• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Get unlock code các sản phẩm của Quick!

Status
Không mở trả lời sau này.

q630666

Vừa xin đc con Quickweather không biết xài thế nào đây :D.Thử xin cái Smart Movie xem các anh em :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vừa xin đc con Quickweather không biết xài thế nào đây :D.Thử xin cái Smart Movie xem các anh em :D

Quick weather y chang như Handy weather nhưng giao diện và tính năng cùi bắp hơn nhiều. Bác vào link của bác hacker xin thử cái k3y Sm xem sao nhé;;)

uandi2009

Quick weather y chang như Handy weather nhưng giao diện và tính năng cùi bắp hơn nhiều. Bác vào link của bác hacker xin thử cái k3y Sm xem sao nhé;;)
Ko được K** cua LCG đâu bạn a .Mình cung thgia 4rum đó . Mình request ngay ngày đầu lập topic mà ko đươc.
Chỉ có sp của Quick thội

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ko được K** cua LCG đâu bạn a .Mình cung thgia 4rum đó . Mình request ngay ngày đầu lập topic mà ko đươc.
Chỉ có sp của Quick thội

Đồ chùa nếu xin được thì tốt, không được cũng không sao nhưng hơi tiếc vì mấy PM của LCG hay hơn mấy PM của Quick nhiều.:)

TuanSymbian

Xin nó cho mà :D Hôm qua xin nó 2 cái IM+ 2 cái IVCM + 1 cái x-plore & Jukebox nó cho tuốt, chưa kể mấy thứ linh tinh psiloc remote với im+ skype gì đó. Cu này khá thiệt :))

Đồ chùa nếu xin được thì tốt, không được cũng không sao nhưng hơi tiếc vì mấy PM của LCG hay hơn mấy PM của Quick nhiều.:)

:D Sao so sánh vậy đc bác, soft của QuickOffice tính năng khác LCG cơ mà. QuickOffice chủ yếu cho văn phòng. QuickOffice có 1 soft khá hay là QuickIM+ gần giống với IM+, nhưng chỉ cho purchase trên phone. Trên web nó ko có.

Last edited by a moderator:

q630666

Vừa xin con Smart Movie.Đang chờ đợi trong mỏi mòn.Nếu mà đc thì tiếc đứt ruột vì đã xin con Qịck rồi.Không xin đc thêm con X-plore nữa .:))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vừa xin con Smart Movie.Đang chờ đợi trong mỏi mòn.Nếu mà đc thì tiếc đứt ruột vì đã xin con Qịck rồi.Không xin đc thêm con X-plore nữa .:))

Có thì báo anh em 1 tiếng để anh em cùng xin nhá:D

Trungls

Thằng khùng đó dzọt rồi, nó ko cho nữa đâu :|

Sao bạn kì quặc vậy.
Người ta cho thì khen hết lời. Khi người ta ngừng thì quay ngoắt lại ngay.
Vậy mà cũng tự nhận là bạn.

Posted via Mobile Device

uandi2009

Thằng khùng đó dzọt rồi, nó ko cho nữa đâu :|

Thật chưa thấy ai vô ơn như bạn. Bạn có khả năng như người ta không.
Khi được giúp đỡ thì khen nức nở, còn khi không được thì lại trở mặt chê bai này nọ.
Bạn đi xin key về bán lại cho người khác để thu lợi cho mình?????!!!!!!!
Bằng chứng nào bạn nói người ta dzot
License xịn đây: X-Plore / SmartMovie / Profimail / Jukebox / QuickOffice / IVCM
http://pdaviet.net/showthread.php?t=58027
Vài lời góp ý cho bạn.

TuanSymbian

:)) Bác biết đek gì về nó mà nói, tôi vẫn nói chơi với nó như vậy, nó có tài nhưng nó bị khùng. Tôi chẳng trở mặt gì cả :) nó giúp tôi bởi vì tôi cũng đã từng giúp nó vậy thôi.

Và bạn ăn nói cho cẩn thận :) mấy cái license nó cho tôi tôi dùng để chạy cho máy của tôi chứ không phải bán cho ai khác. Mà kể cả tôi có bán cũng là việc của tôi, liên quan gì đến bạn??? Bạn không mua thì cũng cóc ảnh hưởng đến tôi nhé ;) Còn bạn biết tại sao tôi biết nó dzọt ko?

Mã:
jhheromesymbianize@rocketmail.com: im home!
Anh Tuan: now you can't do as you did
Anh Tuan: becoz I know u r using hacked credit card
jhheromesymbianize@rocketmail.com: sorry guys i leave now!
jhheromesymbianize@rocketmail.com: leave!
Anh Tuan: are you mad
Anh Tuan: you said that you would live
Anh Tuan: you said that you would leave
Anh Tuan: then you declared you wouldn't leave
Anh Tuan: now you say it again
jhheromesymbianize@rocketmail.com: i cant do it any more
jhheromesymbianize@rocketmail.com: im tired
jhheromesymbianize@rocketmail.com: now
Anh Tuan: you'll stop ur work?
Anh Tuan: dude, crazy
Anh Tuan: 
Anh Tuan: the hero is defeated by tiredness
jhheromesymbianize@rocketmail.com: am tired with this work

Không biết gì thì đừng có nói xàm nhé ;)

Chỉnh sửa cuối:

uandi2009

:)) Bác biết đek gì về nó mà nói, tôi vẫn nói chơi với nó như vậy, nó có tài nhưng nó bị khùng. Tôi chẳng trở mặt gì cả :) nó giúp tôi bởi vì tôi cũng đã từng giúp nó vậy thôi.

Và bạn ăn nói cho cẩn thận :) mấy cái license nó cho tôi tôi dùng để chạy cho máy của tôi chứ không phải bán cho ai khác. Mà kể cả tôi có bán cũng là việc của tôi, liên quan gì đến bạn??? Bạn không mua thì cũng cóc ảnh hưởng đến tôi nhé ;) Còn bạn biết tại sao tôi biết nó dzọt ko?

Mã:
jhheromesymbianize@rocketmail.com: im home!
Anh Tuan: now you can't do as you did
Anh Tuan: becoz I know u r using hacked credit card
jhheromesymbianize@rocketmail.com: sorry guys i leave now!
jhheromesymbianize@rocketmail.com: leave!
Anh Tuan: are you mad
Anh Tuan: you said that you would live
Anh Tuan: you said that you would leave
Anh Tuan: then you declared you wouldn't leave
Anh Tuan: now you say it again
jhheromesymbianize@rocketmail.com: i cant do it any more
jhheromesymbianize@rocketmail.com: im tired
jhheromesymbianize@rocketmail.com: now
Anh Tuan: you'll stop ur work?
Anh Tuan: dude, crazy
Anh Tuan: 
Anh Tuan: the hero is defeated by tiredness
jhheromesymbianize@rocketmail.com: am tired with this work

Không biết gì thì đừng có nói xàm nhé ;)

Cái này có trời mà biết, qua cách ăn nói của bạn đủ để thấy ai là người thô lỗ rồi. Những người đọc qua bài của bạn chắc không dám mua k** của bạn nữa đâu.:-/:-/ Closed.

TuanSymbian

:) Tại vì mấy hôm nay nó nói với mình là nó sẽ ngưng ko cho nữa, rồi lại cho, rồi nó lại nói ngưng nên mình mới nói nó crazy. Còn việc mua bán thì tùy bạn thôi mình đâu có bắt ép ai mua :)) Khách đến thoải mái thì mua không thì thôi mà :)) Một người không mua cũng chẳng ảnh hưởng gì đến mình cả.

Cái chuyện thằng này chẳng liên quan gì đến chuyện mình buôn bán, đừng có đánh đồng như vậy bạn ạ. Bởi vì chính tôi cũng nói ở topic này rằng nó cũng cho free k.e.y của các soft như x-plore, smartmovie... (xem lại trang 5 nhé) trong khi chính tôi cũng đang bán soft đó. Khách hàng đến với mình = sự tin tưởng và chất lượng mà mình xây dựng nên bấy lâu nay chứ không phải vì phong cách nói chuyện của mình :))

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Có thì báo anh em 1 tiếng để anh em cùng xin nhá:D
Xin con Weathe thì nó gửi email lại.Xin đến con này nó đòi vào diễn đàn mà nó tham gia để xin.Vào xin thì chằng thấy hồi âm nữa.Đau cháu quá :))

Status
Không mở trả lời sau này.