• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gangstar: West Coast Hustle v1.2.0 - Update Game!

me_myself

cho tớ hỏi cái bài đi chụp ảnh lén sao ko chụp đc mặt thằng cha đó nhỉ, đi lại gần là hỏng ngay, ai qua cửa đó rồi giúp tớ cái

noobnhat

Phãi công nhận cái Ip hay thật, mấy GAME trên PC mà mình Ưa Chuộn dần dần đã chui vào IP cã rùi, ko biết vài năm nữa Ip có cài đc Thiên Long Bát Bộ hay Võ Lâm Truyền Kỳ chơi Online ko nữa

Lúc đó chắc em Bán Nhà Bán Xe múc luôn quá =))=))=))

shinichi01

cho tớ hỏi cái bài đi chụp ảnh lén sao ko chụp đc mặt thằng cha đó nhỉ, đi lại gần là hỏng ngay, ai qua cửa đó rồi giúp tớ cái

ah đừng di chuyển,bấm vào cái khung ngắm,dùng 2 ngón tay zoom out như lúc duyệt web đó

ladata2006

Hic, chắc máy bị lỗi rồi. Chẳng hiểu sao cài rồi mà lúc mở Game lên bị Out ra ngoài. Mà cài Game này từ các Forum khác cũng tình trạng như trên. :(
Mình dùng 2G, FW 3.1.2. Có ai biết máy bị làm sao ko? Thx nha. :)

htrantk

Hic, chắc máy bị lỗi rồi. Chẳng hiểu sao cài rồi mà lúc mở Game lên bị Out ra ngoài. Mà cài Game này từ các Forum khác cũng tình trạng như trên. :(

Minh cung bi tinh trang tuong tu nhu vay? Cai tren 3 cai ipod touch ma cung bi vang ra ngoai

Zenki

Super V.I.P

Minh cung bi tinh trang tuong tu nhu vay? Cai tren 3 cai ipod touch ma cung bi vang ra ngoai
Cài xong Reboot lại máy và tắt hết các ứng dụng chạy ngầm đi, cái Game này ngốn RAM kinh lắm, RAM yếu mà chạy nhiều ứng dụng và themes nặng thì không chơi nổi đâu.

maribee

Minh cai tren 3G bang PC Suite nhung khong choi duoc, vao la bi vang ra lien. Bro nao thong thai chi giao giup

angkormusic

Gangstar: West Coast Hustle

Gangstar: West Coast Hustle
Developer: Gameloft
Price: $6.99
Version Reviewed: 1.0.3

Link: http://www.multiupload.com/DJBZAV1ZT2

Gameloft đã chia sẻ thông tin chi tiết rằng họ sắp tung ra Game tương tự GTA cho iPhone & iPhone Touch: Gangstar: West Coast Hustle. Không giống như các trò chơi như Payback và CarJackStreets, trò chơi sẽ thể hiện đầy đủ các tính năng môi trường 3D ... và nhiều hơn nữa trong cuộc sống của những cá nhân thuộc "nền văn hóa băng đảng" . Cũng như trên PC , bạn sẽ được lái xe, ăn cắp xe, bắn nhau,....trong và xung quanh thành phố.

Sẽ ko còn là game GTA nữa nếu ko có các bản nhạc trên xe với sự kết hợp của hip-hop, rap, Reggae, và punk rock.....
Giờ thì chúng ta chỉ bik chờ và.....chờ.....đến ngày Game nằm trên "bàn mổ" ! Trong khi chờ chúng ta nên bik chúng ta đang chờ cái j và có đáng để chờ ko??? (xem hình sẽ rõ)