• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện HTC Hero cho 5800 XM!!!

Ntv_79

Thế cái lịch và cái đồng hồ có bị lỗi không các pác nhỉ?
Mình đã post bản sửa lỗi đồng hồ trong topic này rồi mà. Trang 3 nhé!

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

MrAlexx

cho hỏi 1 chút. ko thể nào chạy hoàn toàn cái giao diện này hả các bạn. Mình cài xong nó full màn hình nhưng cứ chạm vào điểm ko có icon nào nó lại ra các menu của Gdest. Dùng vậy ko thích lắm. mình mới dùng Gdest lần đầu mong các bạn hướng dẫn

Ntv_79

cho hỏi 1 chút. ko thể nào chạy hoàn toàn cái giao diện này hả các bạn. Mình cài xong nó full màn hình nhưng cứ chạm vào điểm ko có icon nào nó lại ra các menu của Gdest. Dùng vậy ko thích lắm. mình mới dùng Gdest lần đầu mong các bạn hướng dẫn

Bạn vào menu gdesk rồi vào option, Tích vào Disabled Menu Tap là chạm màn hình sẽ không hiện menu nữa. Tốt nhất là bạn tích vào các dòng như hình

natan

sao mình chạy file Hẻo.gdd không được vậy?nó báo không hỗ trợ file

dhoanganhtuan

sao mình dowloar về không được. nhấp vô nó hiện ra hổ sơ của bạn BieuPhucCT không à. ai biết chỉ giùm mình nha, thanks

Double_V

sao e cài rùi vào.. coppy cái GDD file vào máy sau đó vào GDEsk load lên ko đc zay a.

auau702

cop hết rồi cái hết rồi mà cái màn hình vẫn xanh lè.chả làm gì được.pro vào hướng dẫn cái nào

hoanghai_48

bạn ấn vào bất ki` đâu trong cái màn hình đó í, nó sẽ hiện ra cái khung menu, rùi sau đó mõ Gdesk chọn design , chọn load design tìm file htc... .gdd tiếp đó nhấn option đánh click vào Replace main , Full screen , Long Flick, Lits system Apps , Left soft key close , Hide title caption , Remember last menu . Xong bây giò bạn đã có giao diện omnia rùi đó . Mình đã test đc oi`, nói chung là cũng dùng đc, ko đến nỗi nào đâu.

vdf

sao minh cai dat cai gdesk . no bao dang tap tin khong ho tro la sao zay ban.