• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} TAm QuỐc Cực Hay

laocai_city

cái này phải dùng pm giả lập để chạy hog bạn ơi? nếu phải dùng bạn nén kèm vào file, mọi người tải xuống ai chưa có pm chạy game giả lâp đỡ mất công tim kiếm:D

JuRay-Duan

cái này phải dùng pm giả lập để chạy hog bạn ơi? nếu phải dùng bạn nén kèm vào file, mọi người tải xuống ai chưa có pm chạy game giả lâp đỡ mất công tim kiếm:D

Đúng, phải dùn pm giả lập để chạy,

Phải chịu khó tìm hỉu chút chứ, cái nào cũng post kèm vào thì đâu có đc.\

Pm giả lập đc post rùi tìm tý xíu là thấy mừk.!

thanhhuymy

Link down khổ sở quá. Ai tốt bụng cho cái Link của MediaFire thì mấy anh em thanks so much !

jakequang

hic các sư huynh ui. em mới tậu con n72 thấy các sư huynh giới thiệu mấy game óanh nhau hay wa nhưng khi down về em lại không bít làm thế nào cài game đuôi gba này các sư huynh giúp thằng em này với. thanks anyway.

jakequang

:(( hic các sư huynh ui. em mới tậu con n72 thấy các sư huynh giới thiệu mấy game óanh nhau hay wa nhưng khi down về em lại không bít làm thế nào cài game đuôi gba này các sư huynh giúp thằng em này với. thanks anyway.

Trungls

:(( hic các sư huynh ui. em mới tậu con n72 thấy các sư huynh giới thiệu mấy game óanh nhau hay wa nhưng khi down về em lại không bít làm thế nào cài game đuôi gba này các sư huynh giúp thằng em này với. thanks anyway.

Bạn vào topic Tổng hợp game (giả lập VBag) của Mod Nouvu có hướng dẫn sử dụng pm VBag để chơi game GBA. Ngay trong box này thôi. Mình cũng không biết máy bạn dùng đc ko, bạn thử xem nhé.

Posted via Mobile Device

nguyenhoa01

Em không có máy tính, ai có thể lấy key vbagx cho em được không, đang chơi hay tự nhiên out
EMEI của em là: 356994019501109
Em xin được thank trước nha