• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gangstar: West Coast Hustle v1.2.0 - Update Game!

hailua_8

Super V.I.P
Là fan trung thành cũa Gameloft, bạn không thể nào bỏ qua game nầy... Phiên bản mới nhất v1.2.0

Mediafire:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?k2x50imnjwq[/DOWNLOAD]

Megaupload:
[DOWNLOAD]http://www.megaupload.com/?d=66P3L93Y[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Game nay choi tren may 3G giay tung ca man hinh len :)) Choi tren 3GS thi ok, nhieu luc lai xe chay vong trong city van con bi giat. Cong nhan do hoa game dep, y chang nhu GTA tren PC ;)

Sorry cac Mod, posted via iPhone

dungeasy

game này chơi trên 3gs mượt lắm :D , chơi đến màn chụp ảnh ở Habor mà mission failed hoài , ai qua rồi chỉ với

Lovesmai

:-/ game này 0 có save lại hả ta, sao mình chơi nửa chừng out ra, vô chơi lại thì phải chơi từ đầu :((

phdzung

link tạch gần hết rồi lúa ơi T_T hôm qua down cái bộ 2 phần, down đc 1 link, hn định down nốt mà đang down dở nó đứng im T_T

haibaxa

Các bạn cài iphone PC suite lên là down được game này nhưng toi cài vào con 2G 8G cài lên tốt nhưng khi vào load được 78% thì lại out ra là sao hả các pro..mót chơi quá mà vậy xóa đi cài lại vẫn không được là thế nào..FW của toi là 3.0.1..xin các pro chỉ giáo ...

Zenki

Super V.I.P
Các bạn cài iphone PC suite lên là down được game này nhưng toi cài vào con 2G 8G cài lên tốt nhưng khi vào load được 78% thì lại out ra là sao hả các pro..mót chơi quá mà vậy xóa đi cài lại vẫn không được là thế nào..FW của toi là 3.0.1..xin các pro chỉ giáo ...
2G Ram yếu mình nghĩ chạy không nổi đâu, mình test trên 3G thì thấy load được nhưng khi vào game để chơi thì giật kinh khủng, test trên 3GS thì chơi vô tư :D

IPHONE12

Posted via Mobile Device

2G mình chơi vô tư có thấy giật gì đâu nhỉ.ai nói 2G yếu thế:D

dungeasy

đã chơi xong hết và về đích , kaka, cuối cùng có đoạn nhảy hip hop hài vãi

bemapsatthu

Posted via Mobile Device

2G mình chơi vô tư có thấy giật gì đâu nhỉ.ai nói 2G yếu thế:D

Các bán nói chơi trên 2G giật hình, mình chơi trên 2G rất ok lưu ý các bạn nên use freememory trước khi chơi nhé