• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải pháp cho những ai ko chơi dc game polarpit(toon war,wavebrazer,iron sight)

Status
Không mở trả lời sau này.

tuan1saker

bạn cài mấy game của polarpit vào nhưng cứ ấn vào icon là bị văng ra?
may' bạn trc thì chơi dc nhưng sau khi hard rset,flash cfw thì lại k chơi dc nữa?
cài gameapi rùi nhưng vẫn chỉ ngắm dc icon mà k chơi dc?? Đây chính là giải pháp;))
down file này về,giải nén ra dc 2 file,file gameapi.sis cài vào máy,file còn lại copy vào c:/resoure (có thể phải apply open4all trrong rompatcher) DONE! giờ thì bật game lên & chơi thôi,game của polapit mà ko chơi thì phí cả 1 đời s60v5:))
lần đầu tiên pót bài thank ủng hộ mình nha:D:D
View attachment 186135

tuan1saker

Có rùi,mình=]]
từ hồi flash cái fw c6 cua 5233,máy mình có chơi đc game nào của polarpit đâu,copy cái file sửa lỗi vào c/resoure fát lại chơi đc hết à:))

tuan1saker

Ban thu?xem,nhug mjh nghj la k dc,game ptrjen rjeg cho nokia ma.thu?xog cho mjh bjet kqua?voj nha^^

hellomoto2508

con hàng X6 của em chưa hack thì có làm như pác nói được ko vậy
thanks all

con hàng X6 của em chưa hack thì có làm như pác nói được ko vậy
thanks all

(có thể phải apply open4all trrong rompatcher) là gì vậy anh
em ko hiểu lắm

đã làm được
cảm ơn anh nhiều nhé

mrlinh171

@@Cái apply open4all trong roompatcher em k hiểu lắm. Ai giải thích hộ em phát? Và X6 chưa hack thì có cài dc k ?

bad204

Member
@@Cái apply open4all trong roompatcher em k hiểu lắm. Ai giải thích hộ em phát? Và X6 chưa hack thì có cài dc k ?

Rompatcher chỉ có ở máy hack. Apply cái đó mới xâm nhập đc vào các file hệ thống như Private, Resource, Sys, ....
Thời đại nào rùi, hack máy đi bạn :D

princesun

cài cái này vào cũng ko ăn thua, hack máy rồi mà vẫn ko ăn thua, cài cả game api rùi. hix.ấn vào nó chả đả động gì cả, chán vãi

minhthong0824

Mình dùng 5250, tải về giải nén được 2 file, 1 là game api, 2 là ngi3devcap_0_9.xml. Sau đó remove Ragingthunder & Game api đã cài sẵn trên máy, copy ngi3devcap_0_9.xml vào resource = y-browser, cài gameapi rồi đến raging thunder, vào mở lại game vẫn không được, mình có làm sai bước nào không mà làm mãi không được vậy.

princesun

Mình dùng 5250, tải về giải nén được 2 file, 1 là game api, 2 là ngi3devcap_0_9.xml. Sau đó remove Ragingthunder & Game api đã cài sẵn trên máy, copy ngi3devcap_0_9.xml vào resource = y-browser, cài gameapi rồi đến raging thunder, vào mở lại game vẫn không được, mình có làm sai bước nào không mà làm mãi không được vậy.

giống mình, mình cũng vậy mà chả đc, nản wes

hoabattuvn_tt

File còn lại chép vào C:\ resource , không thể chép đè được bạn ơi. Có cách nào chép đè file còn lại vào resource không. Thanks, cài game vào nhưng nhấn icon nó cứ trơ ra. Thanks

.................................
Đã làm như HD nhưng icon nhấn vào vẫn cứ trơ trơ!!

Chỉnh sửa cuối:

iupxlam

đã cài cái GameAPI, đã chép đè file vào. Vẫn ko chạy đc RacingThunder :D

Status
Không mở trả lời sau này.