• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả lập cho S60v5 chạy giao diện Windows 7

alphablue90

chỉ để ngắm cho zui mà còn nặng máy nữa thì thà chụp cái hình win trên PC, chỉnh sửa lại size (360x640) uj cài làm hình nền còn đẹp hơn và k nặng máy nữa....;;)

thế thì thà lên mạng search theme cho nó nhanh:))

boyboy1989

Toàn các bác phát biểu liều=))
Cái này của MMMOOO, tương tự như Myphone, M1, WinXP... Tất cả đều chạy trên nền Flash, chỉ là giả lập giao diện thoai.

phongialam

thế thì thà lên mạng search theme cho nó nhanh:))
Search theme thì đâu có đc cái đồng hồ, lịch và Icon pro zị đâu bạn, làm ảnh nền thì mun cho Icon nào vô cũng đc và mun nó nằm đâu cũng đc(chỉ có cái là xài hem đc thui :p )

alphablue90

Search theme thì đâu có đc cái đồng hồ, lịch và Icon pro zị đâu bạn, làm ảnh nền thì mun cho Icon nào vô cũng đc và mun nó nằm đâu cũng đc(chỉ có cái là xài hem đc thui :p )

thế cũng được;)

anhky

Mấy hình trên đó là thật đó, mình đang xài Win7, giao diện khác lắm :D

hng1635

nhìn hấp dẫn quá. Không biết đến bao h mới có đây.

Bản này đã chính thức ra đời rồi đó bạn!

Với bản này bạn có thể truy cập trực tiếp đến ứng dụng mong muốn thông qua Start menu và các biểu tượng trên màn hình, cho phép chạy các ứng dụng trên giao diện Win7, có 1 Sidebar với lịch bàn vàn đồng hồ

Bạn đọc thêm bằng tiếng Anh tại đây:

Mã:
http://nokia5800.net/win7-from-mmmooo-released/

Giá của nó là 4,99$, xem và mua tại:

Mã:
http://shop.immmooo.com/affiliates/product/redir.php?w_wid=129&w_uid=16&w_url=index.php

Hiện giờ tìm trên Internet chưa thấy có crack, chắc vài bữa nữa có thôi!

ptpfpt

kg biết có phải trang đó lừa đảo kg nữa?
Mình vừa dùng paypal để thanh toán xong, có báo finish payment rồi, nhận đc email confirm của paypal luôn.

Login vào lại account của MMMOOO vào phần My Product thì kg thấy gì hết!! Chả có tí thông tin nào luôn, vào phần History của MMMOOO cũng kg có luôn, nói chung kg tìm đâu ra đc link để download cả....

Vừa email hỏi nó rồi... chưa thấy trả lời.

alphablue90

kg biết có phải trang đó lừa đảo kg nữa?
Mình vừa dùng paypal để thanh toán xong, có báo finish payment rồi, nhận đc email confirm của paypal luôn.

Login vào lại account của MMMOOO vào phần My Product thì kg thấy gì hết!! Chả có tí thông tin nào luôn, vào phần History của MMMOOO cũng kg có luôn, nói chung kg tìm đâu ra đc link để download cả....

Vừa email hỏi nó rồi... chưa thấy trả lời.

bác này chơi thế:O

ptpfpt

HIx, phải thanh toán lại 1 lần nữa mới download đc, pó tay.
Đã vậy chẳng có gì hay có, chỉ có duy nhất màn hình ngoài desktop là giao diện window thôi, chứ khi chọn vào chương trình nào thì vẫn hiện ra theme và giao diện như cũ của symbian :D chỉ lòe thiên hạ đc cái giao diện destop ah....

anhky

HIx, phải thanh toán lại 1 lần nữa mới download đc, pó tay.
Đã vậy chẳng có gì hay có, chỉ có duy nhất màn hình ngoài desktop là giao diện window thôi, chứ khi chọn vào chương trình nào thì vẫn hiện ra theme và giao diện như cũ của symbian :D chỉ lòe thiên hạ đc cái giao diện destop ah....[/QUOTE

cái Homegreen là giao diện window ha~ bạn, hay đây là flash thôi

ptpfpt

hix, mình cũng kg rành nữa, chắc là flash hay sao ah, vì mình thử kéo thả thêm icon ra ngoài desktop thì kg đc... nó chỉ cố định 5 icon có sẵn là: More, Messages, Call, Bluetooth, Contacts thôi ah (bạn xem lại hình bên trên). Tóm lại là toàn bộ nó chỉ gói gọn trong 3 hình ảnh minh họa bên trên! :D

anhky

hix, mình cũng kg rành nữa, chắc là flash hay sao ah, vì mình thử kéo thả thêm icon ra ngoài desktop thì kg đc... nó chỉ cố định 5 icon có sẵn là: More, Messages, Call, Bluetooth, Contacts thôi ah (bạn xem lại hình bên trên). Tóm lại là toàn bộ nó chỉ gói gọn trong 3 hình ảnh minh họa bên trên! :D
Ấn phím đỏ mà nó trở lại màn hình chính của 5800 thì nó là flash đó bạn, thử xem ^.^

alphablue90

bác này giàu ta, share cho anh em chơi thử xem nào, em chưa tìm thấy bản full nên chưa up lên được

Điều này là vi phạm tin tức, tin tức độc quyền chỉ dành cho người đọc nokia5800.net. Các từ MMMOO folks, những người phát hành các MyPhone một trong những năm gần đây và thực hiện các M1 Android emulator cách đây 1 năm, là đến với một emulator mới, phiên bản mới nhất của cửa sổ, Win7 cho điện thoại của bạn. Điều này Win7 ứng dụng emulator sẽ được tiết lộ cho Symbian S60 phiên bản và có thương hiệu sản phẩm điện thoại cho những người khác, theo cách này, bạn sẽ có thể có các Win7 trên Nokia 5800.

Windows 7 Desktop và Nút Bắt đầu

Chẳng hạn như MyPhone ứng dụng này hoạt động như một công cụ mà làm cho màn hình của Nokia 5800 của bạn trông giống như một môi trường microsoft chạy trên Nokia 5800, bạn có thể thêm vào một hình nền máy tính để bàn, thực hiện các cuộc gọi, gửi văn bản sms, sử dụng máy ảnh, đài phát thanh, vv đang chạy với một nền tảng Windows 7.

Windows 7 emulator sẽ sẵn có trong tuần tới, do 3 tháng bảy, giá cả không phải là định nghĩa nào được nêu ra, nhưng chắc chắn chúng tôi sẽ có một thi tại đây Nokia5800.net và ai biết mã số giảm giá? Chỉ cần đăng ký nguồn cấp dữ liệu RSS của chúng tôi và chơ tin của chúng tôi.

Windows 7 với Emulator Widget

Dưới đây chúng tôi đã dành cho bạn là người đầu tiên của các ảnh chụp màn hình Win7, nó được chạy trên Symbian S60 3. Bản và các số điện thoại Tôi nghĩ rằng, do đó, các đồ họa của MMMOOO ứng dụng này sẽ có ích hơn trên một ấn bản 5. Symbian S60, chẳng hạn như Nokia 5800. Rodney Promply sẽ xem xét ứng dụng này trên Nokia 5800 Xpress Music. Với Windows 7 emulator ảnh chụp màn hình, đang có nhiều điều tồi, vì chúng tôi có thể không biết làm thế nào các công cụ ở bên phải của điện thoại làm việc, nếu chúng được cố định hoặc bạn có thể thay đổi, hoặc nếu trong tương lai phiên bản MMOOO folks sẽ làm việc trên các công cụ? Ngoài ra chúng tôi không biết điều này sẽ sụp đổ của Nokia 5800 nhiều lần, hoặc nếu lại những kinh nghiệm đã có với MMMOOO folks MyPhone dẫn họ tạo một ứng dụng tốt hơn các nguồn lực tiêu thụ thấp hơn, vv vv

Windows 7 Menu

Chúng tôi sẽ nhận được tất cả các thông tin này khi Win7 app được chính thức phát hành hoặc chúng tôi sẽ cập nhật các bài đăng này với những thông tin mới như chúng tôi nhận được. Không thể chờ đợi để sử dụng các ngón tay của tôi về ứng dụng này, nó là một phiên bản của MMMOOO!

UPDATE: Windows 7 emulator / launcher đã được phát hành và bạn có thể kiểm tra thêm thông tin về bản phát hành này Win7 đăng bài, hoặc mua từ đây tại MMMOOO cho 4,99 $, giá bán ra. Như mọi khi, những tin tức hay nhất trên trang web hay nhất của Nokia 5800.

Chúng tôi sẽ cập nhật các bài đăng này khi chúng tôi có một Win 7 xem xét.

Dưới đây là 7 hình ảnh này chúng tôi đã nhận cho các tin tức độc quyền:

ptpfpt

Ấn phím đỏ mà nó trở lại màn hình chính của 5800 thì nó là flash đó bạn, thử xem ^.^

Mình xài N97 bạn ơi... Khi nhấn phím đỏ thì nó trở về màn hình chính của N97, khi bỏ ra thì nó hiện lại giao diện Win 7. Nếu nhấn phím đỏ giữ luôn hồi lâu thì khi bỏ ra nó kg hiện lại win 7.

bác này giàu ta, share cho anh em chơi thử xem nào, em chưa tìm thấy bản full nên chưa up lên được

Mình kg biết là share ra mấy bác có xài đc kg nha, vì lúc mua nó bắt phải nhập số IMEI của máy, download xong, setup vào máy nó hiện lên số IMEI và kêu mình active, bấm active thì sẽ kết nối GPRS/Wifi để active xong là ok.

Điều này là vi phạm tin tức, tin tức độc quyền chỉ dành cho người đọc nokia5800.net. Các từ MMMOO folks, những người phát hành các MyPhone một trong những năm gần đây và thực hiện các M1 Android emulator cách đây 1 năm, là đến với một emulator mới, phiên bản mới nhất của cửa sổ, Win7 cho điện thoại của bạn. Điều này Win7 ứng dụng emulator sẽ được tiết lộ cho Symbian S60 phiên bản và có thương hiệu sản phẩm điện thoại cho những người khác, theo cách này, bạn sẽ có thể có các Win7 trên Nokia 5800.

Windows 7 Desktop và Nút Bắt đầu

Chẳng hạn như MyPhone ứng dụng này hoạt động như một công cụ mà làm cho màn hình của Nokia 5800 của bạn trông giống như một môi trường microsoft chạy trên Nokia 5800, bạn có thể thêm vào một hình nền máy tính để bàn, thực hiện các cuộc gọi, gửi văn bản sms, sử dụng máy ảnh, đài phát thanh, vv đang chạy với một nền tảng Windows 7.

Windows 7 emulator sẽ sẵn có trong tuần tới, do 3 tháng bảy, giá cả không phải là định nghĩa nào được nêu ra, nhưng chắc chắn chúng tôi sẽ có một thi tại đây Nokia5800.net và ai biết mã số giảm giá? Chỉ cần đăng ký nguồn cấp dữ liệu RSS của chúng tôi và chơ tin của chúng tôi.

Windows 7 với Emulator Widget

Dưới đây chúng tôi đã dành cho bạn là người đầu tiên của các ảnh chụp màn hình Win7, nó được chạy trên Symbian S60 3. Bản và các số điện thoại Tôi nghĩ rằng, do đó, các đồ họa của MMMOOO ứng dụng này sẽ có ích hơn trên một ấn bản 5. Symbian S60, chẳng hạn như Nokia 5800. Rodney Promply sẽ xem xét ứng dụng này trên Nokia 5800 Xpress Music. Với Windows 7 emulator ảnh chụp màn hình, đang có nhiều điều tồi, vì chúng tôi có thể không biết làm thế nào các công cụ ở bên phải của điện thoại làm việc, nếu chúng được cố định hoặc bạn có thể thay đổi, hoặc nếu trong tương lai phiên bản MMOOO folks sẽ làm việc trên các công cụ? Ngoài ra chúng tôi không biết điều này sẽ sụp đổ của Nokia 5800 nhiều lần, hoặc nếu lại những kinh nghiệm đã có với MMMOOO folks MyPhone dẫn họ tạo một ứng dụng tốt hơn các nguồn lực tiêu thụ thấp hơn, vv vv

Windows 7 Menu

Chúng tôi sẽ nhận được tất cả các thông tin này khi Win7 app được chính thức phát hành hoặc chúng tôi sẽ cập nhật các bài đăng này với những thông tin mới như chúng tôi nhận được. Không thể chờ đợi để sử dụng các ngón tay của tôi về ứng dụng này, nó là một phiên bản của MMMOOO!

UPDATE: Windows 7 emulator / launcher đã được phát hành và bạn có thể kiểm tra thêm thông tin về bản phát hành này Win7 đăng bài, hoặc mua từ đây tại MMMOOO cho 4,99 $, giá bán ra. Như mọi khi, những tin tức hay nhất trên trang web hay nhất của Nokia 5800.

Chúng tôi sẽ cập nhật các bài đăng này khi chúng tôi có một Win 7 xem xét.

Dưới đây là 7 hình ảnh này chúng tôi đã nhận cho các tin tức độc quyền:

Bố này rãnh quá ha, dùng google dịch ra rồi copy paste nguyên xi vô đây chi vậy? Vừa đọc vô thấy câu cú, ngữ pháp là biết rồi.