền thưởng và chế độ chế độ ghi điểm.Tám trò chơi bao gồm trong gói phần mềm - được chuẩn bị sẵn sàng để gặp bất ngờ ngạc nhiên hãy cùng nhau khám phá!

Code:123

rgx120

Nouvu oi,Game Herocraft bạn up lên dành cho cả 2 màn hình 240x320 và 320x240 dùng chung được àh,thanks for advance

caoquy8x

NEW ASPHALT 4 ELITE RACING 1.00

Trò này cài đặt thế nào nhỉ, mình ko thể cài đặt trên E 63, có phải dùng thêm phần mềm nào để chơi game này ko nhỉ, bạn nào chơi được rùi hướng dẫn mình cái nha, thanks.

salemgtvt84

*Hướng dẫn cài đặt:
1.*Máy của các bạn phải đc Hack trước
2.Tải E71 về máy mở lên sẽ thấy các file,và chép vào thẻ nhớ

3.Tải file đính kèm bên dưới cài vào thẻ nhớ
4.Mở nó lên chọn mục mà bạn đã lưu file E71,nhìn hình:

5.Sau khi đánh dấu hết,bạn bấm nút "Gọi" để cài đặt tất cả vào máy
6.Thoát ra,tìm game Quake đã cài đặt và chơi-Đừng quên Click Thanks! cho mình nhé

Dữ liệu QUAKE1 Download về chép vào thẻ nhớ

http://www.youtube.com/watch?v=wDnGIBei11A&feature=related

Mình cài file cái đặt nhanh vào, nhưng ko thấy icon chương trình của nó, chả hiểu nó nằm ở đâu... Nouvu giúp mình nhé :-??

rgx120

Nouvu oi,bạn có game 24 Unite Speciale
cho màn hình 320x240 ko vậy,nếu co up lên share cho mọi người với nhen,cám ơn bạn trươc nhen

salemgtvt84

Nó nằm ở ngoài Menu đó tên là Leftup

Chính mình ko thấy trong Menu, nên hỏi Nouvu mà, nhưng mà vào trong Quản lý ứng dụng thì lại thấy nó (nhưng mà vào trong này thì chỉ để gỡ soft chứ ko chạy nó đc), ko hiểu làm thế nào mà nó lại ko xuất hiện trong Menu dù đã làm mọi cách :|:-??:(

rgx120

mình có rất nhiều game 320x240 muốn chia sẻ với mọi người mà ko biết cách pót bài như thế nào,hi vọng mọi người giúp mình với nhen,để mình có cơ hội làm điều hay nhen

rgx120

Game:Dragon Ball Z: Legendary Super Warriors 320x240

Lần đâu tiên post bài mong được sự ủng hộ ,mình sẽ cố gắng chia sẻ thật nhiều game với mọi người.Các bạn Rename thành jar rồi cài bình thường nha

rgx120

Game 24tm Special ops 320x240

Game này mình thấy Nouvu đã post nhưng là 240x320,nay mình sẽ post cho màn hình 320x240,mọi người ủng hộ mình sẽ kiếm và post thật nhiều game hay nữa.:mad:)

rgx120

Game khủng Indiana Jones and the Kingdom of the Cry.320x240

MỘT GAME DỰA TRÊN 1 TRONG NHỮNG KIỆT TÁC CỦA HOLLYWOOD.CÁC BẠN ĐÃ TỪNG HỒI HỘP THEO DÕI THEO TỪNG CẢNH CỦA BỘ PHIM THÌ ĐÂY,1 LẦN NỮA CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC HÒA MÌNH VÀO 1 GAME RẤT HAY=D>.NẾU THẤY BÀI VIẾT CÓ ÍCH HÃY CLICK THANKS ỦNG HỘ MÌNH NHÉ.CHÚC CÁC BẠN CÓ NHỮNG GIỜ PHÚT VUI
VẺ

salemgtvt84

mình có rất nhiều game 320x240 muốn chia sẻ với mọi người mà ko biết cách pót bài như thế nào,hi vọng mọi người giúp mình với nhen,để mình có cơ hội làm điều hay nhen

Thế thì tốt quá, bạn add nick của nouvu để cùng thảo luận nhé, rất cảm ơn bạn :)

nouvu2372

Chính mình ko thấy trong Menu, nên hỏi Nouvu mà, nhưng mà vào trong Quản lý ứng dụng thì lại thấy nó (nhưng mà vào trong này thì chỉ để gỡ soft chứ ko chạy nó đc), ko hiểu làm thế nào mà nó lại ko xuất hiện trong Menu dù đã làm mọi cách :|:-??:(

Sao lạ vậy?thôi thì cài Pm mình đính kèm bên dưới,mở nó lên tìm theo tên của chương trình bạn muốn mở và mở nó lên thử xem:

rgx120

Game hay The Oregon Trail 320x240

Một game hành động dành cho các bạn mê mạo hiểm.;)

Status
Không mở trả lời sau này.