• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gangstar 2: Kings of L.A. S60v5 360x640

Kenji1992

Tạo một tên cho chính mình và trở thành lớn nhất trong Gangsta VI!
Đối và các băng nhóm đua tranh lay xuống ở thị trấn và quy định của pháp luật!
Sống như một vua, mà không có giới hạn!

Break qua biên giới Mexico và tàu vào LA, nơi mà hai Thugs-bit, có lãng phí mỗi ngày, nhưng thực sự có thể sống như gangstas sao. Để làm cho nó ở đây, bạn gotta có thể xử lý một loạt các vũ khí từ handguns để Bazookas. Ăn cắp xe hơi, sukkas cướp trên đường phố, đua tranh infiltrate băng nhóm và nhiều hơn nữa trong 75 nhiệm vụ khác nhau trên 6 khác nhau hoods. Chứng minh cho mình và bạn sẽ chạy băng đảng riêng của bạn, thậm chí có thể trở thành người lớn-shot sản xuất các sản phẩm Hollywood. Chào mừng bạn đến với stardom, Gangsta-phong cách.

* Khám phá các đường phố và các tòa nhà của một sprawling Metropolis 4x lớn hơn trong lần đầu tiên Gangstar
* Đã giải quyết trong game: chiến đấu, cướp, khám phá, bắt đầu kinh doanh và hoàn thành nhiệm vụ ở tốc độ của riêng bạn
* Trong 75 nhiệm vụ đa dạng: infiltrate băng nhóm, ám sát, phim ảnh Stunts hoặc sẽ trở thành một bộ phim Tycoon
* Năng playability: nhằm tự động, trực quan kiểm soát xe hơi, GPS và bản đồ chi tiết
* Chọn từ một arsenal của handguns, rifles và bazookas, và đi chơi trong xe ô tô, trên quads, hoặc trên xe máy
* Một thế giới đầy các đường phố nhộn nhịp, hip-hop âm nhạc đầy màu sắc và ký tự với một câu chuyện hấp dẫn.

đây là game mình sưu tầm nên chưa có thời gian test thử , bạn nào test thử rồi cho ý kiến nha .

LeMyChinh

hix đọc dịch mà chẳng hỉu cái jie` hết.đại khái nó jong trò gta-vc(cướp đường phố)ngày xưa trên PS2 và PC.nhưng chơi thì 2` vãi,hình ảnh ko được như trên PS2 ,PC. :p mọi người thử đi:D

Kenji1992

hix đọc dịch mà chẳng hỉu cái jie` hết.đại khái nó jong trò gta-vc(cướp đường phố)ngày xưa trên PS2 và PC.nhưng chơi thì 2` vãi,hình ảnh ko được như trên PS2 ,PC. :p mọi người thử đi:D

trời ơi , hiểu nôm na là có 1 thằng đi đến LA là xã hội đen :D

mjayz

Ũa ,mình nhớ khi mình chơi đâu có hỗ trợ phím ảo như trên hình cuối đâu? cứ lấy tay chọt thẳng vào màn hình mà ?:-? chơi chọt vào màn hình nên chả thấy nó đi đâu cả :)) .... xe cán chết hồi nào hok hay :))....

sirate

game này chơi = màn hình ngang hả ... chứ ko thì game này đã có người post trong phần cập nhật lâu rồi mà :)

bang3lang

Google Trên sờ lết đây mà :)) 0932727922 lần sau nếu ko dịch đc thì chỉ cần hình ảnh mình họa thôi nhé bạn , hoặc copy cả cái đoạn English đấy còn hơn là dùng Google dịch thế này , hỏng hết cả ngôn từ VN =)) Thank chủ topic đã đóng góp cho anh em b-)

Kenji1992

Google Trên sờ lết đây mà :)) 0932727922 lần sau nếu ko dịch đc thì chỉ cần hình ảnh mình họa thôi nhé bạn , hoặc copy cả cái đoạn English đấy còn hơn là dùng Google dịch thế này , hỏng hết cả ngôn từ VN =)) Thank chủ topic đã đóng góp cho anh em b-)

hihi :D thì thấy tiếng anh sợ mấy bạn hok biết , nên dịch tạm á mà