• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Manila 1.3 for OMNIA II - I8000

Se7enkute

Omnia pro b7610 xài các đồ chơi như em Omnia II này được ko ạ ? em thấy nó cùng WVGA

anhbinye

hix..mình mún gỡ ra..mà nó trở lại bình thường như lúc đầu dc ko..hixx sao mình gở ra...nó cứ we we^ sao..cứ như xài o2 ngày xưa..hix....chi mình nha

meopro100

:( bạn ơi mình cài vào rồi sao vẫn thấy giao diện cũ à .Mình dùng bản sb08. Bạn chỉ mình cách chọn theme sau khi cài đc ko ? Thanks bạn nhìu nha:p

dungbuon

đẹp wa .nhớ lại con htc diamond thì chạy mượt mà luôn .còn i8000 thì chưa ok cho lắm.

hieuyen

wow giao dien dep wa cac'' pac... lam sao cai` zay cac pac'? e ga` lam'. lan dau tien sai` nen ko biet lam sao..help me, thanks

meopro100

Bạn dow các file của giao diện manila về, sau đó copy vào điện thoại và cài như bình thường thôi mà :D

tehat09

Than'k bạn nha.Mình đang mò mẫm cái này. Máy cuả mình i8k 16g ( PDA: I8000NXXIJ9, CSC: I8000XSOIJ2, PHONE: I8000DXIJ1 ) liệu cài bản này có OK kg?

t1985

minh chay duoc rui no len nen mau trang.minh muon doi sang nen mau khac phai lam nhu the nao nhi.chi dum minh voi .thank

milo

minh chay duoc rui no len nen mau trang.minh muon doi sang nen mau khac phai lam nhu the nao nhi.chi dum minh voi .thank

Bạn vào item today tạm thời chuyển qua giao diện windows, kế đó vào settings chọn display, sau đó chọn themes, xong chọn themes black. Máy sẽ hỏi apply, mình ok cho máy reboot lại. Máy sẽ có giao diện màu đen. Sau đó vào lại Item Today cho giao diện Touch flo là OK.