• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả Lập Tin Nhắn

phuongthenguyen

Tớ lấy ví dụ 1 tình huống như thế này nhé: tết dương lịch bạn đi nhậu với bạn bè, xong thì làm thêm tăng 2 với em út nữa, chẳng hiểu bạn say hay thế nào mà lại đưa số đt của mình cho mấy ẻm...:)|
Qua tối hôm sau trong lúc đang có vợ nằm bên cạnh bỗng có 1 tin nhắn của mấy ẻm gửi tới bảo rằng: "Anh có nhớ em ko...", loại tin nhắn này thuộc loại vô cùng độc hại, mấy bác sẽ đi đời nếu để vợ mình đọc được, chẳng may vì bùn ngủ nên bạn đã quên cả việc xóa cái tin trời đánh đó đi. Sáng hôm sau vừa từ restroom bước ra thì thấy vợ đang cầm đt của mình, nhanh như chớp bạn giật ngay lấy dt và xóa cái tin ấy đi, nhưng thât ko may là vợ bạn đã đọc đươc tin nhắn đó được gửi đến máy bạn vào lúc 0h30am ngày 3/1/2009 từ số 090xxxx....nhưng chưa kịp xem nội dung và đâm ra nghi ngờ sự chung thủy cao quý của bạn:)):))
Bạn đừng lo, hãy tỏ ra rằng mình đã bị xúc phạm ghê gớm, mắng té tát vào mặt vợ và bỏ đi. 5 phút sau bạn quay lại và đưa tin nhắn đó ra, đúng vào 0h30am và cũng từ số 090xxxxx....với nội dung là "sao mày nợ tao 10 chai mà ko chịu trả??? Muốn chết hả...">:)
Sau khi xem xong vợ bạn sẽ hối hận tột cùng và nói "sorry anh yêu, đây, em đưa cho anh 11 chai luôn, 10 chai để trả nợ và 1 chai còn lại anh đập vào đầu nó nhé...Ai bảo nó dám chửi chồng em"=))=))=))
Thế là xong, nhà cửa vẫn yên vui, bạn lại có thêm tiền để đi với mấy em:))
Tất cả chỉ cần đến phần mềm giả lập tin nhắn này

Đã test ok trên N70ME, để giả lập bạn vào chức năng Fake SMS nhé, còn muốn chỉnh ngày giờ của tin nhắn bạn phải chỉnh ngày giờ bạn muốn vào hệ thống trước sau đó mới bắt đầu giả lập, làm xong chọn options==> save, xong rồi thoát ra ngoài và ngay tức khắc sẽ có 1 tin nhắn đến máy bạn ngay và đều theo sự sắp xếp của bạn>:)>:)>:)

Last edited by a moderator:

letdance543

em dung N70Me cài được vào cũng được nhưng không vào viết tin nhắn được trả bít do không biết dùng hay không dùng được bác chỉ rõ cách sủ dụng giùm nha!

JuRay-Duan

Đã down file về, chưa cài. Theo tình huông của chủ 2pic thì đó là bà vợ chưa kịp đọc hết nội dung tin nhắn thì mới lừa đc kiểu đóa, còn nếu đọc hết rồi mà minh đưa tin nhắn giả lập ra thì có mà... :X:X :))

njckmonkey

sao em chỉ sữ dụng được có 1 lần vậy bro?mấy lần sau vào fake nó ko vào được,em dung N70 ME

tuyetha

mấy pro ơi em cũng chỉ vào được có một lần thôi,restar rồi cũng không được,vậy là sao thế mấy bác