• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GẶP MẶT NÀO!!!

NguyenTu

Super V.I.P
Dạo này gặp nhiều chuyện, đang STRESS, chán làm bỏ đi chơi. Vô CLB Hà Nội hô hào anh em gặp mặt, hơn nữa từ đầu năm đến h CLUB HN chưa gặp mặt hàn chuyện lần nào.

Anh em nào hưởng ứng tham gia nào

Time: Sáng Chủ nhật ngày 4/4/2010

địa điểm: cà fe Hầm, Thái Thịnh, Đống Đa, hà Nội

Anh em confirm sớm nào!!

NguyenQuang

Super V.I.P
Dạo này gặp nhiều chuyện, đang STRESS, chán làm bỏ đi chơi. Vô CLB Hà Nội hô hào anh em gặp mặt, hơn nữa từ đầu năm đến h CLUB HN chưa gặp mặt hàn chuyện lần nào.

Anh em nào hưởng ứng tham gia nào

Time: Thứ 7 ngày 3/4/2010

địa điểm: cà fe Hầm, Thái Thịnh, Đống Đa, hà Nội

Anh em confirm sớm nào!!

Nên chuyển sang 9h30 sáng chủ nhật 4/4/2010 thì hơn vì buổi trưa là tiệc cưới cô em Phương Anh ở ngay nhà hàng Quenbee ( láng hạ). Thay mặt nhà gái mời anh em đến dự cho vui nhé!! Đầu năm đến giờ vẫn giao lưu đấy chứ chỉ có điều thông báo ở đây giờ it người quan tâm quá nên chỉ gọi điện thôi

tinh_la_gi

Administrator
Nên chuyển sang 9h30 sáng chủ nhật 4/4/2010 thì hơn vì buổi trưa là tiệc cưới cô em Phương Anh ở ngay nhà hàng Quenbee ( láng hạ). Thay mặt nhà gái mời anh em đến dự cho vui nhé!! Đầu năm đến giờ vẫn giao lưu đấy chứ chỉ có điều thông báo ở đây giờ it người quan tâm quá nên chỉ gọi điện thôi

Thế mà mình cứ tưởng làm cuối buổi tối !!! sáng đi cafe .. hên vào đọc xếp lại cái lịch ngắn ... hic
Đăng ký 1-2 vé tùy thời tiết HN :p

tinh_la_gi

Administrator

Mới check lại đám cưới làm lúc 5h chiều \-/

Chienkon88

sếp ơi gặp như thế nào đây , nhiêù thành viên mới không biết mặt nhau thì liên lạc như nào hả sếp !

salemgtvt84

Liên lạc chung cho Toàn-Nemmatlanh ấy... Lâu lắm kg off đuọc với mọi người, phải đi thôi :D

Last edited by a moderator:

whatislove89

he hé,vụ này hay,từ bé đến jo chưa biết offline là j,e đăng kí 1 fat,nhà e nấu rượu,a nào thik pm,e mang cho ít để nhấm nháp
Cảnh báo rượu ngon nhưng toàn nướng mực cháy đùng đùng =))

i_love_baby387

Nếu là trưa chủ nhật thì có vẻ OK đó \-/ Mình được nghỉ, có thể đi off được. Nghe giang hồ đồn đại là bác Tình có ra ah :-? Làm cái off 123viet chứ \-/

^^ thế cuối cùng là 3/4/2010 hay là 04/04/2010 ah ???
Nếu sếp Tình thu xếp được thì đúng ngày mừng 4/4 đó anh em... Không biết ngày đó mình có lên được không nữa, máu quá nhưng ở tận Quảng Ninh...hic...:(

tinh_la_gi

Administrator

Chính xác thì ngày 2/4 anh đã có mặt ơ HN rồi ... nhưng còn một số việc cá nhân phải làm nên chắc ngày 4/4 sẽ cùng anh NguyenTu cafe cùng anh em HN vậy.