• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ghi âm cực kỳ pro - VITO Technology AudioNotes v1.31 S60v3 SymbianOS9.1

THCN

Hóa ra vậy, Vậy thì những lời bác nói có thừa ko:-?

Đúng là hơi thừa thật! :p Không biết có cách nào chỉnh cho phần mềm ghi âm của máy ghi hết dung lượng bộ nhớ không, nếu có cài này thì hay nhỉ!

hunterviet

Well-Known Member
Đúng là hơi thừa thật! :p Không biết có cách nào chỉnh cho phần mềm ghi âm của máy ghi hết dung lượng bộ nhớ không, nếu có cài này thì hay nhỉ!

Đã gọi là mặc đình mà còn hỏi vậy, ông là người ở đâu vậy, chịu khó ra sân nhặt sỏi để vào góc nhà cho nó lớn nhé, nếu được như vậy ko cần vào box phần mềm ứng dụng đâu bác, thế cái box Ứng dụng và topic này để làm gì, có thừa ko, hay là cực kỳ cần thiết để lên đời các dòng máy:))=))

MinhThang

Manager
Đây là pm ghi âm khác hoàn toàn pm ghi âm cuộc gọi, tuy nhiên nó có thể ghi âm được cuộc gọi nhưng đòi hỏi phải thao tác thủ công. Pm ghi âm này không thua kém các máy chuyên dụng của cánh nhà báo, cho chất lượng âm thanh rất tốt, với tính năng lọc tiếng ồn khi ghi, pm có thể tối ưu hóa Micro để thu được âm thanh nhỏ và khoảng cách xa nhất có thể, nói chung là ghi âm thì thấy tuyệt, đã dùng và đang dùng.:))

KhongAn

Phần mềm này mà hẹn được thời gian bắt đầu ghi âm thì tốt quá

MinhThang

Manager

Rất tiếc là không có chức năng này, nếu có thì đúng là tiện hơn cho việc ghi lén các cuộc chuyện trò.

ngocthanhdhgtvt

nếu như vậy thì những máy ghi âm sẽ không thể lưu thông trên thị trường được bạn ơi, mình nghĩ người lập trình pm này vẫn cò lòng nhân đạo và người ấy muốn để một góc nhỏ trên thị trường cho các máy ghi âm>:)

MinhThang

Manager
nếu như vậy thì những máy ghi âm sẽ không thể lưu thông trên thị trường được bạn ơi, mình nghĩ người lập trình pm này vẫn cò lòng nhân đạo và người ấy muốn để một góc nhỏ trên thị trường cho các máy ghi âm>:)

Ngoài lề một tí thôi nha, có đấy cưng bà chị mình có cái máy đó, chỉ cần bạn phát ra âm thanh đủ tần số là nó ghi ngay,cái này nó có chức năng hẹn giờ ghi luôn. khi bạn thiết lập giờ bắt đầu ghi nó sẽ hoạt động khi có âm thanh và sẽ tự dừng khi không có âm thanh phát ra, tuơng ứng với độ nhạy của nó, nhưng đây là máy chuyên dùng chứ không phải pm trên Mobile.

ngocthanhdhgtvt

Ngoài lề một tí thôi nha, có đấy cưng bà chị mình có cái máy đó, chỉ cần bạn phát ra âm thanh đủ tần số là nó ghi ngay,cái này nó có chức năng hẹn giờ ghi luôn. khi bạn thiết lập giờ bắt đầu ghi nó sẽ hoạt động khi có âm thanh và sẽ tự dừng khi không có âm thanh phát ra, tuơng ứng với độ nhạy của nó, nhưng đây là máy chuyên dùng chứ không phải pm trên Mobile.

thì em đang nói tới mobile chứ em có nói tới máy ghi am chuyên dụng đâu anh THắng ạh>:)>:)

KhongAn

Đó là bạn nghĩ vậy thôi :)) nếu có lòng nhân đạo thì đã không có nhiều phần mềm được crk như thế. Theo mình bản chất vấn đề là hệ điều hành Symbian nó có hạn chế

cPanelvn

Em đã thử cài trên Nokia E63 nhưng không có được. Nó báo lỗi Certificate gì đó. Bản này có tương thích với E63 không các bác

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em đã thử cài trên Nokia E63 nhưng không có được. Nó báo lỗi Certificate gì đó. Bản này có tương thích với E63 không các bác

Bạn phải SIGN hay hack máy thì mới cài được nhé