• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGmusic VIETNAM

chungtom123

hình mượn của pro vokhanhyen
bản dành cho S60v2:;;)
http://www.4shared.com/file/ahm64qyj/Ggmusics60v2.html
bản dành cho S60v1- n-gage đính kèm ở bên dưới nhé

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

nhân tiện ai dùng n70me cho em hỏi tí. n70me thì cài python nào. bộ python với libs trên diễn đàn em cài vào thì ko chạy được mobihex ( lúc chạy được lúc lại ko - phần lớn là ko xài được), freersc vào 1 cái là đơ máy lun. hix. mới xài nên ko bít làm thế nào. nếu có thể cho em link được hok:(
p/s: bộ python của jimmy em cài vào cũng ko ăn thua
Bộ của mình ko đc hả? Mình đang chạy nè. Chả pm python nào ko chạy đc. Bạn chú ý nếu dùng bộ mình up thì nên remove hết libs và python khác nha.

jimmyvn88

em làm như thế rồi mà vẫn ko ăn thua. ko bít có phải tại FW hok. giờ chỉ dùng được mỗi siêu dịch với rscedit. hĩx:(
Posted via Mobile Device
mình ngï FW ko a/h gì cä Ñâu.Remove hết rồi thử lại coi. N70 là chuẩn nhất rồi mà ko đc thì lạ lém

llTuyetTinhCocll

Posted via Mobile Device
mình ngï FW ko a/h gì cä Ñâu.Remove hết rồi thử lại coi. N70 là chuẩn nhất rồi mà ko đc thì lạ lém

Anh Jymmy đang xài N70me luôn đúng hem????:-??.... em thì rất ngại 2 chữ PYTHON ;;) .... bỡi vì em cài từa lưa PM chạy trên nền python nhưng chẳng thấy tác dụng gì :O..... nếu anh có cái PM python nào chuẩn cho N70me (vì em đang xài nó :p) anh cho em heng :(.....
..... P/s : nếu ko tiện post lên ( ko cùng chủ đề của topic ) thì anh có thể gởi tin nhắn qua cho em ...... ^^! ;;)

vokhanhyen

vào diễn đàn khá lâu rồi mà giờ mới có được một bài post. đơn giản bởi vì trước đây em dùng n-gay(hok sài được pm việt = siêu dịch chir dùng được rscedit--> vừa lâu vừa nản:(:)(() giờ đời sống nâng cao mới làm được con n70me nên có dùng được các pm việt = siêu dịch được rồi.:D
thôi ko dài dòng nữa vào lun vấn đề chính:
bản này em việt là từ bản down ở blog chú tâm (anhtamhcm). vì dùng mã hex nên chỉ việt được có 65%. mọi người có thể giúp em việt nốt naz

hình mượn của pro vokhanhyen
Kaka.Đời sống nâng cao.Kaka.Chẳng bù cho a.Đời sống xuống cấp.Toàn phải ol bằng mobj không click thank thằng e đc.Bản này xài cho s6.1.Xài đc cho v2 ko vây.Đã vh hết trong rsc chưa?
Note.Bi h pda toàn nhân tàj.Chú mua n70me muộn quá rồi.Kaka

jimmyvn88

Anh Jymmy đang xài N70me luôn đúng hem????:-??.... em thì rất ngại 2 chữ PYTHON ;;) .... bỡi vì em cài từa lưa PM chạy trên nền python nhưng chẳng thấy tác dụng gì :O..... nếu anh có cái PM python nào chuẩn cho N70me (vì em đang xài nó :p) anh cho em heng :(.....
..... P/s : nếu ko tiện post lên ( ko cùng chủ đề của topic ) thì anh có thể gởi tin nhắn qua cho em ...... ^^! ;;)
Anh em nào dòng FP3 ko chåy Ñc Python qua Ñây xem nha
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=874990#post874990
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Các bạn đi qúa xa topic rồi đấy, xin đề nghị python thì qua bên python hỏi nhé.

DreamLand

Topic phần mềm nghe nhạc này có vẻ không đc anh em tỉ tê nhỉ...toàn bàn về gì không à!!! Chắc không qua mặt TTPod được hè

kute_1988

Topic phần mềm nghe nhạc này có vẻ không đc anh em tỉ tê nhỉ...toàn bàn về gì không à!!! Chắc không qua mặt TTPod được hè
Posted via Mobile Device
vì là server java nên anh em pv ko thích thôi, java chåy ko låi sybian nên anh em ko quan tâm há

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
vì là server java nên anh em pv ko thích thôi, java chåy ko låi sybian nên anh em ko quan tâm há
Dùng từ sai rồi em trai. Làm gì có server java.
Java là ứng dụng chạy trên nền java.
Sis. Hay sisx... Là ứng dụng chạy trên nền symbian nè.

chungtom123

;;);;) dạo này rảnh nên ngồi việt hóa và post luôn bản GGmusicv3.0 dành cho S60V2:|:D bản này việt hóa được đến 95% ( đó là lợi thế so với hồi dùng n-gay:)):)):))keke) mà kể cũng lạ dạo này up file lên diễn đàn khó thế nhể tòa phải up lên hót khác. hix hix:(:(X-(