• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIÁNG SINH-ANH EM MÌNH GẶP NHAU NHÉ !

Status
Không mở trả lời sau này.

Taki7610

Unlock_GSM
Giáng sinh sắp đến,Taki lập topic gặp mặt đêm giáng sinh này để anh em có ý kiến,hay có ý tưởng nào thiết kế buổi gặp mặt thêm phần "hoành tráng" thì đưa lên ha.

Ý kiến của Taki :

1/Sẽ tổ chức ngày họp mắt vào ngày 23-12-2007 <vào ngày chủ nhật>,giờ giấc có thể theo anh em<sáng,trưa,chiều tối-được tất>.

Lý do : Đa số anh em,ai cũng có gia đình,"bồ bịch",bạn bè riêng , nên Taki thiết nghĩ ngày noen đó anh em đều dành cho người mình yêu thương nên sẽ "khó sắp xếp thời gian"...

Đại điểm :

1/Gặp mặt uống cà phê tại :

1-Cà phê 39 cư xá tắc gần bùng binh sài gòn.Q.1

2-Cà phê H20 94 Đường An Bình Phường 05 Quận 05 [Hủy bỏ}

2/Sau buổi uống cà phê<bao gồm trao đổi,share phần mềm,hướng dẫn chạy flah,unlock hoặc úp Rom cho các dòng PPC>Khoảng 1 tiếng,tất cả anh em sẽ chụp hình với nhau làm kỉ niệm đêm giáng sinh,và mỗi thành viên sẽ có "món quà" đặc biệt của BTC tặng cho mỗi thành viên.

3/Khi cà phê xong,tất cả anh em ta sẽ ăn mừng giáng sinh với nhau

Địa điểm :

1-Quán Linh trên đường Nguyễn Trãi kế bên rạp xem phim Galaxy và siêu thị Copmart.

2-Quán Thủy tiên hoặc Quán Số 1 trên đường Nguyễn Văn Cừ,ngay vòng xoay Lý Thái Tổ.

3/Quán số 4 trên đường Lý Thừong Kiệt

5/Quán ngã ba sông gần cầu vượt Nguyễn Hữu Cảnh

Lưu ý : Địa điểm ăn mừng sẽ phụ thuộc vào địa điểm uống cà phê nhé.

4/Sau ăn mừng,nếu anh em nào muốn tiếp tục thì.....:))

Khoản chi : trên tinh thần mọi người sẽ là 100K,nếu dư và thiếu mọi cùng nhau quyết định.

Ps: Hiện tại trong tay Taki đã có bản ROM WM6.1 do MAN.PhamQuang ưu ái dành tặng,để thêm "Hoành tráng",Taki sẽ up bản ROM này cho các thành viên tham dự buổi "Họp mặt đêm giáng sinh",hiện tại là các dòng : HERMES-8525,HERALD-Dopop_C800, nếu tới ngày đó Chú Quangthêm dòng nào nữa Taki sẽ up lên cho mọi người biết.

Taki mong anh em nhín chút thời gian gặp gỡ với nhau,vì tất cả đều là thành viên của PDAVIET,cũng như mai mốt gặp ngoài đường còn có thể cười chào nhau.

Trên là ý kiến của Taki,anh em nào có ý kiến thì đưa lên nhé.

TLG:
Anh em không nhất thiết phải Đăng ký tham gia tại topic này.... chỉ cần thu xếp được thời gian tham gia thì sáng ngày 23-12 khi đến cứ gọi cho TLG, Anhtu, Taki để biết vị trí cafe là được
TLG: 0983900087
ATu: 0909663223
Taki: 0909210913

Last edited by a moderator:

Qvip

hay đấy anh à,nhưng mà chắc em hổng tham gia được rồi vì em ở xa lắm anh à,anh em thông cảm nha ,chúc anh em co 1 buổi giao lưu dzui dẻ nha chaofffff

Taki7610

Unlock_GSM
hay đấy anh à,nhưng mà chắc em hổng tham gia được rồi vì em ở xa lắm anh à,anh em thông cảm nha ,chúc anh em co 1 buổi giao lưu dzui dẻ nha chaofffff

Không sao bạn,nếu ở xa bạn có thể gởi cho Taki 1 tấm hình,mình sẽ lồng vào ngày họp mặt luôn.Coi như bạn cũng có mặt trong buổi họp mặt đó luôn;;)

tinh_la_gi

Administrator
Man PhamQuang xa thế mà có quà thì TLG củng không thể không có quà cho anh em.....
Phắt hành trước ngày cho anh em tham gia phần mềm Info Việt Nam; chi tiết xem tại: INFO VIỆT NAM - GIỚI THIỆU
Test chạy ok trên các dòng máy SE còn Nokia hỏng có máy test !!
Sáng 8h TLG và Admin Kawa sẽ có mặt ở cafe 39 ....

Chỉnh sửa cuối:

BatKid

Super V.I.P
Tình hình rất là tình hình , BK bị sốt xuất huyết gòi , dù rất mún nhưng chắc hem đi đc :(( :(( :(( , xui dzì đâu á T_T

tinh_la_gi

Administrator
Hiện Nguyenpa đã test thành công INFO VIỆT NAM trên máy OS v3 .... vậy thì anh em nào OS v3 hôm ấy muốn thử nghiệm thì share luôn nhé !!!

Taki7610

Unlock_GSM
Tình hình rất là tình hình , BK bị sốt xuất huyết gòi , dù rất mún nhưng chắc hem đi đc :(( :(( :(( , xui dzì đâu á T_T

Bị sốt huyết gì zợ,có vụ gần giáng sinh mà có "muỗi" sao...Badkit cứ di nhé,anh em sẽ "chữa cho" :))=))

tinh_la_gi

Administrator
TLG uống nước "siro bạc hà" nhé...hỏng biết uống cafe

Sẽ edit lại bài viết của taki

"Anh em không nhất thiết phải đăng ký...chỉ cần có thời gian cứ đến vào alo cho Taki hoặc TLG và AnhTu

Kojiro

Super V.I.P
Hic! Lại 1 dịp vui Kojiro không thể tham gia rồi! :(

Chúc a e tham gia vui vẻ, được rinh quà nho nhỏ về làm kỷ niệm nha!

Taki7610

Unlock_GSM
Hic! Lại 1 dịp vui Kojiro không thể tham gia rồi! :(

Chúc a e tham gia vui vẻ, được rinh quà nho nhỏ về làm kỷ niệm nha!

Cảm ơn MOD.Kojiro,hi vọng sẽ được gặp MOD.Kojiro vào 1 ngày gần đây.

tinh_la_gi

Administrator
spam 1 cái cho topic vào top 5 ....để anh em chú ý cái coi nào...ngày mai là "Giao Luu" rùi !!!

BuuQuoc85

ê mai ở H2O hả?sáng tới quán nhớ gọi nha Tú. Sẵn có con C800 đem them cho Taki lên đời em nó luôn nha.Thanks taki trước hehe

tinh_la_gi

Administrator
Cafe 39 Quốc ơi......mai đi sẽ alo nói cho ....đừng có lên 39 mà bận quần đùi nha !!!

wan

hĩ...hông bik về kịp hok nữa đi of chung với pdaviet cho vui, CN fải chạy xuống Đồng Nai không bik tối mấy giờ mới về kịp
về trước 6h thì alloooo, không thì chắc là gửi lời chúc vui vẻ đến mọi người wá :)

Taki7610

Unlock_GSM
hĩ...hông bik về kịp hok nữa đi of chung với pdaviet cho vui, CN fải chạy xuống Đồng Nai không bik tối mấy giờ mới về kịp
về trước 6h thì alloooo, không thì chắc là gửi lời chúc vui vẻ đến mọi người wá :)

Ok,lên giờ nào gọi cho BTC giờ đó nha.Thank!

Status
Không mở trả lời sau này.