• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CỦA THÀNH VIÊN VỚI FORUM

lzKXRVqVhqkvK

Chào bạn.
Nick của bạn lần trước trong chiến dịch xóa nick rác mình cũng xuýt xóa nhầm đấy..vì check thấy bài viết bình thường nên mới ko "ra tay"
Có thể do các Quản Lý khu vực nhầm khi nhìn thấy nick và bài viết dần link của bạn (nếu ko lần khi sáng bạn post 3-4 bài liên tục)

Mình đã khôi phục lại bài viết của bạn. Thay mặt cho Quản Lý khu vực xóa nhầm bài viết của bạn, mình khôi phục và hồi âm cùng bạn

Chúc bạn luôn nhiều sức khỏe và tiếp tục giao lưu cùng những anh em khác.

Cám ơn bro đã hồi âm. Nhưng hình như có lỗi xảy ra trong lúc khôi phục bài viết thì phải. Mình truy cập vào thì báo lỗi bên dưới.

Tin nhắn hệ thống
Không có Chủ đề. Nếu bạn theo đúng địa chỉ, xin hãy báo cho BQT

tinh_la_gi

Administrator
Xin chào,

Không phải bài viết bị xóa của mình. BQT có thể xem lại phần cache của google theo link bên dưới nhé. Thanks.

http://webcache.googleusercontent.c.....6...1c.1.32.psy-ab..6.0.0.25AQcDdHFZ4&pbx=1

Thế là bạn tội lớn quá rồi còn gì :D 1 vấn đề mà bạn lập topic rồi hỏi trong topic khác Quản Lý khu vực nghĩ bạn spam nên xóa

Trong topic đầu tiên mình thấy [MENTION=714201]trantruongbk[/MENTION] đã trả lời cho bạn rồi kia mà bài trả lời

thuglife18

Well-Known Member
cho e hỏi tý là h e có thắc mắc về web pdaviet mình tại sao e sữa bài trên trình duyệt chrome trên láp thì e ko thấy dc câu hỏi ko thấy dc khung nội dung chỉ có tiêu đề thui làm sao sữa,vào nâng cao cũng thế,cơ mà dùng IE lại sữa viết ngon lành làm sao T_T , khổ qá thằng IE e lại gõ tv thì ko dc ,cứ gõ dấu là nó xóa chữ,cứ hay viết ở word r copy ,paste vào IE để tạo chủ đề hay sữa chữa, do e dùng chrome ko ah nên wen r,mong admin nào chỉnh giúp e vs.thks

MinhThang

Manager
cho e hỏi tý là h e có thắc mắc về web pdaviet mình tại sao e sữa bài trên trình duyệt chrome trên láp thì e ko thấy dc câu hỏi ko thấy dc khung nội dung chỉ có tiêu đề thui làm sao sữa,vào nâng cao cũng thế,cơ mà dùng IE lại sữa viết ngon lành làm sao T_T , khổ qá thằng IE e lại gõ tv thì ko dc ,cứ gõ dấu là nó xóa chữ,cứ hay viết ở word r copy ,paste vào IE để tạo chủ đề hay sữa chữa, do e dùng chrome ko ah nên wen r,mong admin nào chỉnh giúp e vs.thks

Bạn kiểm tra lại cho kỹ xem sao, đây là câu hỏi từ lâu nay chỉ mỗi mình bạn bị như thế, mình cũng dùng máy và trình duyệt như bạn vẫn bình thường. :-?

Dragon459

Manager
A [MENTION=9]tinh_la_gi[/MENTION] xem xét có thể bỏ vụ trả lời xác nhận này đi hoặc là giới hạn chỉ cho thành viên từ 2 sao hoặc 1 sao trở xuống thôi ạ.
Đúng là việc trả lời xác nhận này gây khá nhiều khó khăn cho thành viên.

tinh_la_gi

Administrator
A [MENTION=9]tinh_la_gi[/MENTION] xem xét có thể bỏ vụ trả lời xác nhận này đi hoặc là giới hạn chỉ cho thành viên từ 2 sao hoặc 1 sao trở xuống thôi ạ.
Đúng là việc trả lời xác nhận này gây khá nhiều khó khăn cho thành viên.

Do mã nguồn vBulletin có tuổi nên các công cụ spam khai thác mạnh.
Nên vấn đề xác nhận này là cần thiết.

Trong thời gian tới sẽ có cơ chế mới dàng cho thành viên 2 sao trở lên .

MinhThang

Manager
Do mã nguồn vBulletin có tuổi nên các công cụ spam khai thác mạnh.
Nên vấn đề xác nhận này là cần thiết.

Trong thời gian tới sẽ có cơ chế mới dàng cho thành viên 2 sao trở lên .

Việc xác nhận mục đích để làm gì mà lại phải dành cho tv cấp 2 trở lên vậy TLG.

Gửi từ GT-P1000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Việc xác nhận mục đích để làm gì mà lại phải dành cho tv cấp 2 trở lên vậy TLG.
Để tránh spam bằng các công cụ auto post thôi anh ạ. Vấn đề spam này chỉ xảy ra với các thành viên mới hay thành viên cấp 1 nên việc xác nhận này là cần thiết đối với các thành viên này, chứ từ thành viên cấp 2 trở lên nếu có thì cũng ít hơn...

MinhThang

Manager
Để tránh spam bằng các công cụ auto post thôi anh ạ. Vấn đề spam này chỉ xảy ra với các thành viên mới hay thành viên cấp 1 nên việc xác nhận này là cần thiết đối với các thành viên này, chứ từ thành viên cấp 2 trở lên nếu có thì cũng ít hơn...

Theo anh thì nên áp dụng cho tất cả các T/V. Chỉ khi các Tool auto post thì không thể xác nhận được nên sẽ bị loại.

Theo anh thì nên áp dụng cho tất cả các T/V. Chỉ khi các Tool auto post thì không thể xác nhận được nên sẽ bị loại.
Áp dụng cho tất cả các thành viên thì sẽ triệt để hơn nhưng lại gây phiền hà không đáng có đối với các thành viên lâu năm. Theo em nghĩ chỉ xác nhận đến thành viên cấp 1 là đủ.

thuglife18

Well-Known Member
e vẫn bị này ko bik bị j nữa
chrome thì ko sữa dc bài

ie thì dc :mad:@

Gửi từ GT-I9100G của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

tinh_la_gi

Administrator
Bạn thử vào Tùy Chỉnh -> Cài đặt nâng cao -> Khôi phục cài đặt trình duyệt về mặc định ban đầu.

Kiểm tra chrome://extensions/ xem có extension nào lạ không nhé

thuglife18

Well-Known Member
Bạn thử vào Tùy Chỉnh -> Cài đặt nâng cao -> Khôi phục cài đặt trình duyệt về mặc định ban đầu.

Kiểm tra chrome://extensions/ xem có extension nào lạ không nhé

vâng để tối e onl kt xem lại xem @@.thks a

Gửi từ GT-I9100G của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk