• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Gameloft Chuck Norris Bring On The Pain Eng S60v3 All Version J2ME

Gameloft Chuck Norris Bring On The Pain Eng S60v3 All Version J2ME

kao_cuong

dạ game GBA có chạy đc trên E 63 không hả chị? Em cop về nhưng k thể nào chạy đc thử mọi cách rùi ạ

BuuPhucCT

Well-Known Member
dạ game GBA có chạy đc trên E 63 không hả chị? Em cop về nhưng k thể nào chạy đc thử mọi cách rùi ạ

Bạn có xài phần mềm giả lập Vbag không hay là cài trực tiếp? Cái này phải xài giả lập chứ k cài trực tiếp được đâu.

kao_cuong

vag e mới dùng đt nên chỉ biết cài trực tiếp. hic., có hướng dẫn tất tật thì chị cho em xin cái link nhé :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
vag e mới dùng đt nên chỉ biết cài trực tiếp. hic., có hướng dẫn tất tật thì chị cho em xin cái link nhé :)

Bạn PM cho nouvo xin cái Vbag. Mình không thích chơi giả lập nên k có soft này.

nouvu2372

Disneyland Kart Racer (By Disney Mobile 2009)[Java]

DOWNLOAD

DOWNLOAD

kandkstraw

Mình vẫn còn điều không biết, mong các bạn giải đáp và đừng chửi ngu nhé ^^
Mình không biết khi các bạn chú thích màn hình 320 x 240 nghĩa là chiều dọc 320 ngang 240 hay ngược lại? Máy mình đang xài là nokia 6600 slide, mình nên cài loại game màn hình nào cho phù hợp, 320x240 hay là 240x320?

nguyenpa

Super V.I.P
thường thì 320x240 thì chiều ngan là đi trước là 320pixel . 6600 slide thì cài game 240x320 ( chiều ngan trước :))

kandkstraw

thường thì 320x240 thì chiều ngan là đi trước là 320pixel . 6600 slide thì cài game 240x320 ( chiều ngan trước :))

oh, thank bạn nhé ^^
Nãy giờ mình toàn đè mấy cái 320x240 ra mà tải. Game cho 240x320 ít quá và không đẹp bằng :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
oh, thank bạn nhé ^^
Nãy giờ mình toàn đè mấy cái 320x240 ra mà tải. Game cho 240x320 ít quá và không đẹp bằng :(

Bạn tham khảo kỹ trước khi nhận xét nhé. ý kiến của bạn là sai hoàn toàn. Game cho dòng 240x320 mới phổ biến và hay hơn do số lượng máy có màn hình đứng rất nhiều còn dòng có màn hình ngang rất ít nên có ít game hỗ trợ loại màn hình này. Bạn từ từ kiếm sẽ thấy rất nhiều game hay cho máy bạn.

kandkstraw

Bạn tham khảo kỹ trước khi nhận xét nhé. ý kiến của bạn là sai hoàn toàn. Game cho dòng 240x320 mới phổ biến và hay hơn do số lượng máy có màn hình đứng rất nhiều còn dòng có màn hình ngang rất ít nên có ít game hỗ trợ loại màn hình này. Bạn từ từ kiếm sẽ thấy rất nhiều game hay cho máy bạn.

Ý bạn tìm kiếm là tìm trong topic này, diễn đàn này hay là google? Vì mình chưa thử cài game bao giờ, cũng không giỏi search game. Mình thích mấy game nhẹ nhàng không máu me :). Khi coi trong topic này mình thấy đa số hay ghi 320x240, một số không ghi nên mình ko biết là hỗ trợ cho đt nào, nhìn lên tiêu đề thấy game cho màn hình 320x240, nên nghĩ là game cho, còn 240x320 thì ít thấy. Để đọc lại 46 trang này lần nữa.
Bạn biết topic nào tải game cho 240x320 không? ngoài cài này thì chỉ mình nha. Thank thank...

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ý bạn tìm kiếm là tìm trong topic này, diễn đàn này hay là google? Vì mình chưa thử cài game bao giờ, cũng không giỏi search game. Mình thích mấy game nhẹ nhàng không máu me :). Khi coi trong topic này mình thấy đa số hay ghi 320x240, một số không ghi nên mình ko biết là hỗ trợ cho đt nào, nhìn lên tiêu đề thấy game cho màn hình 320x240, nên nghĩ là game cho, còn 240x320 thì ít thấy. Để đọc lại 46 trang này lần nữa.
Bạn biết topic nào tải game cho 240x320 không? ngoài cài này thì chỉ mình nha. Thank thank...

Bạn vào đây nhé! Toàn là game java cho màn hình đứng không đấy
http://pdaviet.net/showthread.php?t=22509

Status
Không mở trả lời sau này.