• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Iphone-MyPhone v2.10 s60v3-Trial-Quá đẹp!

myduong

thích thì mua iphone dùng, đã dùng đến 5800, n96, n97 mà các bác còn muốn iphone làm gì

TruongHan

Super V.I.P
thích thì mua iphone dùng, đã dùng đến 5800, n96, n97 mà các bác còn muốn iphone làm gì

Hì,vấn đề là không phải thích hay không thích,chủ yếu là muốn thoả mãn các giới hạn của phần mềm thôi,vọc thì đâu có hại gì,mình còn muốn giao diện của G1,Blackbarry,SoftBank nữa kìa ;)

ko dep ti nao,kho dug nua chu,chan. Vao ct thi kho,vao xog no lai ra giao dien nokia,chan
Posted via Mobile Device

Xgamex

To cung thjk ngjh may lem. Cung caj may ban ruj ma ko dc. Chan ghe.
Cái này theo tôi được biết nó đòi FlashLite 2.x trở lên thì mới xử lý dc với kô thì sẽ bị báo lỗi!!! Khuyên: Bạn dùng thử GGheart xem?

As2T_4ever

Cái này theo tôi được biết nó đòi FlashLite 2.x trở lên thì mới xử lý dc với kô thì sẽ bị báo lỗi!!! Khuyên: Bạn dùng thử GGheart xem?
ggheart thì đẹp thật...ko bàn cãi..nhưng mà ko có bản tiếng việt nên khó xài lắm.....:((

Xgamex

ggheart thì đẹp thật...ko bàn cãi..nhưng mà ko có bản tiếng việt nên khó xài lắm.....:((
Tôi đang dùng X7 lẫn Ggheart nhưng Ggheart lại not support 320x 240. Mọi người ngưỡng X7 xem sao, thích thì tôi sẽ post!

Chỉnh sửa cuối:

vpkado

có thì post lên cho anh em đi bạn, anh em đang rất mong phần mềm này mà, được vậy thì còn gì bằng, mong bạn chia sẽ