• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIÁNG SINH-ANH EM MÌNH GẶP NHAU NHÉ !

Status
Không mở trả lời sau này.

Taki7610

Unlock_GSM
Hiện tại,ở cà phê 39 gồm có : AM.Kawa,SM.tlg,Vip.duy 1 đống,Vip Bửu quốc,Mod.Taki7610,mem Hung02s,mem Mtvntn1702..Chuẩn bị đón thêm vài thàh viên nữa :D:D:D:D:D

loveblue

Super V.I.P
Thời điểm cuối năm mình bận quá không góp mặt được rồi ! Xin chia vui với anh em :-??:-??

BatKid

Super V.I.P
Hiện đang nằm truyền nước biển và online theo dõi = PPC , @_@ , khốn khổ cho kon Dơi già này gòi , anh em đi vui nhé, để dành mồi cho BK với

BatKid

Super V.I.P
vừa nghe đồng chí BuuQuoc85 khóc bù lu bù loa là kon C800 đã "lên đường" gòi , hix , căng thẳng nhỉ !

duy_ctytvxdkg

vừa nghe đồng chí BuuQuoc85 khóc bù lu bù loa là kon C800 đã "lên đường" gòi , hix , căng thẳng nhỉ !

Trục trặc kỹ thuật thôi mà! hihi, ai nên khôn (uprom) không khốn một lần (treo ở boot loader) :)):)):))

cuibapdaica

cám ơn anh em đã nhắn tin mời đi off nhưng vì đang trên đường về wê nên ko thể tham gia được . Có thể sẽ hẹn lần sau !!!

XuanTruong

Super V.I.P
Hiện đang nằm truyền nước biển và online theo dõi = PPC , @_@ , khốn khổ cho kon Dơi già này gòi , anh em đi vui nhé, để dành mồi cho BK với

Voi mà ốm à!:)) Có khi nằm ở nhà lại hóa hay vì còn bán được hàng, chứ khỏe chỉ thấy đi suốt ngày có chịu buôn bán gì đâu?:-?:)):)) Chúc mau khỏi ốm!=D>
To: AnhTu dạo này có vẻ mập mạp và trắng trẻo đó!:))
To: TLG chắc cũng lên được 2kg thịt đấy nhỉ?:))

tinh_la_gi

Administrator
Tú man thỉ tăng kg chứ Tú Smod giảm Kg....vì phải để giành tiền nhắn tin báo anh đi "Giao Luu"
Hic.hic...

XuanTruong

Super V.I.P
Tú man thỉ tăng kg chứ Tú Smod giảm Kg....vì phải để giành tiền nhắn tin báo anh đi "Giao Luu"
Hic.hic...

Ặc ặc! Kê nhau đây...!:)) Khi nào có điều kiện vào trong đó Mình sẽ nạp vào máy của Tú đúng bằng số tiền mà Tú đã nhắn tin cho Mình để đi "Giao lưu" nhé!:)):)):))

Linh_t885

mấy pic đẹp quá, nhưng không thấy PDA mà laptop nhiều hơn thì phải.hhh
TLG có E Lap đẹp quá ha?!!

Taki7610

Unlock_GSM
PV-Group HCM--Chúc anh em có một mùa giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc bên người thân,GF,gia đình.Chúc anh em luôn có niềm vui mới trong PV cũng như trong cuộc sống hôm nay.

Thân---TAKI7610

Status
Không mở trả lời sau này.