• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ghosts N Goblins-GAME PHIÊU LƯU MẠO HIỂM HẤP DẪN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
CAPCOM Ghosts N Goblins Gold v1.0.0 [All S60v3 ver] J2ME Retail-BiNPDA​

1.Giới thiệu Game:
game này thuộc thể loại đi cảnh quen thuộc.
Đây là một game hành động kinh điển nhưng được bổ sung thêm nhiều vũ khí và kẻ thù mới giúp cho cuộc phiêu lưu của bạn thêm hấp dẫn.

2.Thể loại Game:
java game

3.Dung lượng Game:
~kb

4.Hỗ trợ màn hình,đời máy:
-game tương thích với tất cả các đời máy có hỗ trợ JAVA
-kíck thước màn hình phù hợp: 240x320 và 320x240.

5. Cách cài đặt:
Down về rồi giải nén sẽ có file .JAR để cài vào máy.

nouvu2372

Bị đánh văng quần áo hết cũng đồng nghĩa với gameOver,chết mà cũng không đc đẹp mắt =))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bị đánh văng quần áo hết cũng đồng nghĩa với gameOver,chết mà cũng không đc đẹp mắt =))

Chết mà mát mẻ thế thì cũng sướng mà. Gameover thì đi lại là xong ngay.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
hehe có bị liệt vào thể laọi game xxx ko nhẻ :))

Tại game này nó thiết kế thế chứ không phải xxx mà chỉ làm cho vui mắt thôi. còn XXX thì có nhiều game mát mẻ hơn nhiều>:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
có nhân vật nữ không mấy bác?b-);;)

Ặc. Chỉ có thằng ku chụp trên hình thui chứ k có nhân vật nữ đâu bác. Muốn mát mẻ thì tui giới thiệu cho vài game toàn là mấy e không chơi cho sướng.>:)>:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nghe đc đấy nha!!! Lên lun đi bác>:)>:)

Có mấy game nằm trong topic cập nhật. Chắc phải làm thêm cái topic game HOT cho anh em cùng xài quá để dễ post hơn. Khi nào có game HOT thì cho nó vào đó.Nhưng mấy bác vào chơi sướng thì nhớ thank mình nha. Mình đang sưu tập khi sẽ up vào ngày mai:D

linhcom149

Ặc. Chỉ có thằng ku chụp trên hình thui chứ k có nhân vật nữ đâu bác. Muốn mát mẻ thì tui giới thiệu cho vài game toàn là mấy e không chơi cho sướng.>:)>:)

Game mát mẻ Mobile thì chẳng sướng là mấy , tốt nhất là trên PC kà , anh em có thời gian thì cứ tìm hiểu :)) :)) , đảm bảo pherrrrrrr :)) :)) . Còn game Mobile , mún mát mẻ xịn thì chắc fai game N-gage hoặc sis >20MB wa :)) :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game mát mẻ Mobile thì chẳng sướng là mấy , tốt nhất là trên PC kà , anh em có thời gian thì cứ tìm hiểu :)) :)) , đảm bảo pherrrrrrr :)) :)) . Còn game Mobile , mún mát mẻ xịn thì chắc fai game N-gage hoặc sis >20MB wa :)) :))

Nhưng màtre6n mobile thì đi đâu cũng chơi được còn trên PC thì không thể chơi mọi lúc mọi nơi đâu.