• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GHI ÂM PRỒ ghi âm không giới hạn.

traitimcodon89

hj:D mấy hun phải bận làm kiểm tra nhiều quá hum nay em mới pots tiếp được:D:D=)) nhớ PDAVIET quá:mad:) hum nay em mang về nhà chương trình ghi âm cực prồ đây mọi người tha hồ ghi âm nhé!:D đây là ứng dụng ghi âm cho phép người dùng có thể ghi âm không giới hạn( còn dung lượng là còn ghi):D khác hẳn với cái ghi âm mặc định trên các máy s60:D:mad:):mad:)đã tets rất kĩ trên N7610 chạy rất ngon
chuơng trìng có thể cho phép người dùng cài phím tắt để ghi âm.....nói chung là P..r ồ..lắm hjhj:D:D Lưu ý: với mọi người vì ứng dụng quá pro nên cẩn thận ghi nhìu lại cháy mic nhé!:D:Dhjhj
à quên mất em đã để thuốc trong file đính kèm rùi đó mọi người tải về nhớ cho em nó uống thuốc nhé!:D:D

Link: http://www.mediafire.com/?iutmzkinyoc

Last edited by a moderator:

NGUYENTRANDUNG

Theo mình thì bạn nên cho mọi người biết tên ứng dụng là gì? Ấp ủ gớm, bấm độn cũng biết thôi bạn àh. Hình như Pro Recorder

traitimcodon89

Theo mình thì bạn nên cho mọi người biết tên ứng dụng là gì? Ấp ủ gớm, bấm độn cũng biết thôi bạn àh. Hình như Pro Recorder
Posted via Mobile Device nó là eRecoder anh å:D vì mình viet hóa nên cüng cân cho nó cái tên tiêng viêt:-(.máy N7610 cûa em bi sao ây gio cai bo gõ tiêng viêt voi unikey toàn viêt ko du dâu.viet 1 luc thi bi dis ra ngoai ko pit sao nua post bang mobile toan ko viet dc day du:-(hjx nhan tien pro nao giup em voi a.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device nó là eRecoder anh å:D vì mình viet hóa nên cüng cân cho nó cái tên tiêng viêt:-(.máy N7610 cûa em bi sao ây gio cai bo gõ tiêng viêt voi unikey toàn viêt ko du dâu.viet 1 luc thi bi dis ra ngoai ko pit sao nua post bang mobile toan ko viet dc day du:-(hjx nhan tien pro nao giup em voi a.

Bạn chú ý! chuyên post bài không có Link hoặc file đính kèm cho pm, lần sau nên kiểm tra kỹ kẻo Del lại thắc mắc.

NGUYENTRANDUNG

Ừm, e hay pro gì không nhớ rõ nhưng cái eRecorder này lâu rồi, bạn không nói rõ tên, lỡ mọi người đang dùng hoặc biết nó rồi nhưng không dùng mà nghe quảng cáo cái này pro quá, down xong install mới biết thì......:D

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

Ừm, e hay pro gì không nhớ rõ nhưng cái eRecorder này lâu rồi, bạn không nói rõ tên, lỡ mọi người đang dùng hoặc biết nó rồi nhưng không dùng mà nghe quảng cáo cái này pro quá, down xong install mới biết thì......:D
Theo em thì cái tên của pm thì do chủ nhân of nó đặt ra, và quy ước về sau tất cả nên theo tên ấy,
nhưng nếu ai đã và đang dùng thì khi nhìn vào tấm ảnh minh họa bên trong thì cũng biết đó là pm gì mà anh
Nhưng chủ topjc đã ko chịu thực hiện theo quy ước quốc tế lớn hơn cả pv vì vậy mong chủ topic nên thực hiện đúng quy định nhé, cái tên pro recoder thì mình nghĩ bạn chỉ nên đặt cho riêng bạn thôi

jimmyvn88

Theo em thì cái tên của pm thì do chủ nhân of nó đặt ra, và quy ước về sau tất cả nên theo tên ấy,
nhưng nếu ai đã và đang dùng thì khi nhìn vào tấm ảnh minh họa bên trong thì cũng biết đó là pm gì mà anh
Nhưng chủ topjc đã ko chịu thực hiện theo quy ước quốc tế lớn hơn cả pv vì vậy mong chủ topic nên thực hiện đúng quy định nhé, cái tên pro recoder thì mình nghĩ bạn chỉ nên đặt cho riêng bạn thôi

ko chỉ quan trọng là cái tên bạn ah, cũng cần biết pm ấy tên là gì và phiên bản bao nhiêu để tránh cài vào bản cũ hơn
Với lại ghi rõ nguồn gốc xuất xứ cũng dễ dàng cho anh em lướt web Mobile biết rõ( dùng mobile đâu có nhìn đc hình ảnh):p

TruBic

Well-Known Member

chưa hẳn là nhìn hình đã biết đâu em nếu muốn thì dân biết về lập trình hoặc anh cũng có thể thay đổi cái giao diện của nó đó.

ngocthanhdhgtvt

chưa hẳn là nhìn hình đã biết đâu em nếu muốn thì dân biết về lập trình hoặc anh cũng có thể thay đổi cái giao diện của nó đó.

Vân ạh. anh có thể thay đổi nhưng sự thật hiện hữa về bài này chủ topic có thay đổi nó đâu nào
Chừng nào thay đổi thì em sẽ post bài với nội dung khác chứ không phải giống như đúc trong nội dung mà anh đã QUOTE của em:O
Thôi không bàn luận vấn đề này nữa ,như thế này là quá đủ để chủ topic edit bài viết và rút kinh nghiệm về sau là ok rồi

tadienchiuchoi

pro đâu chẳng thấy nhưng chỉ thấy rõ nhất là tiếng beep khi ghi âm còn rõ hơn cả pm Callrecorder!!!

laocai_city

pro đâu chẳng thấy nhưng chỉ thấy rõ nhất là tiếng beep khi ghi âm còn rõ hơn cả pm Callrecorder!!!

l:-?àm j có tiếng bíp nào? bạn dùng máy j mà có tiêng bíp thế? cái này mổ ra click vao la ghi lấy đâu ra tiêng bíp:O

daocbn2

sao chỉ ghi âm được bài hát mà ko tự ghi âm được, ấn vào ghi âm mới bị lỗi là sao ko chạy s gì cả

llTuyetTinhCocll

sao chỉ ghi âm được bài hát mà ko tự ghi âm được, ấn vào ghi âm mới bị lỗi là sao ko chạy s gì cả

Đúng rồi ý...:(:(.. em cũng bị bệnh giống anh này...:)):)):)).. khi bấm vào ghi âm nó bảo là ghi âm lỗi Su..... gì gì ý ...:(:)(:)((. ( vì em tháo ra rồi nên ko còn nhớ cái lỗi ấy tên gì .... chỉ nhớ nó bắt đầu là chữ cái S.....)...... àh sẵn thì bắn thêm phát nữa....:|:|:|.. em cũng đã cài cái này nhưng bản EN thì nó cũng vẫn bị lỗi như vậy..8-|8-|8-|....
P/s : Em có việc cần 1 phần mềm ghi âm ...;;);;);;).. anh chị nào có thì cho em 1 cái ..:-??:-??:-??... vì em đã seach rất nhiều diễn đàn....( kể cả google ) nhưng toàn là đồ đểu ....... Em xài N70 ME.....:p:p:p

tadienchiuchoi

l:-?àm j có tiếng bíp nào? bạn dùng máy j mà có tiêng bíp thế? cái này mổ ra click vao la ghi lấy đâu ra tiêng bíp:O

Toi dùng N70-ME, dùng beepoff luôn mà vẫn không thế tắt được tiếng beep, thậm chí phần mềm đôi khi còn bị lỗi là không thấy hỏi trước khi ghi âm mặc dù đã cài đặt!