• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

rgx120

Game Kingdom heart 320x240,thể loại phiêu lưu mạo hiểm và thú vị.Mong các bạn ủng hộ nhen

rgx120

Game Independence Day 3D 320x240.Một game 3d,máy bay chiến đấu rất hay,giao diện 3d đem đến 1 sự trải nghiệm thú vị dù là người khó tính nhất,nào hãy cùng thử.Rename .7z thành .jar rồi chơi nhé.Mong các bạn ủng hộ nhen =D>=D>=D>=D>=D>

nnq_mm

Bác vui lòng nói rõ file sis hay jar, jad trong từng bài viết. Vì các game java rất nhiều người không thích, gần như ko có ứng dụng java nào trong đt

nouvu2372

Tyrian 3D

Định dạng Game:SIS
Thể Loại: Máy Bay Không Gian Chiến Đấu
Kích thước hỗ trợ màn hình: 240x320 và 320x240
Loại Màn Hình: nằm ngang và có thể tinh chỉnh theo ý muốn (Nút Gọi)

Giới Thiệu Sơ Lược:
Game với màn hình sắc nét có thể nói là đẹp tuyệt vời
Âm thanh trong Game sống động và hào hùng
Hỗ trợ nhiều định dạng và thể loại chơi rất hấp dẫn
Với 3 cấp độ từ dễ đến khó để người chơi dể dàng lựa chọn thử sức
Có rất nhiều màn và Các loại máy bay,vũ khí,phương tiện chiến tranh khủng khiếp để cho các bạn đối phó
Đặc biệt là có thể Save và Load 1 cách dễ dàng

Hướng dẫn:
Bắn: Nút chọn Phải
Bay tới: phím phải
Bay lùi : phím trái
Bay qua trái : phím lên
Bay qua phải : phím xuống

Hình minh họa:

Cách cài đặt:Download về không cần giải nén-chép vào thẻ nhớ hoặc dùng PC Suite cài vào-Nên cài vào thẻ nhớ hay bộ nhớ thứ cấp

rgx120

Bác vui lòng nói rõ file sis hay jar, jad trong từng bài viết. Vì các game java rất nhiều người không thích, gần như ko có ứng dụng java nào trong đt

Nếu bạn chịu khó nhìn kĩ sẽ biết file .jar hay .sis.Thể loại game trong topic này dành cho màn hình 320x240 bất kể là flie .jar hay .sis.Bạn có thể lựa chọn và thể hiện văn hóa mạng là ok

C

Che_tau

Guest
Game giải trí vui nhộn.Màn hình 320x240.Mong các bạn ủng hộ nhìu nhen

Bạn đã chơi thử chưa vậy,mình cài lên E63 thấy báo "APPLICATION IS PAUSED.FLIP THE PHONE BACK TO RESUME THE GAME" có lẽ game này ko dành cho E63 rồi.

rgx120

Bạn đã chơi thử chưa vậy,mình cài lên E63 thấy báo "APPLICATION IS PAUSED.FLIP THE PHONE BACK TO RESUME THE GAME" có lẽ game này ko dành cho E63 rồi.

Bạn ko ghi rõ là game nào hết,sao mình bít được,mình cũng hay chơi game nhưng game nhìu wa đôi lúc làm sao chơi hết,mình cài trên e71 cung dòng với Ê63 mà

C

Che_tau

Guest
Bạn ko ghi rõ là game nào hết,sao mình bít được,mình cũng hay chơi game nhưng game nhìu wa đôi lúc làm sao chơi hết,mình cài trên e71 cung dòng với Ê63 mà

Trò câu cá đó bạn,mình cài lên mà vào game nó toàn báo nhw vậy thôi.

rgx120

Trò câu cá đó bạn,mình cài lên mà vào game nó toàn báo nhw vậy thôi.

Mình chơi thử rồi vẫn được bạn àh,bạn thử remove ra rồi cài lại thử xem sao nha,game này cũng thú vị lắm vì giải trí nhẹ nhàng,ko căng thẳng như game đi level.Thân

cesc_1891

bạn ơi ... mình xài Nokia E65 màn hình 240x320 ... bạn có thể up cho mình vài game dc ko ... mình cám ơn bạn nhiều

rgx120

bạn ơi ... mình xài Nokia E65 màn hình 240x320 ... bạn có thể up cho mình vài game dc ko ... mình cám ơn bạn nhiều

Đây vài game của bạn đây:D,vào đây load bạn nhé
Link:http://pdaviet.net/showthread.php?t=22509

Le_Quang_Minh

Phục thật! Cái Topic này thật sự rất hấp dẫn!Chẳng biết anh em tìm được mấy games ở đâu mà hay quá!thật lòng nhiều khi muốn đóng góp gì đó cho diễn đàn nhưnh nếu nói mình lục tìm mấy phần mềm hay Games mới thì pótay!Có thời gian ranh cũng lên mạng lục lọi ghê lắm,nhưng cứ tìm được cái gì nghĩ là mới..khi kiểm tra lại trên diễn đàn thì đã có anh em up lên rồi!hic..hic..xấu hổ quá,từ lúc tham gia diễn đàn đến giờ toàn sài chùa (nhưng vẫn click thanks đầy đủ nhé!)
thôi thì gửi lời cám ơn đến toàn thể anh em trên diễn đàn lần nữa vậy!Chúc sức khỏe cả nhà!:D

Le_Quang_Minh

Bản này chỉ có 2D thôi!Nhầm hình minh họa hay sao ấy!

Bản 3D như hìn minh họa chỉ chơi được ở màn hình 240x320 thôi!còn bản bạn đính kèm cho 320x240 là bản 2D, không giống hình minh họa!
Nhân tiện,bản 3D chơi hấp dẫn lắm, không biết có bản full cho màn hình 320x240 chưa hen!

Status
Không mở trả lời sau này.