• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} Dragonball Adventures HAy MiỄn ChÊ

Trunghuy90

Mấy bác ơi cho em hỏi tẹo nào. Em sài pm Vbag 1.25 của bác Nouvu2372 ấy, đang chơi thì nó hiện ra bảng xanh da trời. Em dùng pm lấy key rồi, vẫn chưa test thử, thế sau khi nhập code thì có sài được mãi ko còn xuất hiện bảng xanh da trời nữa ko ahj ?

sau khi đk thành công key rùi sẽ k có xuất hiện cái gì thông báo nữa.mà sẽ đc dùng full game luôn.ok!

aloso220491

sao mình ko cài đc nhỉ??? dùng E72 ai biết cách chỉ mình với!!! ko chạy cài đặt đc!!!;;)

sao mình ko cài đc nhỉ??? dùng E72 ai biết cách chỉ mình với!!! ko chạy cài đặt đc!!!;;)

sao mình ko cài đc nhỉ??? dùng E72 ai biết cách chỉ mình với!!! ko chạy cài đặt đc!!!Click here to enlarge

Trunghuy90

sao mình ko cài đc nhỉ??? dùng E72 ai biết cách chỉ mình với!!! ko chạy cài đặt đc!!!Click here to enlarge

pro thử kiểm tra lại all pm java kể kể opera đi xem nó còn hoạt động đc k?xong rùi cho m ý kiến ngay nhé?vì lúc trước m cũng gặp tình trạng giống y như b.

datvietdatviet

Ai đã chơi qua cho mình hỏi tí :D
đánh tới đoạn có nhiều hòn đá tròn nó lăn. Làm sao qua đc thế. Cứ đi là nó lăn vào đâu

hai8668

Ai đã chơi qua cho mình hỏi tí :D
đánh tới đoạn có nhiều hòn đá tròn nó lăn. Làm sao qua đc thế. Cứ đi là nó lăn vào đâu

Tui chơi oánh xong thằng picollo là hết games.chán quá.tưởng oánh đc đến thằng mabu.thì chaỵ qua đá ấy.để nó đè vào là die ngay.nhiều đá lắm.hehe

chjpkute

sao e down ve no co duoi (' gba ')la sao may bak pro e xai 5800 da hach may nhung ko cai duoc ai bit chi giup e voi

Trunghuy90

cài pm game giả lập vbag trước nhé? Cam on bak cho e hoi e cao cai dat phim up=next down =perv sao khi vao game k su dung dc vay va den cua thu 3thi ko nhay len tren dc ko choi tiep dc hixxx....

nhớ lần sau viết bài có dấu nhé?bài viết k dấu sẽ bị del mà k thông báo!
phím nên để mặc định nhé?
Vì thế sẽ phù hợp vs pm hơn.
Đối vs những máy Ram yếu trước khi chơi nên tắt những pm chạy ẩn đi trước,vì pm game này ngốn Ram mạnh.trong quá trình chơi k nên sử dụng chức năng khác của máy như gọi điện vv...vì như thế sẽ khiến lỗi pm như bác đã nói,và mất chức năng ra trưởng của game dragon chiến đấu tay đôi post bên topic naruto,drgon,ninja .ae nên hạn chế dùng dt khi chơi game!
Chúc ae sớm khắc phục lỗi khi chơi game.
Thân!

chjpkute

cảm ơn bác cho e hỏi là e cài đặt phím up và down mặc định nhưng không điều khiển nhân vật được e chỉ left , right ,đấm và nhaỷ được thui đến cưả thứ3 gặp cái bậc nhưng e kô nhảy qua được bác giúp e với....thank ..!

cho e hỏi nữa là sao e sôlô với thằng karilin sao cứ đánh mãi vậy dù thắng ruìi nhưng vẫn quay lại đánh lại là sao vây. Hix...giúp e nha...

Trunghuy90

cảm ơn bác cho e hỏi là e cài đặt phím up và down mặc định nhưng không điều khiển nhân vật được e chỉ left , right ,đấm và nhaỷ được thui đến cưả thứ3 gặp cái bậc nhưng e kô nhảy qua được bác giúp e với....thank ..!

cho e hỏi nữa là sao e sôlô với thằng karilin sao cứ đánh mãi vậy dù thắng ruìi nhưng vẫn quay lại đánh lại là sao vây. Hix...giúp e nha...

khôi phục mặc định key phím nhẩy là phím 1 ok
sau khi đánh qua màn 3,sẽ đánh tiếp màn 4 nhưng giao diện màn 4 khiến ae hiểu lầm tưởng là chơi lại nhưng k phải nhé!e cũng tương tự!
Còn phần đánh thằng nào mà b nói thì hãy kiểm tra xem máu m thế nào nhé?
Kẻo đánh thua hết máu rùi đấy,lại tưởng nó thui.hit...hit.,

chjpkute

ý của e kô pải như vậy tức là ở đầ đoạn 3 ý có cái bậc cao e kô thể naò nhảy qua đó được vì nhaỷ thấp quá...có cách nào nhảy cao được hem em nhaỷ hoài mả kô được lần nào cũng tới đó ...kô đi tiếp được kô biết em xai ở chỗ nào nữa....em xaì 5800 mong bác chỉ giúp......thank youuu...!

chjpkute

khôi phục mặc định key phím nhẩy là phím 1 ok
sau khi đánh qua màn 3,sẽ đánh tiếp màn 4 nhưng giao diện màn 4 khiến ae hiểu lầm tưởng là chơi lại nhưng k phải nhé!e cũng tương tự!
Còn phần đánh thằng nào mà b nói thì hãy kiểm tra xem máu m thế nào nhé?
Kẻo đánh thua hết máu rùi đấy,lại tưởng nó thui.hit...hit.,

thưa bác e đánh thắng rùi nhé (you win) hẳn hoi nhưng vẫn đánh lai. Đánh maĩ thằng krilin ấy chán chết e chơi đến đau cả tay rồi nè .....híc híc

Trunghuy90

thưa bác e đánh thắng rùi nhé (you win) hẳn hoi nhưng vẫn đánh lai. Đánh maĩ thằng krilin ấy chán chết e chơi đến đau cả tay rồi nè .....híc híc

cái này chắc có gian lận gì rùi.
M thì đánh thắng cậu ta qua màn vùn vụt mà,à mà cái cậu ấy là cửa mấy?
Khéo đó là ông trùm cuối cùng rùi cũng nên!cho nên đánh thắng rùi,lại đánh lại cũng nên.
Nếu là ông trùm cuối cùng rùi thì ...xin chúc mừng b?b đã phá đảo rùi nhé?hehe

chjpkute

cái này chắc có gian lận gì rùi.
M thì đánh thắng cậu ta qua màn vùn vụt mà,à mà cái cậu ấy là cửa mấy?
Khéo đó là ông trùm cuối cùng rùi cũng nên!cho nên đánh thắng rùi,lại đánh lại cũng nên.
Nếu là ông trùm cuối cùng rùi thì ...xin chúc mừng b?b đã phá đảo rùi nhé?hehe

bác lại chém e rùi e đánh sôlô tay đôi với thằng krilin ở cửa đầu tiên ấy mà bên dưới có mấy cái ô có dấu ? Màu xanh ấy đánh maĩ kô mở caí ô dưới ra được mới nản chứ hix......!!!game hay ma đanh mãi cũng nhàm...

Trunghuy90

bác lại chém e rùi e đánh sôlô tay đôi với thằng krilin ở cửa đầu tiên ấy mà bên dưới có mấy cái ô có dấu ? Màu xanh ấy đánh maĩ kô mở caí ô dưới ra được mới nản chứ hix......!!!game hay ma đanh mãi cũng nhàm...

thui tạm dừng spam nhá bác!
Bây giờ chơi trán rùi phải k?bác chuyển sang dùng game khác đi thui.còn nhiều thử thách đang chờ phía trước,và 1 kho game đồ sộ.dow về và sôlô thui!

buithihuan

Game này chơi đc 30phút tay tê cứng lại kg bấm đc phím nữa. Hjx. Chả mấy mà liệt phím mất