• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

***GAMES VIỆT dành cho S60 - HOT HOT ***

hihoha

Well-Known Member
Crococup 2009

Crococup 2009

Bóng đá luôn là thể loại được khai thác nhiều nhất trong dòng game thể thao. Nếu như các game FIFA, Winning Eleven trên nền PC và PS2 ngày càng thu hút được nhiều người chơi, thì trên mobile, chúng tôi hy vọng CrocoCup 2009 sẽ làm
được điều tương tự !

Thể loại: Thể thao
Nền tảng: J2ME
Âm thanh: midi
Ai muốn dùng full mất 15k thui:D

hihoha

Well-Known Member
Trường học Ninja

Trường học Ninja​

Trường Ninja Ko-ninjustu Hirosaki là trường đạo tạo Nhẩn giả từ bậc thiếu niên. Các môn sinh được phát triển bản thân dựa trân 5 yếu tố: Sức mạnh, Tốc độ, Khả biến, Nhẫn nại và Cân bằng. Bạn là Hiroya Onda, một môn sinh giỏi nhưng quậy phá, để được lên cấp bạn phải hoàn tất các bài tập từ các sư phụ và thầy hiệu trưởng. Hãy cố gắng để trở thành một Ninja với Danh dự, Sự tôn kính, Trung thực, Rộng lượng và Can đảm.

Thể loại: Nhập vai, Hành động
Âm thanh: midi
Ai muốn dùng full mất 15k:D

hihoha

Well-Known Member
XForce

XForce

X-Force là một tập đoàn tư nhân chuyên nghiệp về bảo vệ, gìn giữ hoà bình và tái thiết lập luật pháp
NHIỆM VỤ
Hổ trợ các quốc gia và các tổ chức quốc tế bảo vệ những dân tộc cô thế, bị đàn áp. Thực hiện các chiến dịch chống khủng bố và bảo tiêu.

Thể loại: Bắn súng, Hành động
Âm thanh: wave, midi
Dùng full 15k:D

hihoha

Well-Known Member
Escape - Tẩu thoát

Escape - Tẩu thoát

Bạn là một người mới biết chơi cờ tướng, bạn là một người biết chơi cờ khá, hay bạn là một cao thủ cờ tướng...Dù bạn là ai, bạn vẫn có thể tìm cho mình một đối thủ xứng tầm trong game Tân Cờ Tướng.
Chơi cờ nhé!!

Thể loại: Giải đố
Âm thanh: wave, midi
Dùng full 15k:D

ThankaYou

mình chơi Thach Sanh xoá file .db thế nà k đăng ký vẫn chơi tiếp được.. chẳng piết có fải do nó k

h04ngl0ng

Hướng dẩn chơi thạch sanh ko cần dk nè.Trước khi vào game thì dùng trình quản lí tài liệu.Mình dùng x-plore vào ổ cài game. Có thể là C hoặc E rồi tìm đến thư mục System -> MIDlet ->uid của game thạch sanh rồi đổi tên file rms.db thành tên khác,sau đó vào game.đến đoạn chọn chơi mới hay chơi tiếp thì ấn giữ menu và vào lại quàn lí file.xoá file rms.db đi,sau đó đổi tên file lúc nãy đổi tên về như cũ là rms.db.Sau đó ấn giữ menu vào game và tiếp tục.Đã test trên 6600

kakalot29307

nếu vậy thì có thể áp dụng cho tất cả các game khác đòi đăng ký rồi còn gì???game việt còn nhiều lỗ hổng thấy rõ=D>

MaKimLien

Member
Game Lines Việt hóa Game vui

Tạm rời xa những game hành động,phiêu lưu chúng ta đến với 1 game mang tính giải trí theo kiểu văn phòng.Game xếp bóng Line tương tự như trên pc.Chúc vui!
Link Dow: http://vietup.com/file.php?id=2080

saodoingoi142

Moderator
Game Đua xe 3D cho S60v2-Fast And Furious Streets !!!

Game Đua xe 3D cho S60v2-Fast And Furious Streets !!!

Có thể test được trên các loại Model sau: Nokia 3230, 6260, 6600, 6620, 6630, 6670, 6680, 6681, 6682, 7610, N70, N72, N90.

Cụ thể : - Với Nokia 6600, Nokia 6630, Nokia 7610,...:

TẠI ĐÂY NHÉ!!!

- Với N70,N72,N90:

TẠI ĐÂY NHÉ!!!

saodoingoi142

Moderator
n72 co choi dc ko vay bac

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

N72 thuộc dòng Symbian S60v2 nên dĩ nhiên là chơi được bạn à!Hãy Down về và tự mình khám phá thêm nhé!!!Và cũng đừng quên Click "THANKS" cho chủ Topic vì các bài viết hữu ích của họ!!!hiii;;)

homepage

game thạch sanh chơi rất hay, nhung khi mình nhắn tin để lấy mã chơi tiếp thì ko thấy báo code về gì cả.

ủng hộ game việt thôi, nhưng muốn lấy code cũng ko được ( mất 3 lần gửi ), bạn nào có cách khắc phục ko?

DreamLand

game thạch sanh chơi rất hay, nhung khi mình nhắn tin để lấy mã chơi tiếp thì ko thấy báo code về gì cả.

ủng hộ game việt thôi, nhưng muốn lấy code cũng ko được ( mất 3 lần gửi ), bạn nào có cách khắc phục ko?
Quá phí, vì sẽ không bao giờ có phản hồi mã đăng ký cho bạn .
Làm theo hướng dẫn này nhé.

Hướng dẩn chơi thạch sanh ko cần dk nè.Trước khi vào game thì dùng trình quản lí tài liệu.Mình dùng x-plore vào ổ cài game. Có thể là C hoặc E rồi tìm đến thư mục System -> MIDlet ->uid của game thạch sanh rồi đổi tên file rms.db thành tên khác,sau đó vào game.đến đoạn chọn chơi mới hay chơi tiếp thì ấn giữ menu và vào lại quàn lí file.xoá file rms.db đi,sau đó đổi tên file lúc nãy đổi tên về như cũ là rms.db.Sau đó ấn giữ menu vào game và tiếp tục.Đã test trên 6600

mình chơi Thach Sanh xoá file .db thế nà k đăng ký vẫn chơi tiếp được.. chẳng piết có fải do nó k

truongk4

Game SuDoKu - trò chơi trí tuệ cho anh em nè !

đây là game mà ai ai kũng wen thuộc trên các tờ báo H2T rùi đúng hông?
thách ai chơi mức khó trong vòng 5phust mừ ra được đó
linh download
click here to download